Kituo cha polisi Geita chavamiwa, Askari wauawa!

Kituo cha polisi Geita chavamiwa, Askari wauawa!

Japo mauaji yanauma ila nawachukia polisi sisiem wa kibongo acha wapate dawa yao!!
 
Lazima silaha walizochukua situmike ndio maana wemezichukua kwasabubu walikua wanazihitaji watu wa geita, kahama biharamulo chukueni tahadhari sana
 
la nguvu zinazotumika kudhibiti maandamano zingetumika kudhibiti majambazi asingekuwepo hata jambazi wa mbegu.
 
wananchi inabidi tutoe ushirikiano kwa polisi la sivyo tuta kwisha.hii ni hatari bunduki moja ikilia wengine hatulali sasa hizo kumi si nchi nzima tutakwisha?kama mtu anajua walipo majambazi julisha kwa ocd aliye karibu yako.
 
yameshasemwa yote kuhusu jeshi la polisi, sikio la kufa
 
wananchi inabidi tutoe ushirikiano kwa polisi la sivyo tuta kwisha.hii ni hatari bunduki moja ikilia wengine hatulali sasa hizo kumi si nchi nzima tutakwisha?kama mtu anajua walipo majambazi julisha kwa ocd aliye karibu yako.

bwana weee katika vitu ninavyo kuwa naogopa kufanya kimoja wapo ndo hicho mkuu wa kaya mwenyewe kapelekewa majina ya wauza unga kauchubua sembuse ocd sasa jiulize wale walio peleka majina kwa mkulu wanajiskiaje
 
Kasamwa ni mji wa kwanza ukiwa unaingia mjini Geita lakini ni mji aingia mjini Geita lakini pia ni mji wa kwanza ukiwa untooka mjini Geita huwezi kufika ushirombo bila kupita geita ambapo ni makao makuu kulipo na tukio bila kupita makao makuu ya Geita otherwise upitie shinyanga kisha kahama na uingie ushirombo jambo ambalo ni gumu kwa sbb IGPni lazima apitie Geta kuonana na viongzi
wenzake kabla ya kufika kwenye tukio.
kwani geita si ni mkoa na una rpc wake?

 
Ukicheka na kima........yani imefikia hatua mpk askari nao wanachezewa...inabidi jeshi hili liamke...hii inachangiwa na wao pia kuwalealea...majambazi yakikamatwa soon wayaona kitaani..R.I.P askari
Lazima wanatoka nje ya nchi hso majambazi.
Lakini watakamatwa tu.
 
Mkuu relax umeongea kwa jaziba hao nimajirani zetu sio wa tz
Majirani zetu wameingiaje Nchini?ina maana hatuna ulinzi mipakani?Serikali ya CCM italeta majanga makubwa Nchini kama isipotolewa mapema.Waache siasa za kukimbizana na Vyama vya siasa na kula hela za walipa kodi maskini Dodoma badala yake waachie wenye uwezo wa kuongoza ili tuwe salama.
 
Japo nachukia vitendo viovu vya jeshi la polisi vya rushwa na kubambikia kesi raia na wanasiasa wa upinzani imeniuma kwa huyo dada aliyeuawa namfahamu nimesoma naye na ni mtu wa nyumbani Mbeya. Alazwe mahali anapostahili kadri matendo yake yalivokuwa akiwa hai. Amen.
 
Shida ni uhamiaji, hawako makini au ni rushwa, hao walovamia kituo siamini kama ni watanzania, hao huenda ni wanyarwanda,burundi, kenya, au wasomali, maana wao hawaogopagi polisi, wito wangu kwa polis msikae kizembe, mnashindwaje kuwa na silaha muda wote? Silaha mnazifungia mnakaa mnakunywa kahawa mnataimiwa,halafu msiwe mnakaa eneo moja, mkae mbali mbali na kila mmoja awe na silaha.mnapoona kundi linakuja kituon amrisheni kuwasachi, atakaewasachi awe ni mmoja tu,wengine muwaelekezee silaha ili wakileta fyoko toa roho zao,lakini kwa tabia hii ya polisi kukaa kwenye bench mmerundikana tena bila silaha na huku mmevua buti mmevaa kandambili mnakunywa kahawa mtaendelea kuuliwa kizembe namna hii,askari sita ni weng sana kama kila mmoja angekuwa na silaha yake na amekaa kijeshi, dhamani askari hata akiwa mmoja alikamata watuhumiwa hata sita na akawafunga mashati na kuwapeleka kituoni,lakini dhama za sasa askari wawili mtuhumiwa mmoja, hvy polis ondoeni dhana ya zamani,

kila siku ukitaka kukimbia shinda na kuweka vichwa mchangani unalaumu kwingine.grow up tz and deal with your problems mara kenya rwanda. utakuja kujenga ukuta na hizo tabia na dhana tz ni kiziwa cha amani, heshima na........bla bla kwa polisi. kumekuwa na milipuko zanzibar, mwanza, arusha, kasha la silaha kugunduliwa na bado ni jirani. tuliona na mashambulizi lamu, kenya palitokea sherehe hapa JF eti kenya polisi ni hafifu, sijui bla bla.....hakuna mkenya amecomment kulaumu au kusherekea mkasa kama huu. tofauti na watz.tunameheshimu majirani wakati wa furaha na uzuni. pole kwa waliofikwa na janga.
 
Wengine tulishaonya udhaifu wa kiulinzi ktk vituo vyote vya Polisi.....Askari wakishtukizwa watachanganyikiwa tu ........bado jeshi la polisi wapo kwenye enzi za kuogopwa kimazoea tu ......leo tunaonya tena Polisi wabadilike namna ya kuweka vituo vyao ktk hali ya utayari kila sekunde .......pia uwezekano wa jeshi kuwa bastola za kisasa za kutosha kwa kila askari badala ya kutegemea SMG ambazo ktk mazingira ya kawaida si nyepesi sana ktk kujibu mashambulizi ya ghafla na yanayohitaji safe and quick respond.....
Mtazamo umenikumbusha siku moja nikiwa kituo kikuu cha polisi Mwanza niliangalia jengo la CCM nikafikiria endepo ikitokea wahalifu wakarushia mabou kituo hicho kutokea juu ya magorofa hayo sijui ni kwa kiwango gani Polisi Mwanza wamejipanga kushinda mapambano ya aina hiyo.
 
Hakuna mwenye kinga ya kifo, askari nao ni binadamu. Iraq, Afghanistan, Somaria n.k hata majenerali wanauawa, sembuse polisi! Pole ya waliokufa!

Sent from my BlackBerry 9220 using JamiiForums
 
Japo nachukia vitendo viovu vya jeshi la polisi vya rushwa na kubambikia kesi raia na wanasiasa wa upinzani imeniuma kwa huyo dada aliyeuawa namfahamu nimesoma naye na ni mtu wa nyumbani Mbeya. Alazwa mahala anapostahili kadri matendo yake yalivokuwa akiwa hai. Amen.

Pole sana mkuu, inauma saana
 
Poleni wafiwa, Pole sana IGP kwa kuondokewa na vijana wako walokuwa kazini. IGP nakuomba kitu kimoja tu, ondoka kwenye siasa za kuwalinda watawala waliokupa hicho kijiko. Enenda kwa miiko ya kazi yako yaani Kuwalinda Raia wote wa Tanzania na mali zao. Usimlinde mtu kwa kuwa ni wa chama tawala tu. Mlinde kwa kuwa ni raia.
Vijana wako wajifunze weledi. Waache kuwabambikia watu makesi, waache kuangalia mkoni wa mtu anapokuja kuomba msaada, ati kuna kwenda kununua karatasi ya kuandikia taarifa. Umeona wapi? Kituo kikuu cha Wilayani mtu anaambiwa akanunue karatasi ya kuandikia taarifa???
IGP wangu, Imarisha lile wazo la aliyekuachia kiti. Alianzisha Ulinzi shirikishi. Dhana hii, ifundishwe, ihamasishwe hata kwa nyimbo na ngonjera, mpaka watu wakuelewe. Turudi kule nyumaaa, miaka ile security ya Tanzania ilipokuwa ya kweli. Tukikuletea tuhuma za askari mla rushwa, umtende kijeshi ndipo umlete uraiani akanyee ndoo.
Ukiweza safisha jeshi lako bila woga; Na hapa nakuambia, siyo kuwarudisha makao makuu ati, " kwa kazi maalum". Jitu limetuhumiwa kupokea rushwa, unasema ati hali rushwa anapewa chai tu. Umeona wapi? Safisha jeshi lako kwani humo humo ndani wamo majambazi. Huenda ndo wamesuka mpango huo.
Waaminishe raia wakikuamini, utaletewa taarifa zote kama zamani, nawe utakumbukwa.
 
Back
Top Bottom