Kitanda hakizai haramu ni kauli inayohitaji mjadala makini

Kitanda hakizai haramu ni kauli inayohitaji mjadala makini

GAZETI

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2011
Posts
5,292
Reaction score
6,773
Binafsi naiona kama ni kauli ambayo hutolewa na Wanawake ili kujitetea au kutetea
na kufunika uovu wao wa kuzaa na mwanaume mwingine wakati yupo ndani ya ndoa
au mahusiano yanayotambulika Rasmi. Pia hutumiwa na wanaume ambao ni dhaifu kwa
wake zao ambao hawana nguvu wala uwezo wa kuachana nae.

Kwa Mtazamo wangu mwanamke kutoka nje ya ndoa na akabainika wazi ni kosa ambalo
haliwezi kusameheka, hata kama utasamehe kama una akili timamu utaendelea kuteswa
na fikra za usaliti huo katika sehemu kubwa ya Maisha yenu.

Vipi unapokuja kubaini kuwa mtoto unayelea si damu yako ingawa amepatikana ndani ya
mahusiano au ndoa yenu?

Kwa mtazamo wangu KITANDA KINAZAA HARAMU.
 
Mtoto aliezaliwa pasipo ndoa kati ya wazazi wake jamii nyingi humchukulia km mtoto "haramu" ila hii kauli inapingana na hilo
 
Binafsi naiona kama ni kauli ambayo hutolewa na Wanawake ili kujitetea au kutetea
na kufunika uovu wao wa kuzaa na mwanaume mwingine wakati yupo ndani ya ndoa
au mahusiano yanayotambulika Rasmi. Pia hutumiwa na wanaume ambao ni dhaifu kwa
wake zao ambao hawana nguvu wala uwezo wa kuachana nae.

Kwa Mtazamo wangu mwanamke kutoka nje ya ndoa na akabainika wazi ni kosa ambalo
haliwezi kusameheka, hata kama utasamehe kama una akili timamu utaendelea kuteswa
na fikra za usaliti huo katika sehemu kubwa ya Maisha yenu.

Vipi unapokuja kubaini kuwa mtoto unayelea si damu yako ingawa amepatikana ndani ya
mahusiano au ndoa yenu?

Kwa mtazamo wangu KITANDA KINAZAA HARAMU.
Unakuta dume zima linaambiwa hiyo kauli na bado linakubali kubaki na kulea mtoto ambaye si wake DAADEKI HAPO UMEOLEWA AU UMEOA eti "KITANDA HAKIZAI HARAMU"

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Mi naona mtoto aliyezaliwa pasipo ndoa si Haramu ila mtoto ambaye amezaliwa ndani ya ndoa
kwa mbegu za mtu mwingine(Nje ya ndoa) huyo ni haramu 100%
ANAYEZALIWA KWA FALLOPIAN TUBES ZA MTU MWINGINE NI HALALI?
 
Mimi siwez kuoa single mothers wapambane tu na hali zao kwa kweli..yaani watoto wabichi wapo kama wote nikahangaike na mwenye mtoto wa nini.!na hata mke wangu akizaa nje ya ndoa na nikagundua apite hivi chap siwez kuvumilia ujinga

Sent using Jamii Forums mobile app
Tema mate chini,wengi walisema hivyo lakin wakaja oa[emoji23][emoji23]

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Kuna uzi hunu unasema

Kama umeoa mke ambaye sio bikra huyo ni mke wa mtu aliyemtoa bikra, wakaenda bali zaido na kudai huyo ni mwanamke aliefanya ukahaba nyumbani kwa baba uake.


Sasa kama unaishi na mke wa mtu, unashindwaje kuishi na mama wa mtu??

Sent using Jamii Forums mobile app
Basi nasikitika kusema wengi wetu tunazini na wake za watu.
 
Back
Top Bottom