Kitendo cha Wabunge Kuzomea sio Ishara njema

Kitendo cha Wabunge Kuzomea sio Ishara njema

We endelea kufukua makaburi ukidhani utaikuta sura ya bibi yako..magufuli aliyekuwa chini ya utawala ni tofauti na magufuli anayetawala..alipoingia ikulu mlisema TV magogoni rimoti msoga..sasa kila santuri mnayojaribu kuicheza haimalizi siku imechuja..zikiisha zote nadhani mtachukua majembe mkalime..maana hakutakuwa na namna tena

Umetawaliwa na ushabiki na huba tuu, fuatilia Bungeni Dodoma ndio utajua ngoma ya kitoto haikeshi. Wabunge hadi wa CCM nao wamechoka kufanya ushabiki wa kimahaba kama huu wa kwako na wameamua kuhoji mbona serikali imeshindwa kuendesha uchumi? Mbona hali ya wananchi inazidi kudidimia wakati tunaambiwa mapato yanakusanywa zaidi, matumizi yamedhibitiwa na hewa nyingi zimeondolewa?
Usiishi kama kasuku weka nchi yako mbele kwanza.
 
... sasa hivi watu hata malipo yao stahiki watu hawapati unadhani ni sawa hiyo?

Kweli "aliyeshiba hajui njaa ya mwenzake". Endelea na kurejea yaliyopita, wakati tunaganga yajao.

Mnaoshabikia misemo na vijembe, kama wewe na mleta mada kuu, ni nyie hao hao mlioshabikia mikakati hewa ya kupambana na na uzembe, ufisadi, uhujumu uchumi nk majukwaani.

Utawala mpya wa Rais Magufuli umewashika pabaya watu wenu na kilichobaki na kutunga uongo ulio wazi na nyie kuushabikia mitandaoni na vyombo vya habari.

Yawezekana ukweli wa mambo yanavyoendeshwa hamkutarajia, mnashangazwa, na bado mengi mazuri tu yatafanyika kama yalivyoanishwa kwenye Sera na Ilani ya Uchaguzi wa CCM.

HIZO NDIZO "SURPRISES" kwa viongozi wa vyama vya upinzani ambao wanaombea Rais Magufuli ashindwe, kama vile fisi aviziavyo mkono wa binadamu udondoke.
 
Leo wakati Mama Jenista Mhagama (Sijui hata Wizara yake) akijibu hoja za Mheshimiwa Mbowe kwa mbwembwe alijikuta akizomewa na Wabunge wote hasa wa CCM baada ya kusema Serikali inafanya mambo kwa "surprise" kama surprise ya kuwasomesha bure watoto wote hadi kidato cha NNE!!

Kwangu Mimi hii sio ishara njema kwa wana CCM, tulizoea kuwaona wakiwa pamoja hata kwenye mambo ya "vichekesho" lakini Leo hii eti wanamzomea Mama Jenista.

Hii sio kawaida something is wrong somewhere, huenda ushauri wa Mheshimiwa Lema wa Jana umeanza kuwaingia. All the best!!
Mtaje hapa mbunge hata mmoja wa CCM na ushahidi hata wapicha akizomea nami nitajitoa kujadili siasa..
Hakuna mbunge hata mmoja wa CCM aliye mzomea Jestina Mhagama...
 
..wabunge wanaumia..kuwaona wenzao kina mhagama wanan'gara na kuvimba...huku wao wakinywea na kelele za maskini majimbomi mwao....hapa kazi tu....na bado...
 
Mkuu kuna kitu kimekupita kidogo. Na nadhani sio oeke yako Bali wengi tuu.
Wageni waliokuwa wamekaa pale juu wana impact kubwa na mabadiliko uliyoona leo bungeni kwa wabunge wa ccm.
Mpwa Elli, moyo ni kitu cha ajabu sana. Hujawahi kuona umpendaye hata kama ni kwa siri tabasamu linaweza kukuumbua?
Ukweli ni kuwa wabunge wengi wa ccm wanamoenda sana Lowassa kuliko Magufuli ila wanalinda tumbo tuu.
Sasa kama hao wabunge ni wabubnge wa TUMBO. Tupa kule tena wende kwa huyo Lowasa wao! maana ni mwenzao anayejali tumbo lake na si watanzania!
 
[emoji23] [emoji23] [emoji85] [emoji87] [emoji86] [emoji117] "Serikali inafanya mambo kwa suprise"

Mungu pekee ndo atakaetuokoa
 
Leo wakati Mama Jenista Mhagama (Sijui hata Wizara yake) akijibu hoja za Mheshimiwa Mbowe kwa mbwembwe alijikuta akizomewa na Wabunge wote hasa wa CCM baada ya kusema Serikali inafanya mambo kwa "surprise" kama surprise ya kuwasomesha bure watoto wote hadi kidato cha NNE!!

Kwangu Mimi hii sio ishara njema kwa wana CCM, tulizoea kuwaona wakiwa pamoja hata kwenye mambo ya "vichekesho" lakini Leo hii eti wanamzomea Mama Jenista.

Hii sio kawaida something is wrong somewhere, huenda ushauri wa Mheshimiwa Lema wa Jana umeanza kuwaingia. All the best!!
Nakwambia ccm wanakodoa kodo...mpaka wafanye mkakati wa kumrudisha bwana yule kwenye media ili kutengua tension za wabunge maana " sokomoko bahari"
 
Nakwambia ccm wanakodoa kodo...mpaka wafanye mkakati wa kumrudisha bwana yule kwenye media ili kutengua tension za wabunge maana " sokomoko bahari"
kwahio lazima watafute kituko siku mbili hizi eeeghh hahahahahaha au atafutwe mtu wa kutumbuliwa.
 
Chief, don't be distracted, hizi ngonjera waachie wenyewe. Piga mzigo you will be remembered as a hero...

Ushauri wa ovyo sana. Kuna watu wamepiga mzigo sana katika nchi hii hawajawahi kufanikiwa kutokana na mifumo mibaya iliyopo. Piga mzigo na endelea kudai watawala kutimiza wajibu wao kikamilifu ndipo unaweza kufanikiwa. Idiot....
 
Zomea zomea haiwezi kusaidia kitu zaidi ya kurudisha nyuma maendeleo ya taifa.

Cha msingi ni mihimili yote ifanye kazi kwa msingi wa sheria na katiba, bunge litunge sheria zenye maslahi mapana kwa wananchi na kuisimamia serikali ipasavyo.

Mh. Raisi anajitahidi kwa moyo wa dhati kabisa katika kubadilisha hali ya mambo yalivyokuwa huko nyuma (business as ussual), kama binadamu kuna muda anakosea, lakini hakuna aliye mkamilifu.

Tunachokosea tunafurahia pale mambo yanapoenda mrama na kunyoosha vidole, bila kujua nchi hii ikiharibika ni nchi yetu na vizazi vyetu.

Mh. JPM sio Raisi wa CCM, ni Raisi wa watanzania wote uwe ulimpigia ama hukumpigia kura mpaka 2020.

Tanzania kwanza vyama baadaye.

[HASHTAG]#Tuwewazalendo[/HASHTAG].
 
Ushauri wa ovyo sana. Kuna watu wamepiga mzigo sana katika nchi hii hawajawahi kufanikiwa kutokana na mifumo mibaya iliyopo. Piga mzigo na endelea kudai watawala kutimiza wajibu wao kikamilifu ndipo unaweza kufanikiwa. Idiot....

Ni kweli kwako utaona ni ushauri wa kijinga kwa sababu hauelewi kwa nini nimeandika nilichokiandika...hiyo lugha anaielewa sana Copenhagen DN ndio maana nime quote post yake...
 
ila huyu mama mi sijawahi muona kama yupo makini
Huyu mama anakadiploma kake ambako hakajahakikiwa (uhakiki ni kwa watu wadogo tu) umakini atautoa wapi? kazi yake kukariri vifungu na sera ndicho kinachomuweka kwenye hizo nafasi
 
Huyu mama anakadiploma kake ambako hakajahakikiwa (uhakiki ni kwa watu wadogo tu) umakini atautoa wapi? kazi yake kukariri vifungu na sera ndicho kinachomuweka kwenye hizo nafasi
kweli kabisa
 
Back
Top Bottom