Kitambulisho cha Taifa


Emilias G

Emilias G

JF-Expert Member
Joined
Apr 9, 2013
Messages
2,102
Likes
1,302
Points
280
Emilias G

Emilias G

JF-Expert Member
Joined Apr 9, 2013
2,102 1,302 280
Heshima kwenu wakuu!
Nimepoteza kitambulisho cha taifa,na nimesharipoti polisi,ofisi ya NIDA hapa mkoani,na nimeshaenda benki kulipia 20k kwa ajili ya kupata kitambulisho kipya.
Swali Je ninawezaje kukipata kwa haraka,niende makao makuu ya NIDA? Kama ndio makao makuu yao yapo wapi kwa Dar?
Asanteni.
 
D

dikir kab can

JF-Expert Member
Joined
Mar 20, 2018
Messages
393
Likes
331
Points
80
D

dikir kab can

JF-Expert Member
Joined Mar 20, 2018
393 331 80
inachukua miezi mitatu kupata id mpya au iliyopotea, ni maelezo niliyoyapata katika mojawapo ya ofisi za nida.
 
ndege JOHN

ndege JOHN

JF-Expert Member
Joined
Aug 31, 2016
Messages
5,103
Likes
7,840
Points
280
ndege JOHN

ndege JOHN

JF-Expert Member
Joined Aug 31, 2016
5,103 7,840 280
Mimi Sina hata kitambulisho nitakipataje wadau nimewahi kwenda pale tabata shule kwenye ofisi zao wakadai kwamba zoezi kwa dar es salaam limesitishwa ilikuwa mwaka jana.mpaka Sasa sielewi niende wapi utaratibu wake ukoje
 
Chaz Lee

Chaz Lee

JF-Expert Member
Joined
Oct 26, 2018
Messages
250
Likes
167
Points
60
Chaz Lee

Chaz Lee

JF-Expert Member
Joined Oct 26, 2018
250 167 60
Mimi Sina hata kitambulisho nitakipataje wadau nimewahi kwenda pale tabata shule kwenye ofisi zao wakadai kwamba zoezi kwa dar es salaam limesitishwa ilikuwa mwaka jana.mpaka Sasa sielewi niende wapi utaratibu wake ukoje
Nenda kwa Magufuli..
 
Nyati

Nyati

JF-Expert Member
Joined
Mar 6, 2009
Messages
2,175
Likes
548
Points
280
Nyati

Nyati

JF-Expert Member
Joined Mar 6, 2009
2,175 548 280
Mimi Sina hata kitambulisho nitakipataje wadau nimewahi kwenda pale tabata shule kwenye ofisi zao wakadai kwamba zoezi kwa dar es salaam limesitishwa ilikuwa mwaka jana.mpaka Sasa sielewi niende wapi utaratibu wake ukoje
Nafikiri kwa Ilala wamehamia Somewhere GongolaMboto, Nenda pale watakupa taratibu za kufanya na utapata tu, mimi mwaka jana huohuo kuna kijana wangu alipata bila matatizo yoyote yale
 
Mtoto halali na hela

Mtoto halali na hela

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2012
Messages
22,219
Likes
5,436
Points
280
Mtoto halali na hela

Mtoto halali na hela

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2012
22,219 5,436 280
inachukua miezi mitatu kupata id mpya au iliyopotea, ni maelezo niliyoyapata katika mojawapo ya ofisi za nida.
Huku kwetu ni miezi 7 sasa tokea tujiandikishe na kupigwa picha Ila kinachoendelea hakuna
 
Ochumeraa

Ochumeraa

JF-Expert Member
Joined
May 18, 2015
Messages
1,625
Likes
1,304
Points
280
Ochumeraa

Ochumeraa

JF-Expert Member
Joined May 18, 2015
1,625 1,304 280
Mimi Sina hata kitambulisho nitakipataje wadau nimewahi kwenda pale tabata shule kwenye ofisi zao wakadai kwamba zoezi kwa dar es salaam limesitishwa ilikuwa mwaka jana.mpaka Sasa sielewi niende wapi utaratibu wake ukoje
Walishindwa kukupa maelezo mazuri, hili zoezi ni endelevu na kila wilaya wana ofisi zao za kudumu ulizia ukifika utapata huduma
 
M

Mwambwaro

JF-Expert Member
Joined
Jan 26, 2018
Messages
1,161
Likes
456
Points
180
M

Mwambwaro

JF-Expert Member
Joined Jan 26, 2018
1,161 456 180
Huku Arusha tunamaliza mwaka sasa hakuna jipya na tulishajiandikisha na kupigwa picha ila Bado havijatoka
 
Philipo D. Ruzige

Philipo D. Ruzige

Verified Member
Joined
Sep 25, 2015
Messages
5,329
Likes
6,763
Points
280
Philipo D. Ruzige

Philipo D. Ruzige

Verified Member
Joined Sep 25, 2015
5,329 6,763 280
Huku Arusha tunamaliza mwaka sasa hakuna jipya na tulishajiandikisha na kupigwa picha ila Bado havijatoka
Aisee hi Tz bhana. Labda picha zenu wanazifanyie make up

Mwaka mzima , hapa NIDA wamechemka
 
M

Mwambwaro

JF-Expert Member
Joined
Jan 26, 2018
Messages
1,161
Likes
456
Points
180
M

Mwambwaro

JF-Expert Member
Joined Jan 26, 2018
1,161 456 180
Aisee hi Tz bhana. Labda picha zenu wanazifanyie make up

Mwaka mzima , hapa NIDA wamechemka
Halafu wako kimyaa Hakuna hata update na vitambulisho vyenyew wanavihitaj huko makazin
 
Philipo D. Ruzige

Philipo D. Ruzige

Verified Member
Joined
Sep 25, 2015
Messages
5,329
Likes
6,763
Points
280
Philipo D. Ruzige

Philipo D. Ruzige

Verified Member
Joined Sep 25, 2015
5,329 6,763 280
Halafu wako kimyaa Hakuna hata update na vitambulisho vyenyew wanavihitaj huko makazin
Hawa jamaa walinikera nikaamua kabisa kutofuatilia huo upuuzi wao .

Bora nina Cha mpiga kura na leseni. Tosha kwa sasa..


Hawa jamaa ni hopeles
 
kemi2011

kemi2011

JF-Expert Member
Joined
Dec 25, 2013
Messages
724
Likes
259
Points
80
kemi2011

kemi2011

JF-Expert Member
Joined Dec 25, 2013
724 259 80
Mimi Sina hata kitambulisho nitakipataje wadau nimewahi kwenda pale tabata shule kwenye ofisi zao wakadai kwamba zoezi kwa dar es salaam limesitishwa ilikuwa mwaka jana.mpaka Sasa sielewi niende wapi utaratibu wake ukoje
Nenda kwenye ofisi zao za wikaya ya Ilala Gongo la Mboto utashughulikiwa
 
kemi2011

kemi2011

JF-Expert Member
Joined
Dec 25, 2013
Messages
724
Likes
259
Points
80
kemi2011

kemi2011

JF-Expert Member
Joined Dec 25, 2013
724 259 80
Heshima kwenu wakuu!
Nimepoteza kitambulisho cha taifa,na nimesharipoti polisi,ofisi ya NIDA hapa mkoani,na nimeshaenda benki kulipia 20k kwa ajili ya kupata kitambulisho kipya.
Swali Je ninawezaje kukipata kwa haraka,niende makao makuu ya NIDA? Kama ndio makao makuu yao yapo wapi kwa Dar?
Asanteni.
Huko huko mkoani nenda kwenye ofisi ya wilaya ya Nida utapata maelezo
 
kemi2011

kemi2011

JF-Expert Member
Joined
Dec 25, 2013
Messages
724
Likes
259
Points
80
kemi2011

kemi2011

JF-Expert Member
Joined Dec 25, 2013
724 259 80
Huku Arusha tunamaliza mwaka sasa hakuna jipya na tulishajiandikisha na kupigwa picha ila Bado havijatoka
Fuatilia vitambulisho vipo. Ni muhimu kuwa nacho
 
M

Mwambwaro

JF-Expert Member
Joined
Jan 26, 2018
Messages
1,161
Likes
456
Points
180
M

Mwambwaro

JF-Expert Member
Joined Jan 26, 2018
1,161 456 180
Hawa jamaa walinikera nikaamua kabisa kutofuatilia huo upuuzi wao .

Bora nina Cha mpiga kura na leseni. Tosha kwa sasa..


Hawa jamaa ni hopeles
Hopeless kabisa napatwa nahasira nikikumbuka usumbufu wao walivokuwa wanaandikisha nikapanga lifolen lirefu jua Kali af kumbe ndo mambo Kama haya
 
kizwezwe

kizwezwe

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2017
Messages
732
Likes
478
Points
80
kizwezwe

kizwezwe

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2017
732 478 80
hivi kitambulisho cha taifa kwa watoto kinatakiwa kuanzia kutolewa kwa watoto wa miaka mingapi
 
kemi2011

kemi2011

JF-Expert Member
Joined
Dec 25, 2013
Messages
724
Likes
259
Points
80
kemi2011

kemi2011

JF-Expert Member
Joined Dec 25, 2013
724 259 80
Viko wap mkuu maana tuliambiwa vikitoka tutajulishwa kwakuwa tuliacha Namba zetu
Nenda kwenye ofisi zao wilayani kwako, utapewa. Waambie kuwa ulishajiandikisha na kupigwa picha
 

Forum statistics

Threads 1,237,066
Members 475,401
Posts 29,277,168