Kisasi siyo dhambi

Kisasi siyo dhambi

Zerock

Senior Member
Joined
Sep 3, 2026
Posts
186
Reaction score
305
Ladies and Gentlemen

KISASI SIYO DHAMBI

Akikusaliti na wewe msaliti
Mmeo akizaa nje,na wewe tafuta mtu umpe zawad ya mtoto .

Mmeo/mkeo akikuzuia kushika simu yake ujue ana mchepuko .

Kwanini uugulie maumivu pekee yako na kukimbilia JF kuomba ushauri wakati unaijua sheria

KISASI SIYO DHAMBI
 
Ladies and Gentlemen

KISASI SIYO DHAMBI

Akikusaliti na wewe msaliti
Mmeo akizaa nje,na wewe tafuta mtu umpe zawad ya mtoto .

Mmeo/mkeo akikuzuia kushika simu yake ujue ana mchepuko .

Kwanini uugulie maumivu pekee yako na kukimbilia JF kuomba ushauri wakati unaijua sheria

KISASI SIYO DHAMBI
Kipimo cha Upendo wa mtu kwa mwingine ni jinsi atakavyohandle usaliti.
Ukiwaza kisasi, ni wazi hujawahi mpenda huyo mtu ila uliendeshwa kwa hisia. Upendo sio hisia.
Msamaha una nguvu ya kuhuisha.
Kisasi ina nguvu ya kuangamiza.
Shida ni trauma, usilipe kisasi, shinda trauma, samehe, utakuja gundua umefanya uamuzi bora kabisa.
 
Akikusaliti na wewe msaliti
Mmeo akizaa nje,na wewe tafuta mtu umpe zawad ya mtoto .
Mtu isipomfaa Akili yake, Utamdhuru Ujinga wake.

Kisasi ni Ujinga, unapozungumzia swala la Mapenzi.

Mwanaume ametembeza Dudu, na binti unaenda kugawa Uchi. Huu si UTAHIRA.
Ni faida ipi inapatikana hapo ikiwa kila mmoja ameenda kutumia kiungo chake?

Be a Man, kill Oneitis.
 
Akikusaliti na wewe msaliti
Mmeo akizaa nje,na wewe tafuta mtu umpe zawad ya mtoto
Akikununulia gari na wewe mnunulie gari...
Akikufungulia biashara na wewe mfungulie biashara..
Kisasi juu ya kisasi tu, itadamshi vipi..
 
Back
Top Bottom