Kitaa siku hizi siyo kama zamani

Kitaa siku hizi siyo kama zamani

Zero IQ

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2016
Posts
13,985
Reaction score
25,202
Wale masister du wote waliokuwa wanaringa kama wanakunya keki siku hizi tunaenda nao sawa kula supu ya makongoro kwa mama ntilie,

Vocha ya jero ilikuwa haina dhamani ila siku hizi ukimtumia anasema Asante love anajiunga sms tupu wiki nzima kwa line ya tigo,

Bia ya savana imebaki kwa watoto wa kishua mademu wa huku kwetu tunagongea nao changaa,balimi na eagle kwa kwenda mbele,

Ule utapeli wa kumpeleka demu bar anakula vyako alafu anakimbia siku hizi hamna ukimpeleka tu unakula papuchi ata kwenye pagare,

Siku hizi hatuumizi tena kichwa cha kuonga laki ukiwa na uwezo wa kumpa ata buku 2 anakuona kama mungu wake atakuganda mpaka ujute,


Cha kuchekesha zaidi ni kwamba yule demu niliyomuona mkali enzi zile na kumtongoza akanikatalia tena kwa nyodo nanukuu "utanipa nini wewe kapuku mi dhamani yangu gari wewe na baiskery yako utaniweka wapi?"

Niliumia kinyama ila siku hizi kufubaa hana ata mia ya vipodozi alafu ndio anajigonga gonga kwangu apate ata nafasi ya kupiga selfie na mnyamwezi alipokuja nilimfyeeekelea mbali .


IMG_20181011_190601_507.jpeg


Wapenda picha sina story na nyinyi mizigo kama hii siku hizi inapatikana kwa buku la vocha tu.
 
Na sisi walimu walikuwa wanatuona makaupuku ila mtaani wanasufua pumbu na kudanga no jobs

Wanaishia kutubeep tu oya brooo nitoe hata buku la kula

Kenge nyie mavi yenu mh.uncle john kamatia hapo hapo watanyooka tu mpaka waombe pooo!
 
Na sisi walimu walikuwa wanatuona makaupuku ila mtaani wanasufua pumbu na kudanga no jobs

Wanaishia kutubeep tu oya brooo nitoe hata buku la kula

Kenge nyie mavi yenu mh.uncle john kamatia hapo hapo watanyooka tu mpaka waombe pooo!
Aah mkuu umewachana kwa Asila kinyama
 
mkuu unapenda sana madem post zako kama zote madem tu du! utakufa angalia mbele
 
Wale masister du wote waliokuwa wanaringa kama wanakunya keki siku hizi tunaenda nao sawa kula supu ya makongoro kwa mama ntilie,

Vocha ya jero ilikuwa haina dhamani ila siku hizi ukimtumia anasema Asante love anajiunga sms tupu wiki nzima kwa line ya tigo,

Bia ya savana imebaki kwa watoto wa kishua mademu wa huku kwetu tunagongea nao changaa,balimi na eagle kwa kwenda mbele,

Ule utapeli wa kumpeleka demu bar anakula vyako alafu anakimbia siku hizi hamna ukimpeleka tu unakula papuchi ata kwenye pagare,

Siku hizi hatuumizi tena kichwa cha kuonga laki ukiwa na uwezo wa kumpa ata buku 2 anakuona kama mungu wake atakuganda mpaka ujute,


Cha kuchekesha zaidi ni kwamba yule demu niliyomuona mkali enzi zile na kumtongoza akanikatalia tena kwa nyodo nanukuu "utanipa nini wewe kapuku mi dhamani yangu gari wewe na baiskery yako utaniweka wapi?"

Niliumia kinyama ila siku hizi kufubaa hana ata mia ya vipodozi alafu ndio anajigonga gonga kwangu apate ata nafasi ya kupiga selfie na mnyamwezi alipokuja nilimfyeeekelea mbali .


View attachment 895843

Wapenda picha sina story na nyinyi mizigo kama hii siku hizi inapatikana kwa buku la vocha tu.
kwan unateseka bro
 
Back
Top Bottom