Kiuhalisia Magufuli anaiumbua CCM ila anashindwa kutamka wazi


Chakaza

Chakaza

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2007
Messages
27,797
Likes
31,999
Points
280
Chakaza

Chakaza

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2007
27,797 31,999 280
"Sijui sisi nani ametuloga" ni kauli ya Mheshimiwa Rais juzi. Jee anazungumzia kina nani? anamaanisha wapitisha sheria na kuandaa mikataba hiyo yaani Serikali ya ccm, CCM yenyewe na yeye kama mmoja wao. Ni kweli nani kawaloga CCM? nani aliwaloga mawaziri (JPM inclusive)? nani aliwaloga wabunge wa NDIYO ambao ndio wengi?

Kama sasa hivi anatenda yale yaliyo sababisha Kina Zitto wafungiwe bungeni miezi kadhaa, Mnyika kutolewa na askari bungeni, Kina Lissu na wengine kuzomewa hadi kutukanwa na wabunge wa CCM, basi ni kuwa anakubaliana nao kuwa waliona wizi huo mapema lakini kwa sababu upande huu aliokuwepo muheshimiwa Rais wakati huo walikuwa "WAMELOGWA" basi hawakuona na yeye sasa hivi anashindwa kutamka wazi tuu kuwa CCM IMEHARIBU NCHI.

Sasa nani kawaloga? au ule Unga unga Chenge alioonekana akimwaga Bungeni usiku ndio ulozi wenyewe?

CCM iache kelele,inyamaze kimya maana tunakoelekea JPM atakuja sema wazi kuwa yenyewe ndio chanzo cha shida yote hii.
 
M

MENGELENI KWETU

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2013
Messages
7,816
Likes
17,278
Points
280
M

MENGELENI KWETU

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2013
7,816 17,278 280
CCM ni wezi.
 
Chakaza

Chakaza

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2007
Messages
27,797
Likes
31,999
Points
280
Chakaza

Chakaza

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2007
27,797 31,999 280
CCM toka enzi za Nyerere haijawahi kuacha kuwashughulikia wabadhirifu ndani na nje ya CCM.
For 20 years tunaibiwa madini jee walishughulikiwa namna gani? acha porojo. NANI KATULOGA? Jibu swali la JPM
 
imhotep

imhotep

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2012
Messages
15,272
Likes
13,281
Points
280
imhotep

imhotep

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2012
15,272 13,281 280
Bora tuliorogwa! kuliko ofisi ya ufipa ambayo haiendani na ruzuku, swali linakuja jee? Tungewapa dhamana si wangetuuza utumwani.
 
body contact

body contact

Senior Member
Joined
Jul 28, 2015
Messages
101
Likes
77
Points
45
body contact

body contact

Senior Member
Joined Jul 28, 2015
101 77 45
"Sijui sisi nani ametuloga" ni kauli ya Mheshimiwa Rais juzi. Jee anazungumzia kina nani? anamaanisha wapitisha sheria na kuandaa mikataba hiyo yaani Serikali ya ccm, CCM yenyewe na yeye kama mmoja wao. Ni kweli nani kawaloga CCM? nani aliwaloga mawaziri (JPM inclusive)? nani aliwaloga wabunge wa NDIYO ambao ndio wengi?

Kama sasa hivi anatenda yale yaliyo sababisha Kina Zitto wafungiwe bungeni miezi kadhaa, Mnyika kutolewa na askari bungeni, Kina Lissu na wengine kuzomewa hadi kutukanwa na wabunge wa CCM, basi ni kuwa anakubaliana nao kuwa waliona wizi huo mapema lakini kwa sababu upande huu aliokuwepo muheshimiwa Rais wakati huo walikuwa "WAMELOGWA" basi hawakuona na yeye sasa hivi anashindwa kutamka wazi tuu kuwa CCM IMEHARIBU NCHI.

Sasa nani kawaloga? au ule Unga unga Chenge alioonekana akimwaga Bungeni usiku ndio ulozi wenyewe?

CCM iache kelele,inyamaze kimya maana tunakoelekea JPM atakuja sema wazi kuwa yenyewe ndio chanzo cha shida yote hii.
na alietuloga ameshakufa, sa sijui twende kwa nani akatuague, sijui Gwajimaaa!!!!!!!!
 
kampelewele

kampelewele

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2014
Messages
2,577
Likes
1,399
Points
280
kampelewele

kampelewele

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2014
2,577 1,399 280
"Sijui sisi nani ametuloga" ni kauli ya Mheshimiwa Rais juzi. Jee anazungumzia kina nani? anamaanisha wapitisha sheria na kuandaa mikataba hiyo yaani Serikali ya ccm, CCM yenyewe na yeye kama mmoja wao. Ni kweli nani kawaloga CCM? nani aliwaloga mawaziri (JPM inclusive)? nani aliwaloga wabunge wa NDIYO ambao ndio wengi?

Kama sasa hivi anatenda yale yaliyo sababisha Kina Zitto wafungiwe bungeni miezi kadhaa, Mnyika kutolewa na askari bungeni, Kina Lissu na wengine kuzomewa hadi kutukanwa na wabunge wa CCM, basi ni kuwa anakubaliana nao kuwa waliona wizi huo mapema lakini kwa sababu upande huu aliokuwepo muheshimiwa Rais wakati huo walikuwa "WAMELOGWA" basi hawakuona na yeye sasa hivi anashindwa kutamka wazi tuu kuwa CCM IMEHARIBU NCHI.

Sasa nani kawaloga? au ule Unga unga Chenge alioonekana akimwaga Bungeni usiku ndio ulozi wenyewe?

CCM iache kelele,inyamaze kimya maana tunakoelekea JPM atakuja sema wazi kuwa yenyewe ndio chanzo cha shida yote hii.
Je kwa mkristo kutubu ni dhambi?
 
Chakaza

Chakaza

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2007
Messages
27,797
Likes
31,999
Points
280
Chakaza

Chakaza

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2007
27,797 31,999 280
Bora tuliorogwa! kuliko ofisi ya ufipa ambayo haiendani na ruzuku, swali linakuja jee? Tungewapa dhamana si wangetuuza utumwani.
Matumizi ya ruzuku ni kujenga ofisi kubwa? Jengo lao la Ufipa wameona linawatosha kwa kazi za kiofisi shida iko wapi?
Ni sawa na baba mwenye kipato, kuna mwingine ataona ni vema kipato hicho akitumie kununua suti na magari ya kutembelea na mwingine atumie kusomeshea watoto. Chadema wanatumia fedha zao kujengea ufahamu wa demokrasi wa raia.
 
kampelewele

kampelewele

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2014
Messages
2,577
Likes
1,399
Points
280
kampelewele

kampelewele

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2014
2,577 1,399 280
Sio dhambi, ila lazima ukiri kwa kinywa chako makosa yako.
CCM walikosea na sasa wanatubu na wanajirekebisha. Kosa lipo wapi mbona kila kukicha wewe na marafiki zako akina Salary Slip et. al. mnakazana na maandiko. Tuanze kufikiria kwenda mbele baadala ya kuhangaika na historia na mihemuko ya CDM na CCM tumewachoka sasa
 
Kibo255

Kibo255

JF-Expert Member
Joined
Aug 11, 2013
Messages
4,424
Likes
3,300
Points
280
Kibo255

Kibo255

JF-Expert Member
Joined Aug 11, 2013
4,424 3,300 280
Yaani ccm kwa kulisababishia hasara taifa miaka 50 bado wanaona haitoshi wanakuja na ngonjera nyingine naona wanaanza mikakati ya kulisababishia taifa hasara tena
 
Pancras Suday

Pancras Suday

Verified Member
Joined
Jun 24, 2011
Messages
7,673
Likes
1,718
Points
280
Pancras Suday

Pancras Suday

Verified Member
Joined Jun 24, 2011
7,673 1,718 280
Haya majizi yakafie mbali kabisa
 
M

mwasu

JF-Expert Member
Joined
Jul 13, 2011
Messages
8,500
Likes
6,567
Points
280
M

mwasu

JF-Expert Member
Joined Jul 13, 2011
8,500 6,567 280
ccm wanafiki sana, walimpa uwaziri muhongo wapinzani wakahoji kwa nini mwizi kupewa hii nafasi, mkuu akamwambia "wewe chapa kazi" hawakutosheka, wakamchagua chenge kama mwenyekiti wa bunge wapinzani wakalalamika, kwani nini hawa wezi, wakazomewa..leo ccm wanasema mikataba ipelekwe bungeni halafu ikaguliwe upya chini ya mwenyekiti mtuhumiwa chenge, mwizi mwingine Dalali Kafumu, Ngeleja,. halafu eti wanatoa zuio wasisafiri nje ya bunge bali waendelee kuwa bunge kufanya kazi za wananchi wakati wezi wa kuku wanafia magereza.. CCM haijawahi kumuweka mwananchi mahali salama.
 
Mwifwa

Mwifwa

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2017
Messages
29,871
Likes
77,156
Points
280
Age
18
Mwifwa

Mwifwa

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2017
29,871 77,156 280
Ukubwa raha sana, unapata ngonjera kemkem kila siku
 
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2008
Messages
29,925
Likes
15,410
Points
280
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2008
29,925 15,410 280
Nawapenda sana saana CCM maana wana CONFIDENCE ya ajabu sana yaani Watu wana uwezo wa Kupinga kwa viapo mambo ambayo waliyasapoti kwa makusudi kabisa na kwa makofi na kwa vilio, kama yule mbunge aliyelia ili bunge lisionyeshwe LIVE
 

Forum statistics

Threads 1,251,294
Members 481,636
Posts 29,765,370