Kiswahili.

Magangad

JF-Expert Member
May 14, 2017
795
500
Wanajukwaa,
nawasalimu nyote,
Mengi kuwapeni nyote,
kiswahili chetu sote
Tukitumie popote,
kufundishia elimu.

Ni lugha ilo rahisi
kuelezea zetu hisi
utamaduni kuuakisi
Mtazania kujivunia
 

Dragoon

JF-Expert Member
Nov 24, 2013
7,037
2,000
Kama pilau huwezi, kuipika ikanona
upewe tui la nazi, na viungo kila aina
utapika upuuzi, walaji kukutukana
upewe tui la nazi, lilochujwa vyema sana
kutoa mafuta kazi, kama hujui namna
yatakutoka mashuzi, ubaki kugunaguna

Ni kazi tuiwezayo, ndo mana tunaifanya
 

sergio 5

JF-Expert Member
May 22, 2017
8,719
2,000
Nirsoma na prof sigara nirkuwaga namfundsha sana mambo ya utungaji
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom