Kitabu cha Mafunzo ya Wizi


black sniper

black sniper

JF-Expert Member
Joined
Dec 10, 2013
Messages
9,959
Likes
7,133
Points
280
black sniper

black sniper

JF-Expert Member
Joined Dec 10, 2013
9,959 7,133 280
Sijui Zitto kakisoma hiki pia

Sent from my SM using Tapatalk
 
itara

itara

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2013
Messages
2,094
Likes
1,171
Points
280
itara

itara

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2013
2,094 1,171 280
mwaka huu ni mekuwa wa kwanza kuweka komenti yangu... baada ya wa kwanza kuweka kidesh
 
kwamtoro

kwamtoro

JF-Expert Member
Joined
Nov 15, 2010
Messages
4,831
Likes
817
Points
280
kwamtoro

kwamtoro

JF-Expert Member
Joined Nov 15, 2010
4,831 817 280
Wa 21, nimefeli wapi?
 
google helper

google helper

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2013
Messages
2,819
Likes
2,221
Points
280
google helper

google helper

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2013
2,819 2,221 280
Huko kwao mwizi anatoa kitabu ? Kweli maendeleo hayana chama. Na ccm waandike wanavyoiba kura watapiga pesa sana hasa nchi za africa.

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Forum statistics

Threads 1,250,892
Members 481,523
Posts 29,749,792