Kisa mchepuko amuua mumewe kwa mafuta ya moto

Kisa mchepuko amuua mumewe kwa mafuta ya moto

Iyo yote ya kumwagia mmewe mafutaa. Ni sababu ya kumlilia CHATU.😀😀😀😀😀 wanawake bhana
 
Aiseee... nazidi kutowekwa na imani ya kuoa ..sidhani kama nitakuja kuoa Aisee
 
Kila mmoja atamuona mwanamke hafai ila kiukweli hata wanaume wapo wanaofanya mambo ya kikatili kushinda hayo aliyoyafanya huyo mwanamke.

Mie nadhani shida ipo kwa namna watu wanavyoyapokea hayo mambo sababu waeza kuta huyo dada hana hata ushahidi bali anahisi hisi tu.

Apumzike wa Amani Baba wa watu.
 
Yeah... bora mchepukaji kuliko muuaji.

Sasa muuaji anaenda kunyea ndoo afu mwizi anaendelea kufaidi fimbo za wachepukaji wengine
Mkuu dawa upo?, huonekani kabisa jukwaani kulikoni?.
 
Kila mmoja atamuona mwanamke hafai ila kiukweli hata wanaume wapo wanaofanya mambo ya kikatili kushinda hayo aliyoyafanya huyo mwanamke.

Mie nadhani shida ipo kwa namna watu wanavyoyapokea hayo mambo sababu waeza kuta huyo dada hana hata ushahidi bali anahisi hisi tu.

Apumzike wa Amani Baba wa watu.
Ukishajua tu uchepukaji siku hizi ni inevitable... basi haya mambo hayakupi shida. Unaukata mshipa wa wivu maisha yanasonga mbele..

Mi nikikuta kidume yuko na mai waifu wangu... kwanza namshukuru kwa kunisaidia kazi ya kujaza shimo lisilojaa afu namsihi amwache mapema mke wangu ili akawapikie wanetu...

Nami nakata kona kuelekea kwa Hadija kuitii kiu yangu kabla sijampigia Salome kwa miadi ya kesho.

Usiponigongea LIKE kwenye hii useful post hakika utakuwa na roho ngumu kama za watu wasiojulikana
 
Ukishajua tu uchepukaji siku hizi ni inevitable... basi haya mambo hayakupi shida. Unaukata mshipa wa wivu maisha yanasonga mbele..

Mi nikikuta kidume yuko na mai waifu wangu... kwanza namshukuru kwa kunisaidia kazi ya kujaza shimo lisilojaa afu namsihi amwache mapema mke wangu ili akawapikie wanetu...

Nami nakata kona kuelekea kwa Hadija kuitii kiu yangu kabla sijampigia Salome kwa miadi ya kesho.
Buhahahahahahaha
 
Ukishajua tu uchepukaji siku hizi ni inevitable... basi haya mambo hayakupi shida. Unaukata mshipa wa wivu maisha yanasonga mbele..

Mi nikikuta kidume yuko na mai waifu wangu... kwanza namshukuru kwa kunisaidia kazi ya kujaza shimo lisilojaa afu namsihi amwache mapema mke wangu ili akawapikie wanetu...

Nami nakata kona kuelekea kwa Hadija kuitii kiu yangu kabla sijampigia Salome kwa miadi ya kesho.
[emoji23] [emoji23] [emoji23] nimecheka kwa sauti babu.

Shida inakuja huyo waifu ako sasa je yeye siku akikufumania atakuhimiza umalize uwahi home au ndio atakusubiria urudi home kisha akufanyie jambo la kikatili.

Hapo ndio panakuwaga na mtihani Babu.
 
Nipo kiongozi.. vyuma vimekaza tu.

Si umeona mpk baba wa Dar kaenda kutafuta mtoto China?
Ngoja wakamtengenezee mdoli.
Mkubwa vyuma isiwe tatizo la kutoonekana.
Pambana tu mambo yatanyooka.
 
Jamani kuna maisha baada ya ndoa. Kama mmechokana vunjeni ndoa na serikali ibadilishe sheria ya ndoa iwe rahisi kuzivunja hizi ndoa mgando zinaleta madhara sana.
 
Back
Top Bottom