Kipindi cha WEMA SEPETU ndani ya EATV | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kipindi cha WEMA SEPETU ndani ya EATV

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Super Handsome, Sep 20, 2013.

  1. Super Handsome

    Super Handsome JF-Expert Member

    #1
    Sep 20, 2013
    Joined: Jul 16, 2013
    Messages: 2,177
    Likes Received: 1,115
    Trophy Points: 280
    Star wa bongo movie anae tamba ndani na nje ya nchi sasa anakuja na kipindi kipya cha Televisheni kitakachokua kinarushwa ndani ya EATV pekee..

    Kwa mujibu wa ukurasa wa facebook wa Eatv, kipindi hicho kitajulikana kama "In My Shoes".

    wema.jpg
    katika ukurasa wa EATV wameandika hivi"

    Hii lazima ieleweke hata iweje! Baada ya bandika bandua za kutosha, sasa tunakubandikia hii nyingine! Kutana na malkia namba moja anayetikisa hapa Bongo kwenye tasnia ya filamu, ulimbwende na biashara, Wema Abraham Sepetu kwenye reality show yake inayoitwa "In my Shoes" itakayoanza kudondoka hapa kwenye ting'a kali namba moko kwa vijana kuanzia mwezi ujao! Unasemaje?

    Hujaelewa bado? Basi pole pole tu utaelewa, usiji-stress, Ama nini?

    https://www.facebook.com/eatv.tv
     
  2. maatope

    maatope JF-Expert Member

    #2
    Sep 20, 2013
    Joined: Sep 19, 2013
    Messages: 1,540
    Likes Received: 314
    Trophy Points: 180
    si clouds tv ndo walikuwa wanarusha promo yake?
     
  3. mkonowapaka

    mkonowapaka JF-Expert Member

    #3
    Sep 20, 2013
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 1,481
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    safiiii
     
  4. Super Handsome

    Super Handsome JF-Expert Member

    #4
    Sep 20, 2013
    Joined: Jul 16, 2013
    Messages: 2,177
    Likes Received: 1,115
    Trophy Points: 280
    Umeambiwa EATV hayo ya Clouds siyatambui!
     
  5. maatope

    maatope JF-Expert Member

    #5
    Sep 20, 2013
    Joined: Sep 19, 2013
    Messages: 1,540
    Likes Received: 314
    Trophy Points: 180
    na mimi sitambui EATV:yell:
     
  6. Rubi

    Rubi JF-Expert Member

    #6
    Sep 20, 2013
    Joined: Oct 5, 2009
    Messages: 1,618
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Muzungu ya koko!
     
  7. Super Handsome

    Super Handsome JF-Expert Member

    #7
    Sep 20, 2013
    Joined: Jul 16, 2013
    Messages: 2,177
    Likes Received: 1,115
    Trophy Points: 280
    wewe nani mbaka uitambue?!
     
  8. Remote

    Remote JF-Expert Member

    #8
    Sep 20, 2013
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 14,828
    Likes Received: 1,510
    Trophy Points: 280
    1379684277714.jpg
     
  9. maatope

    maatope JF-Expert Member

    #9
    Sep 20, 2013
    Joined: Sep 19, 2013
    Messages: 1,540
    Likes Received: 314
    Trophy Points: 180
    we nani mpaka uulize mimi ni nani?:yell:na wao ni nani mpaka mimi niwatambue?
     
  10. kabanga

    kabanga JF-Expert Member

    #10
    Sep 20, 2013
    Joined: Dec 12, 2011
    Messages: 29,099
    Likes Received: 3,328
    Trophy Points: 280
    kipindi kinahusu nini....?
     
  11. Nyenyere

    Nyenyere JF-Expert Member

    #11
    Sep 20, 2013
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 8,392
    Likes Received: 1,828
    Trophy Points: 280
    Kitafundisha maadili mema kwa vijana na wazee!!!
     
  12. Salamander

    Salamander JF-Expert Member

    #12
    Sep 20, 2013
    Joined: Dec 7, 2012
    Messages: 24,261
    Likes Received: 9,275
    Trophy Points: 280
    .:A S confused::A S confused::A S confused::A S confused::A S confused::A S confused:
     
  13. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #13
    Sep 20, 2013
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 42,865
    Likes Received: 11,270
    Trophy Points: 280
    Naona clouds tv wamepigwa ngumi nyingine. Lets wait and see.
     
  14. Deo Corleone

    Deo Corleone JF-Expert Member

    #14
    Sep 20, 2013
    Joined: Jun 29, 2011
    Messages: 14,159
    Likes Received: 1,621
    Trophy Points: 280
    Super handsome and maatope,whats wrong my couzins! Calm down and understand each other!
     
  15. Nyenyere

    Nyenyere JF-Expert Member

    #15
    Sep 20, 2013
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 8,392
    Likes Received: 1,828
    Trophy Points: 280
    Ndo habari yenyewe hiyo.
     
  16. Super Handsome

    Super Handsome JF-Expert Member

    #16
    Sep 20, 2013
    Joined: Jul 16, 2013
    Messages: 2,177
    Likes Received: 1,115
    Trophy Points: 280
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  17. thatonegAl

    thatonegAl JF-Expert Member

    #17
    Sep 20, 2013
    Joined: Aug 28, 2013
    Messages: 642
    Likes Received: 1,414
    Trophy Points: 180
    Wameangukia pua
     
  18. Deo Corleone

    Deo Corleone JF-Expert Member

    #18
    Sep 20, 2013
    Joined: Jun 29, 2011
    Messages: 14,159
    Likes Received: 1,621
    Trophy Points: 280
    cheers ninja
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  19. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #19
    Sep 20, 2013
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 39,184
    Likes Received: 3,908
    Trophy Points: 280
    Nani hao?
     
  20. p

    pablo escober Member

    #20
    Sep 20, 2013
    Joined: Jun 12, 2013
    Messages: 81
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    idea yake bado sana ajipange aje na kipindi tofauti na cha jay dee coz sioni kile cha jay dee kinafundisha nini anazingua 2 jipange mdada
     
Loading...