Kitaa siku hizi siyo kama zamani

Kitaa siku hizi siyo kama zamani

Sijui unaniongelea mimi braza! Haya maisha hayaaaaah! Sema patamu zaid bado tuna miaka 7 mbere
We acha jiwe wacha abaki sisi wa hii sekta tunafaidi sana
 
Ni zamu kwa zamu kumbuka nyoka ajafika mwisho kugonga kuna siku utagongwa hata buku ya bando utopata.
Na sisi walimu walikuwa wanatuona makaupuku ila mtaani wanasufua pumbu na kudanga no jobs

Wanaishia kutubeep tu oya brooo nitoe hata buku la kula

Kenge nyie mavi yenu mh.uncle john kamatia hapo hapo watanyooka tu mpaka waombe pooo!
 
Back
Top Bottom