Kisumu vs Mwanza

  • Thread starter Adolf Hitler Jr
  • Start date
T

The great jay

JF-Expert Member
Joined
Aug 8, 2017
Messages
266
Points
250
T

The great jay

JF-Expert Member
Joined Aug 8, 2017
266 250
Unaongea as if tuko 1970s era's
Wake up.
Dunia inabadilika.
Dunia inabadilika ndio ila ujue tu hata new york watu wanajenga mansion zao ila mpaka uwe na hela maana maeneo n ghali ko wale wanaonunua na kupanga apartments kule mostly wanauwezo ndio maana ukiingia mtandaoni mtoto akimzawadia nyumba mzazi wake wanaona n big thing kwa sababu ya maeneo ni ghali kumilikiwa kirahisi ila tz na kenya tz ardhi n bei chee na haimilikiwi na watu wachache na pia ni kubwa mnoo ivo watu kujenga n issue ndogo kuliko kununua apartments maana kuna arthi mpaka sqm 1 n 5000 au 4000 sawa na 200 ya ksh ila kenya arthi n ghali ivo njia nyepesi ya mtu nikununua apartments sema tu kinachoharimu fashion ya settlement ya tz n kutokupangiliwa
 
Arnold mrass cannambo

Arnold mrass cannambo

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2018
Messages
3,586
Points
2,000
Arnold mrass cannambo

Arnold mrass cannambo

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2018
3,586 2,000
Kisumu City
fb_img_15682041485141113-jpeg.1204534
fb_img_15682043731832836-jpeg.1204535
fb_img_15681640801545958-jpeg.1204536
 
Arnold mrass cannambo

Arnold mrass cannambo

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2018
Messages
3,586
Points
2,000
Arnold mrass cannambo

Arnold mrass cannambo

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2018
3,586 2,000
Hii kumbe haka ndo kamji wanakafananisha na mwanza?? hakajifikia mwanza wala Arusha, wakashindanishe na moshi au iringa
Leta vitu updated and detailed Kama hizi...


 
Eyce

Eyce

JF-Expert Member
Joined
Mar 16, 2016
Messages
1,581
Points
2,000
Eyce

Eyce

JF-Expert Member
Joined Mar 16, 2016
1,581 2,000
Unaongea as if tuko 1970s era's
Wake up.
Dunia inabadilika.
Do you even understand the meaning of DIVERSITY.. we can't all think alike and live as westeners to feel civilised. We have our own way of living and as an intellectual (only if you really are) you should understand that culture is something that is nurtured to guide a society based on it's own NATURE and NEEDS.
 
D

Depay

JF-Expert Member
Joined
Jun 22, 2015
Messages
5,820
Points
2,000
D

Depay

JF-Expert Member
Joined Jun 22, 2015
5,820 2,000
Yule jamaa alianza na mioto amepotea kwa hewa, hajui hili battle Ichoboy alijaribu akaachana nayo.
ichoboy analilia tu huko kwa Dar vs Nairobi.....Hawezithubutu kwingine
 

Forum statistics

Threads 1,336,633
Members 512,670
Posts 32,545,997
Top