Kisa cha 'housegirl' kulalia kitanda cha bosi

Kisa cha 'housegirl' kulalia kitanda cha bosi

KAJOBO

JF-Expert Member
Joined
Sep 2, 2014
Posts
409
Reaction score
355
House girl alitandikaa kitanda cha boss wake kama sehemu ya jukumu lake. Alipomaliza akakiangalia kile kitanda akajisemea, " naweza kufa bila kukilalia hiki kitanda kizuri". Akavua nguo zake zote akalala kwenye kile kitanda kama sehemu ya majaribio. Bahati mbaya usingizi ukampitia akalala fofofo.

Baadae mume wa boss wake akaja alipokuta mtu kalala akajisemea ni mke wake amechukia kwa kuwa jana yake waligombana. . Yule bwana akavua nguo zake zote akalala pamoja na housegirl wake na kujifunika shuka moja naye usingizi ukampitia fofofo.

Baada ya muda mfupi mke akaja. Ile kuingia chumbani anakuta watu wawili wamelala. Akafunua shuka akamwona mume wake na housegirl akawauliza "kwa nini mmelala pamoja?" kila mmoja akasema ukweli wake.

Swali: Je, ingekuwa wewe ndo mke ungefanyeje? Na je ni yupi aliyesababisha matatizo?
 
Ningekunywa maji kwanza kuondoa jazba japo akili yangu ingewaza mbaaaaaaaali maana ukikuta manyoya ujue kishaliwa ati
 
1. ningeangalia mkunjano wa mashuka then ningewambia hausegirl achuchumae kwa nusu saa ili nione kama mbegu au ule utelezezi utashuka.
2. nguo zao zimewekwaje na mambo mengine.
ha ha haaaa!
 
We mama wa mwanza Jana sikupata mtuuuza chakila kitamu hapo kiruba
hahahaha nilikuambia ulizia dada anayeuza chakula kitamu kuliko wote hapo mwalono, soko la samaki! hebu niambie wewe uliulizia wakakuambiaje? unaishi sehemu gani hapa katika jiji letu la Miamba?
 
  • Thanks
Reactions: lup
Chanzo ni mama (boss) ni kosa kitanda chako kutandikwa na house girl.
 
hahahaha nilikuambia ulizia dada anayeuza chakula kitamu kuliko wote hapo mwalono, soko la samaki! hebu niambie wewe uliulizia wakakuambiaje? unaishi sehemu gani hapa katika jiji letu la Miamba?
Kama ulivyoelezea kwani Nina ndugu yangu hapo ana bajaji anaitwa masanja omari(kama unamfahamu) na akaniambia hakuna jina kama hilo had I nikaingia ndani kwenye ule mghahawa mkubwa lakini nikaambulia patupu.... Niko mwanza kati hapa
 
Huyo mwanaume ndo kusema hajui hata harufu ya mke wake?
 
Hii thread inafurahisha tu ila hiyo kitu haiwezi kutokea. Ina maana baba mwenye nyumba hajui mwili wa house girl na wa mkewe. Kama house girl alikuwa uchi its obvious kuwa mume ameona kabisa kuwa si mkuewe. Maana mpk amlaze vizuri, amfunike shuka, amkumbatie, yeye hajui tu muda wote. Hilo haliwezekani.
 
Hii thread inafurahisha tu ila hiyo kitu haiwezi kutokea. Ina maana baba mwenye nyumba hajui mwili wa house girl na wa mkewe. Kama house girl alikuwa uchi its obvious kuwa mume ameona kabisa kuwa si mkuewe. Maana mpk amlaze vizuri, amfunike shuka, amkumbatie, yeye hajui tu muda wote. Hilo haliwezekani.
Jamani haya mambo yapo
Vuta picha mmegombana na mpenzi wako utapata muda wa kumwangalia/kumchunguza
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom