Kitambulisho cha Taifa


kizwezwe

kizwezwe

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2017
Messages
732
Likes
478
Points
80
kizwezwe

kizwezwe

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2017
732 478 80
kumbe umri ni miaka kumi na nane na kuendelea
 
social_science

social_science

JF-Expert Member
Joined
Dec 19, 2015
Messages
795
Likes
805
Points
180
social_science

social_science

JF-Expert Member
Joined Dec 19, 2015
795 805 180
Mimi nilienda serikali ya mtaa kwaajili ya utambulisho ili niende Nida,jamaa kaniambia nimwachie hela ya maji akawape kamati ya ulinzi na usalama ili nijadiliwe kama nipewe au laah,nikaondoka sikurud tena haiwezekan fedha yang ihudumie watu wasiojielewa.
 
F

fikirijohnas

New Member
Joined
Nov 10, 2018
Messages
2
Likes
0
Points
3
F

fikirijohnas

New Member
Joined Nov 10, 2018
2 0 3
Mimi Sina hata kitambulisho nitakipataje wadau nimewahi kwenda pale tabata shule kwenye ofisi zao wakadai kwamba zoezi kwa dar es salaam limesitishwa ilikuwa mwaka jana.mpaka Sasa sielewi niende wapi utaratibu wake ukoje
Nenda ofisi za NIDA watakupatia utaratibu wa ku-renew 1 police loss report 2 andaa 20,000 ambazo watakupatia ac. ya kudeposit.Nami nimepoteza nikapewa utaratibu huo.
 
Habuba

Habuba

JF-Expert Member
Joined
Oct 11, 2015
Messages
599
Likes
726
Points
180
Habuba

Habuba

JF-Expert Member
Joined Oct 11, 2015
599 726 180
Nahitaji na mimi icho kitambulisho sina kabisa(sikujiandikisha) na saivi nimepoteza vitambulisho vingine vyote nimebaki na pumbu tu zinanitambulisha mi ni mwanaume.

Msaada utaratibu wa kujiandikisha.
 
The August

The August

Senior Member
Joined
Oct 9, 2018
Messages
157
Likes
280
Points
80
The August

The August

Senior Member
Joined Oct 9, 2018
157 280 80
Ni vyema ukiwa na ID kama Driv' Lice'na National ID utengeneze PVC copy ndio uwe unatembea nacho kuepusha cost na usumbufu.
 
Slim5

Slim5

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2014
Messages
20,497
Likes
21,025
Points
280
Slim5

Slim5

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2014
20,497 21,025 280
Kazi na Bata
Mimi Sina hata kitambulisho nitakipataje wadau nimewahi kwenda pale tabata shule kwenye ofisi zao wakadai kwamba zoezi kwa dar es salaam limesitishwa ilikuwa mwaka jana.mpaka Sasa sielewi niende wapi utaratibu wake ukoje
 
Lavan Island

Lavan Island

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2015
Messages
1,528
Likes
946
Points
280
Lavan Island

Lavan Island

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2015
1,528 946 280
Kule makao makuu ya nida ukienda wanakwambia umeme hamna,mara jenereta haina mafuta,visingizio kibao ikiwa nguzo ya umeme imepita hapo hapo.Hovyo sana.
 

Forum statistics

Threads 1,237,059
Members 475,401
Posts 29,276,883