Kitabu cha Mafunzo ya Wizi


Delivery Man

Delivery Man

Member
Joined
Jan 3, 2019
Messages
50
Likes
31
Points
25
Delivery Man

Delivery Man

Member
Joined Jan 3, 2019
50 31 25
Kwa heshima na taadhima,naomba na mimi niwe mmoja ya wachache walio comment katika uzi huu wa miaka nane iliyopita.
Asanteni.
 
MziziMkavu

MziziMkavu

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2009
Messages
39,988
Likes
5,381
Points
280
MziziMkavu

MziziMkavu

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2009
39,988 5,381 280
Nadhan kuna ntu alkua anatafta

Mbinu za kuiba googke wakamdirect jf

Ndo uzi umefufuka hahaha dah
Yaani kuna Mtu anataka kujifunza kuiba Google Search engine Waka Direct Jamii Forums?Maneno yako kama vile yana ukweli ndani yake!!!!1
paka-anauliza-swali-una-uhakika-jpg.992146
 
M

Magazine Fire

JF-Expert Member
Joined
Dec 28, 2011
Messages
534
Likes
241
Points
60
M

Magazine Fire

JF-Expert Member
Joined Dec 28, 2011
534 241 60
Hiki kitabu hapa Bongo kingepata wateja wengi sana endapo Mh Rais angeacha kikokotoo cha asilimia 25. Hata mimi ningenunua. Teh teh teh.
 

Forum statistics

Threads 1,250,897
Members 481,523
Posts 29,749,978