Kisumu vs Mwanza

  • Thread starter Adolf Hitler Jr
  • Start date
T

The great jay

JF-Expert Member
Joined
Aug 8, 2017
Messages
266
Points
250
T

The great jay

JF-Expert Member
Joined Aug 8, 2017
266 250
Mbona usiweke mapicha baadala ya kuongea mambo mengi. Or you don't know that a pictures is worth a thousand words.?
Everything in here unaweza google muhimu uwe na jina plus i have a lot of business za ku attend time ya kuingia location ndio sina ila nikiwa napata chance ntakuwa natuma afu huu uzi sio official kwa ajili ya arusha vs kisumu tusiharibu uzi japo kwa tz tunakuwa wakweli mwanza na kisumu or mombasa mwanza inalack vitu vingi ila a proper challenge n btn arusha na kisumu hizi mbili zina challenge kila mmoja na usisahau in my view kisumu na mombasa ni wingi wa watu ila hawajapishana sanna
 
T

The great jay

JF-Expert Member
Joined
Aug 8, 2017
Messages
266
Points
250
T

The great jay

JF-Expert Member
Joined Aug 8, 2017
266 250
Kama hakuna incentives hilo halitakaa litokee Arusha utalii ndo kitovu kina vuta other investments,mwanza kuna nini specific ya kuleta pesa? It will remain to be poor and underdeveloped over the centuries to come
Ukipeleka industrial zones pia ukikuza ile jamii kielimu na kukuza ufugaji wa samaki na mifugo pamba na kusahau bussiness maana watu wapo wengi inaweza kuwa maana hapa arusha hata ukitalii ukiondoa sa hv kutayumba tu kwa miezi kazaa baada ya hapo speed n ile ile maana watu wengi wanajiongeza haraka kutafuta fursa only if izi gvt zetu za ke na tz wangeunga reli ya kasi from nairobi to arusha amini kwamba arusha ingekuwa faster zaidi ilo n wazo langu la muda mrefu na nnazani jiji liloko karibu na nairobi hapa ea n arusha in term of disctance
 
iam_paco

iam_paco

Senior Member
Joined
Aug 28, 2019
Messages
124
Points
250
iam_paco

iam_paco

Senior Member
Joined Aug 28, 2019
124 250
Ninyi nyote hamuijui mwanza, watanzania hawapo sana bize kupga mapicha magorofa au video za majiji lakn kuna video baadhi za mwanza aerial view niliona nkashindwa kushare, nenda kaangalie uone tofaut ya mwanza na hiyo kisumu na Arusha, inshort mwanza ni more like hawajengi majengo marefu kwasababu ya geography mzee baba, ni sawa na zanzibar ukatafute jengo refu wakat zanzibar ni jiji la bata, mahoteli na majengo yake ni mafup mafup ila mazur, so mwanza ile ardhi yao ni full mawe, kwahyo wanajenga majengo mafupi lakn mazuri, hazizid floor kumi, mwanza ina vivutio vya kitalii kutokana na lile ziwa na lile jiji ni limepanuka kwa kujengwa kuliko arusha na kisumu ambazo utakuta pamejengeka pale CBD tu, nenda youtube ukaone mwanza ilivyo na majengo kila kona, Arusha kwa majengo wala sibishi kisumu nimechek youtube kiukwel hamna kitu ni kama moshi tu, zaid ya hvo vigorofa vyenu basi
Kama hakuna incentives hilo halitakaa litokee Arusha utalii ndo kitovu kina vuta other investments,mwanza kuna nini specific ya kuleta pesa? It will remain to be poor and underdeveloped over the centuries to come
 
Teargass

Teargass

JF-Expert Member
Joined
Apr 23, 2018
Messages
6,478
Points
2,000
Teargass

Teargass

JF-Expert Member
Joined Apr 23, 2018
6,478 2,000
Ninyi nyote hamuijui mwanza, watanzania hawapo sana bize kupga mapicha magorofa au video za majiji lakn kuna video baadhi za mwanza aerial view niliona nkashindwa kushare, nenda kaangalie uone tofaut ya mwanza na hiyo kisumu na Arusha, inshort mwanza ni more like hawajengi majengo marefu kwasababu ya geography mzee baba, ni sawa na zanzibar ukatafute jengo refu wakat zanzibar ni jiji la bata, mahoteli na majengo yake ni mafup mafup ila mazur, so mwanza ile ardhi yao ni full mawe, kwahyo wanajenga majengo mafupi lakn mazuri, hazizid floor kumi, mwanza ina vivutio vya kitalii kutokana na lile ziwa na lile jiji ni limepanuka kwa kujengwa kuliko arusha na kisumu ambazo utakuta pamejengeka pale CBD tu, nenda youtube ukaone mwanza ilivyo na majengo kila kona, Arusha kwa majengo wala sibishi kisumu nimechek youtube kiukwel hamna kitu ni kama moshi tu, zaid ya hvo vigorofa vyenu basi
Mwanza is just a glorified fishing village. Fananisha hiyo Mwanza yako na Kisii.
 
Arnold mrass cannambo

Arnold mrass cannambo

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2018
Messages
3,586
Points
2,000
Arnold mrass cannambo

Arnold mrass cannambo

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2018
3,586 2,000
Ninyi nyote hamuijui mwanza, watanzania hawapo sana bize kupga mapicha magorofa au video za majiji lakn kuna video baadhi za mwanza aerial view niliona nkashindwa kushare, nenda kaangalie uone tofaut ya mwanza na hiyo kisumu na Arusha, inshort mwanza ni more like hawajengi majengo marefu kwasababu ya geography mzee baba, ni sawa na zanzibar ukatafute jengo refu wakat zanzibar ni jiji la bata, mahoteli na majengo yake ni mafup mafup ila mazur, so mwanza ile ardhi yao ni full mawe, kwahyo wanajenga majengo mafupi lakn mazuri, hazizid floor kumi, mwanza ina vivutio vya kitalii kutokana na lile ziwa na lile jiji ni limepanuka kwa kujengwa kuliko arusha na kisumu ambazo utakuta pamejengeka pale CBD tu, nenda youtube ukaone mwanza ilivyo na majengo kila kona, Arusha kwa majengo wala sibishi kisumu nimechek youtube kiukwel hamna kitu ni kama moshi tu, zaid ya hvo vigorofa vyenu basi
Ati Mawe? And who told you Kisumu Hakuna Mawe! The areas around lake Victoria are usually rocky not only in Tz but Kenya too.
#Kisumu.
fb_img_15681641211986046-jpeg.1204063
View attachment 1204062
fb_img_15681641051175149-jpeg.1204064
 
Venus Star

Venus Star

JF-Expert Member
Joined
Dec 6, 2018
Messages
868
Points
1,000
Venus Star

Venus Star

JF-Expert Member
Joined Dec 6, 2018
868 1,000
Let go live
Hii ndiyo Ki Sumu aerial view

Haipishani na Morogoro.
 
BlietzKrieg

BlietzKrieg

JF-Expert Member
Joined
Mar 9, 2017
Messages
1,688
Points
2,000
BlietzKrieg

BlietzKrieg

JF-Expert Member
Joined Mar 9, 2017
1,688 2,000
Watu wanaita towns Cities na ziko na class 3 infrastructure.
Upuzi
Bure. Kabisa.
Usishangae zikitoa revenue kama ya Molo town...
 
Geza Ulole

Geza Ulole

JF-Expert Member
Joined
Oct 31, 2009
Messages
19,376
Points
2,000
Geza Ulole

Geza Ulole

JF-Expert Member
Joined Oct 31, 2009
19,376 2,000
Ukipeleka industrial zones pia ukikuza ile jamii kielimu na kukuza ufugaji wa samaki na mifugo pamba na kusahau bussiness maana watu wapo wengi inaweza kuwa maana hapa arusha hata ukitalii ukiondoa sa hv kutayumba tu kwa miezi kazaa baada ya hapo speed n ile ile maana watu wengi wanajiongeza haraka kutafuta fursa only if izi gvt zetu za ke na tz wangeunga reli ya kasi from nairobi to arusha amini kwamba arusha ingekuwa faster zaidi ilo n wazo langu la muda mrefu na nnazani jiji liloko karibu na nairobi hapa ea n arusha in term of disctance
Why Arusha iungane na Nairobi na si Moshi na Tanga? Did u call sgr Kenya fast? Hivi kwann watu wana-undermine fursa za Tanga? The Califonia of Africa? Name good beach n wildlife tourism, gold, limestone, gemstones, iron ores, good weather for fruits n vegetables.

And especially now Uganda pipeline inakuja Tanga na $200mln expansion of Tanga port is going on? Na NGR to Arusha inafufuliwa while extension to Musoma in Mara region is on being drafted to be implemented during 2nd term of JPM? BTW when Air Tanzania starts flying to Europe Nairobi will be a thing of the past.

Nairobi is important now because it offers logistic services to Arusha's farm produce. See how little improvements to KIA have raised number of tourists flying direct to Northern circuit. Other than that Arusha can stand on it's own if synergies to Tanga port r worked on! A thing Magufuli is doing.
 
Antonneyj

Antonneyj

Member
Joined
Jan 4, 2016
Messages
42
Points
95
Antonneyj

Antonneyj

Member
Joined Jan 4, 2016
42 95
Mega city Has nailed it mwanza hakuna kama iyo rock city mall inalingana na Mega plaza mall
List of Malls in Kisumu
1. Mega City mall
2. Mega Plaza mall
3. Westend Mall
4. United mall
5. Tuffoam mall
6. Unique mall
7. Tumaini mall
8. Lake Basin mall
9. Swan Center.
 
T

The great jay

JF-Expert Member
Joined
Aug 8, 2017
Messages
266
Points
250
T

The great jay

JF-Expert Member
Joined Aug 8, 2017
266 250
Why Arusha iungane na Nairobi na si Moshi na Tanga? Did u call sgr Kenya fast? Hivi kwann watu wana-undermine fursa za Tanga? The Califonia of Africa? Name good beach n wildlife tourism, gold, limestone, gemstones, iron ores, good weather for fruits n vegetables.

And especially now Uganda pipeline inakuja Tanga na $200mln expansion of Tanga port is going on? Na NGR to Arusha inafufuliwa while extension to Musoma in Mara region is on being drafted to be implemented during 2nd term of JPM? BTW when Air Tanzania starts flying to Europe Nairobi will be a thing of the past.

Nairobi is important now because it offers logistic services to Arusha's farm produce. See how little improvements to KIA have raised number of tourists flying direct to Northern circuit. Other than that Arusha can stand on it's own if synergies to Tanga port r worked on! A thing Magufuli is doing.
U didn't get my point mgr ya dar to tanga toa arusha inamaliziwa kufufuliwa this year najua SGR feasibility study from tanga to arusha imekamilika imebakia from arusha to musoma so tuna expect b42023 ujenxi utakuwa umeanza ila my point ya kuziunga nairobi na arusha n kwa sababu moja cha kwanza almost asilimia 70 ya import ya nairobi inapitia arusha so tukiwa na fast railway btn them ita speed up ukuaji wa arusha afu pia biashara arusha watu wake na wa nairobi wanafanya biashara mno ivo n rahisi mtu kufanya business arusha afu anaishi nairobi and vise versa am talking about uwepo wa majiji makubwa EA sio dsm na nairobi tuwe na other giants
 
iam_paco

iam_paco

Senior Member
Joined
Aug 28, 2019
Messages
124
Points
250
iam_paco

iam_paco

Senior Member
Joined Aug 28, 2019
124 250
Hii kumbe haka ndo kamji wanakafananisha na mwanza?? hakajifikia mwanza wala Arusha, wakashindanishe na moshi au iringa
Let go live
Hii ndiyo Ki Sumu aerial view

Haipishani na Morogoro.
 
NairobiWalker

NairobiWalker

JF-Expert Member
Joined
Oct 31, 2012
Messages
4,800
Points
2,000
NairobiWalker

NairobiWalker

JF-Expert Member
Joined Oct 31, 2012
4,800 2,000
Why Arusha iungane na Nairobi na si Moshi na Tanga? Did u call sgr Kenya fast? Hivi kwann watu wana-undermine fursa za Tanga? The Califonia of Africa? Name good beach n wildlife tourism, gold, limestone, gemstones, iron ores, good weather for fruits n vegetables.

And especially now Uganda pipeline inakuja Tanga na $200mln expansion of Tanga port is going on? Na NGR to Arusha inafufuliwa while extension to Musoma in Mara region is on being drafted to be implemented during 2nd term of JPM? BTW when Air Tanzania starts flying to Europe Nairobi will be a thing of the past.

Nairobi is important now because it offers logistic services to Arusha's farm produce. See how little improvements to KIA have raised number of tourists flying direct to Northern circuit. Other than that Arusha can stand on it's own if synergies to Tanga port r worked on! A thing Magufuli is doing.
Ati umesemaje buda? 😂 😂 😂 😅 😅 😅
 
Eyce

Eyce

JF-Expert Member
Joined
Mar 16, 2016
Messages
1,581
Points
2,000
Eyce

Eyce

JF-Expert Member
Joined Mar 16, 2016
1,581 2,000
Years back nilishalizungumzia hili..

Tanzania weka nyumba kama hizo na hawatajisumbua kununua unless ziwe na bei ndogo sana au la watu wanunue ili wazipangishe kwa wengineo hasa wanaoanza maisha (this is mostly out of DAR). Kuna perception low sana juu ya kuishi katika gated communities Tz na ndio maana wengi huamua kujenga wenyewe. It feels great to live in a house that feels like a home to your every need with a REAL PRIVACY.

Gated communities zipo vizuri visually ila satisfaction ni ndogo. Bad enough in Tz , estate planning is somehow low and therefore you may find streets full of Good & standard houses without the proper planning which makes it alittle visually attractive but Trust me, these people enjoy their settlements to the maximum
 
BlietzKrieg

BlietzKrieg

JF-Expert Member
Joined
Mar 9, 2017
Messages
1,688
Points
2,000
BlietzKrieg

BlietzKrieg

JF-Expert Member
Joined Mar 9, 2017
1,688 2,000
Years back nilishalizungumzia hili..

Tanzania weka nyumba kama hizo na hawatajisumbua kununua unless ziwe na bei ndogo sana au la watu wanunue ili wazipangishe kwa wengineo hasa wanaoanza maisha (this is mostly out of DAR). Kuna perception low sana juu ya kuishi katika gated communities Tz na ndio maana wengi huamua kujenga wenyewe. It feels great to live in a house that feels like a home to your every need with a REAL PRIVACY.

Gated communities zipo vizuri visually ila satisfaction ni ndogo. Bad enough in Tz , estate planning is somehow low and therefore you may find streets full of Good & standard houses without the proper planning which makes it alittle visually attractive but Trust me, these people enjoy their settlements to the maximum
Unaongea as if tuko 1970s era's
Wake up.
Dunia inabadilika.
 

Forum statistics

Threads 1,336,648
Members 512,670
Posts 32,546,474
Top