Kishindo IPTL: Yahofiwa Pinda atajiuzulu

Kishindo IPTL: Yahofiwa Pinda atajiuzulu

Ningemshauri tu Prof wa Kichina abaki huko huko tu na familia yake, huku atuletee barua ya kumwaga ugali.

Huyu bwana nilimsapoti Kwa nguvu zangu zote lakini bila shaka ametuangusha sana. Sijui ila ameliabisha taifa Kwa kushindwa kutumia nguvu aliyopewa kikatiba. Ila mzimu Wa mbinu zao chafu dhidi ya Waziri mkuu wake mtangulizi zitamtafuna hadi mwisho Wa dahari.
 
Hivi hii nchi ina vijana kweli? na kama wapo,je wanajua wajibu walionao kwa taifa na uzao wao,nchi ya watu mil 45,tumekubal kabisa kugeuzwa kama samaki na waPUMBAVU wachache,wanacheza na jasho za miili yetu bila aibu na hofu ya mungu,VERY SAD KWA KWELI.

wapo akina paul makonda
 
editorial-cartoon-nov15-2014.jpg
 
Naanza kuhisi hii nchi ingeweza kuwa na mendeleo makubwa kuzidi tuliyokuwa nayo kwa kutokuwa na uongozi!

Yaan, duh, sijui ndiyo "products of broken c.o.n.d.o--"!!
 
du, ama kweli tanzania ni shamba la bibi!
 
Tukubaliafne kwamba suala la msingi hapa. Kinachoongoza nchi ni mtu peke yake, mfumo ama ni mtu katika mfumo?

Uwezo wa mtu unapimwa katika mambo mengi. Ni jambo lisilopingika kwamba hakuna mtu yeyote atakayeongoza nchi pasipo hila wala unafiki kutoka ccm. Kumbuka ccm na mafisadi wake kina kikwete ndio waliotufikisha hapa tulipo. Kikwete mara nyingine amekuwa akijaribu kuwa mwungwana, akishauriwa na Watanzania masuala ya kitaifa. Lakini mara zote ameshindwa kutekeleza hata moja na kuishia kuwa mnafiki mwongo mwongo, ndumila kuwili na msaliti wa wananchi kwa kuelemewa na nguvu ya mfumo wa chama chake. Huwezi kumtofautisha mtu na chama anachotoka kwa kuwa ndicho kinatakiwa kimpe support ya kutekeleza uongozi. Ccm leo haina hata chembe ya mwelekeo wa kusimamia suala lolote la watanzania. Hakuna mtu asiyelifahamu hili hata ndani ya ccm.

UKAWA, ndipo mahala pekee kuna watanzania wasiokuwa na mawaa. Hawajawahi kufisidi nchi japo walikuwa na uwezo huo kama wangetaka. Wamedhihirisha wazi ni kwa namna gani wanasimamia masuala ya kitaifa na si masuala yenye maslahi binafsi kwao.

UKaWA, wameonyesha kwa vitendo ni namna gani wanamaanisha na kuishi kwa wanayoyasema.

UKAWA, wameshaonyesha uwezo wao mkubwa wa kuona ni mambo gani yanakwamisha maendeleo ya nchi, ni nini mahitaji muhimu ya watanzania, nini kifanyike ili kuhakikisha nchi inarudi kwenye dira.

UKAWA, inawasomi wengi na zaidi ya yote inathamini elimu, utaalaam na inauwezo waktumia kila raslimali iliyopo nchini kwa maslahi ya taifa Kuanzia raslimali watu.

Unamesema Mwigulu nchemba, ameweza kufanya kitu gani? Kulalamika ama kufukuza kazi watoto BOT, kwa kuwa eti hawalipi mikopo benk walikokopa?? Kama mnaona ndiye pekee mliyenaye msimamisheni lakini Watanzania sisi bila kuajli vyama vya siasa, tunachagua UKaWA.

Bila UKAWA, Tanzania inakwenda kuwa historia.

WATANZANIA wakiwemo wanachama wa vyama vya upinzani, wasio na vyama kama mimi, na wana ccm wenye nia safi wanaoumizwa na ufirauni wa wahuni wanaoharibu nchi, tunaungana na TUNACHAGUA UKAWA. Tujenge mfumo mpya utakasimamia maslahi ya taifa. Hakuna nyongeza, hakuna mbadala wa UKAWA.

SUALA HAPA SIO CCM ILA NI MTU MWENYE UWEZO. Wenye uwezo wapo kama kule UKAWA JEMSI MBATIA ANA UWEZO , MTAMPA NAFASI?
CCM TUMPE MWIGULU NCHEMBA ATAPATA NAFASI?
 
Haya maandishi bado siyo uthibitisho wa dhamira yako mtu yeyote anaweza kutunga mandiahi kama haya na kuyaweka hapa.

Akili za mccm zinafanana kwa kweli ndio maana kiteto wakulima na wafugaji wanauana lakini mccm haioni. Mccm wote ni sikio la kufa
 
Tumefika Hapa Kwa Sababu Ya Udhaifu wa...?
Upuuzi wa...?
Uzembe wa....?

by JOHN JOHN mnyika
 
Last edited by a moderator:
PINDA, WEREMA, TIBAIJUKA, MUJILIZI, RWANGISA Musto Go! Hakuna namna... Hapa inaonyesha hata shinikizo la kulipa kutoka mahakamani iliandaliwa na hao majaji !!! Ujinga wao ni pale waliposhindwa kufunika madai ya TANESCO dhidi ya IPTL ... Nitamshangaa JK kama atafumbia macho haya madudu ....

Waende wapi Mkuu kwa Utawala wa tezi dume huu huu . Thubutu
 
Kujiuzulu ndio mdudu gani ?apelekwe mahakamani m.se.. Huyu huku wanakoelekea watasababisha nipigwe ban hapa jf lakini siogopi whatever.

Nakumbuka speech ya nyerere aliyokuwa anasema hawakuwa na mchezo na wala rushwa na ikithibitika kiongozi kala rushwa walikuwa hawaachii peke yake mahakama kuamuru alikuwa anawekwa ndani na viboko juu,na akasisitiza kwamba aliyetoa PAP na aliyopokea vigogo wote manzanyanga,hawa wezi ni wa kufungwa na mali zao kutaifishwa,hawa vigogo asikwambie mtu ni matajiri haswa si pinda si tibaijuka si welema!
 
Back
Top Bottom