Kipindi cha talaka/divorce

Kipindi cha talaka/divorce

majuto84

Member
Joined
Feb 13, 2018
Posts
13
Reaction score
13
Habari zenu
Nilikua naomba mtu aliyewahi kupitia kipindi cha talaka na mwenza wake hasa wanawake..tupeane experience kipindi karibu na talaka, wakati wa talaka yenyewe na maisha baada ya talaka..
Ilikuchukua muda gani ku move on?
Kipindi baada ya talaka ulifanyaje maisha yaendelee kama kawaida?
Na kabla ya talaka ilikuwaje

Hii itawahusu waliopitia talaka wakiwa wameshapata watt au ambao hawakubahatika kuzaa na wenza wao wakatalikiana wao kama wao

Nahitaji sana mnitie moyo mana nimechoka sana ndugu zangu ni majuto baada ya majuto..nimechoka sana sana lkn kama mnavyojua pamoja na yote talaka ina ugumu wake kiasi fulani ila bado nahitaji sana ishauri wenu

Tafadhali msitumie matusi nimewaomba kwa heshima ndugu zangu[emoji122]
 
Mkuu sijawahi pata talaka lakin najua kua huyo anaekupa talaka safari yake yaan kituo chake hapo ndio Mungu alipopanga aishie hapo huko mbele kuna abiria wengine watapanda katika basi/maisha yako..usijali hata ndege wenyewe hawajui watakula wapi na kulala wapi.Mungu ni mwema ana haja na maisha yako..kuna maisha mengine baada ya talaka pia.jichangaye na ndugu, marafiki n zako wenye mapenzi mema na wewe.
 
Ni kipindi kigumu kiasi kama umejiandaa kisaikolojia kutokana na experince kwa baadhi ya watu wangu wa karibu..

Kwanza amini kabla ya talaka kuna mambo mmeshindwa fikia muafaka na suluhu ni moja kuachana.

Huwa nawaona wanakuwa karibu na wazaz n ndugu wa ndugu zake zaidi.. marafiki sioni sana.

Upande wa watoto huku naona waling'ang'ania watoto na baba akakubali kulea.
Kuna mmoja ndiyo nilimkubali alimwambia mumewe aondoke amuachie nyumba achukue nguo zake tu na mumewe alikubali ...
Kama umechoka kweli ni rahisi sana kukabiliana na hali halisi ila kama unakaupendo utashaa
 
Habari zenu
Nilikua naomba mtu aliyewahi kupitia kipindi cha talaka na mwenza wake hasa wanawake..tupeane experience kipindi karibu na talaka, wakati wa talaka yenyewe na maisha baada ya talaka..
Ilikuchukua muda gani ku move on?
Kipindi baada ya talaka ulifanyaje maisha yaendelee kama kawaida?
Na kabla ya talaka ilikuwaje

Hii itawahusu waliopitia talaka wakiwa wameshapata watt au ambao hawakubahatika kuzaa na wenza wao wakatalikiana wao kama wao

Nahitaji sana mnitie moyo mana nimechoka sana ndugu zangu ni majuto baada ya majuto..nimechoka sana sana lkn kama mnavyojua pamoja na yote talaka ina ugumu wake kiasi fulani ila bado nahitaji sana ishauri wenu

Tafadhali msitumie matusi nimewaomba kwa heshima ndugu zangu[emoji122]

Mimi nishaipitia hiyo hatua. Kwa hiyo nitachokiongelea nina tajiriba nacho moja kwa moja.

Muomba talaka ni nani kati yenu? Mume au mke?

Kwa kweli talaka ni ngumu hususan huku kwenye hii jamii yetu. Sisi hatujazoea watu kutalikiana. Hivyo machoni mwa watu huonekana kama ni jambo geni au la ajabu hivi.

Kwa uzoefu wangu, talaka huwa ni rahisi zaidi kukabiliana nayo kwa yule mwombaji.

Na kama wote wawili mmeridhia ndo inakuwa bora zaidi.

Pia, ili kuwepo na amani, ni vyema kama hiyo talaka itakuwa ‘uncontested’. Yaani, hakuna kubishana bishana kuhusu sijui mali, kupingana kuhusu custody ya watoto, na mambo mengine kama hayo.

Kuhusu maumivu na hisia zingine ziambatanazo na kuumizwa kimapenzi, hiyo ni kawaida. Ni suala la kiuasili tu.

Hivyo kubali kuwa kuna nyakati utakuwa unasikia maumivu. Usijilazimishe kutokuumia. Acha asili ichukue mkondo wake. Na usirukie mahusiano mapya kwa matumaini ya kwamba yatakusaidia kusahau yaliyotokea.

Na baada ya muda utakuja kuizoea hiyo hali mpya, maumivu nayo yatapungua, na maisha yatasonga mbele.

Muda huponya kweli. Take it from me!

Good luck!
 
Back
Top Bottom