Kitu gani kinakufanya upende kuendelea kuishi?

Kitu gani kinakufanya upende kuendelea kuishi?

maji ya gundu

JF-Expert Member
Joined
Oct 7, 2018
Posts
3,121
Reaction score
4,855
Isitafsiriwe kama nimekata tamaa, hapana ila hili swali huwa najiuliza sana. Msije fikiria natafuta sababu ya kujiua hapana sio hivyo

Lengo la hilo swali ni kujua kila mmoja kiupande wake nini kinampa hamasa ya kuendelea kuishi. Yaani endapo ukifa kitu gani utakimiss sana

Usiku mwema kwa wale ambao mpaka sasa hawajapata message ya kuwishiwa good night, mlale unono

Another day another struggle ya BIG ikawaburudishe
 
Maji ya gundu, nikijua mengi nitawaachia wengine waendeleze mf. Aliegundua umeme kafariki ila dunia bado inaendeleza ugunduzi wake! Kujua mengi ni raha.
 
Maisha matamu sana namuomba kila siku Mwenyezi Mungu anipe afya njema, maisha mazuri haya aliyonijalia au hata zaidi na maisha marefu. Kipi nitamiss vingi sana aisee including papuchi. Nakumbuka swali linalofanana na hili ambapo muuliza swali aliuliza ukifa utapenda kuzikwa na kipi wengi walidai watataka wazikwe na internet 😉😉na wanaume wazikwe na wake zao au GF kwani kwa utamu wa papuchi zao wasingependa ME wengine wafaidi utamu wa hizo papuchi😜😜😜
 
Napenda kula

Napenda natural environment halafu kuwe na kahewa fulani hivi fresh huwa nahisi ndo pepo hiyo..😜

Chengine napenda wanawake kiujumla wao hapo bila kuweka sex just vile walivyo tu I like them a lot Wana huruma,wapole n.k

Vyengine napenda muziki,kusoma,kusolve pattern! Nimeanza kupenda na wanyama Mwisho ambayo naona yuaja kwa spidi kali ni.....
 
Back
Top Bottom