Kipigo cha Mwanafunzi, Watanzania acheni unafiki

Kipigo cha Mwanafunzi, Watanzania acheni unafiki

Wa kukaa kimya wewe. Au ulikuwa mmoja wa waliompiga Daktari Ulimboka? Kaa ukijua aliyekifanya kitendo kile yuana wangwaji mkono wapuuzi kama wewe peke yake.

YULE ALIPIGWA KUMALIZA MGOMO WA MADAKTARI BAADA YA HAPO NANI ALIGOMA TENA VITU VINGINE HAVIHITAJI DEGREE KUJUA KAA KIMYA.
 
Wa kukaa kimya wewe. Au ulikuwa mmoja wa waliompiga Daktari Ulimboka? Kaa ukijua aliyekifanya kitendo kile yuana wangwaji mkono wapuuzi kama wewe peke yake.

SWALI LANGU KWAKO BAADA YA KIPIGO MGOMO ULIENDELEA???
 
Swali lako ni la kijinga. To be fair with you -- you certainly do not deserve an answer from any civilized individual. Nadhani utakuwa umenisoma.
o
SWALI LANGU KWAKO BAADA YA KIPIGO MGOMO ULIENDELEA???
 
Matamko ya wanasiasa nayo yanachangia sana hizi hamasa za kupiga piga watu,

kumbukeni kauli ya Mizengo Pinda Waziri Mkuu wa Serikali iliyopita kuhusu wapinzani,

Tena Bungeni mbele ya chombo cha kutunga sheria,

anatamka pasi na shaka yoyote kuhamasisha vipigo,

''Wapigwe tu maana hakuna namna''

Mwisho wa siku ndiyo yanatokea haya.
 
nakubaliana na ww mtoa mada. kwanza niseme nalaani ukatili ulofanywa na wanafinzi wa ualimu, sijawaita walimu kwasababu bado wapo mafumzoni napengine dio maana wakatoa adhabu ambayo tunaikemea sote. Hivo tukio hili nimoja kati ya mengi wanayofanyiwa watanzania wengine. Fikiria mafisadi, madaktari wazembe wasababishao vifo, askari makatili, jkt, ukatili dhidi ya albino, na mengine mengi ya namna hii. lkn hakuna matamko mazito na mengi kutolewa kama tukio hili.
Nimeshuhudia wizara tatu zote zikishindana kutoa maelezo, wakati mafisadi wanakwapua mabilioni ya umma na kuumiza wanyonge hakuna matamko.
Leo unaamua kufukuza chuo wanafunzi wa ualimu badala badala ya adhabu mbadala, na unajiapiza hawatasoma tena!, hii si sawa. Bimafsi wangekuwa walimu kamili ilikuwa sawa kuwafuta kazi, hawa ndio maana wako mafunzo kwa vitendo hawajaiva bado wanapikwa na makosa na mapungufu lazima wawe nayo. kama taifa tulipaswa tuwarekebishe ili baadaye waje kuwa walimu wazuri.
Hivi tukio alilofanya scorpion kutoboa macho mtu mbona matamko hayakuwa mazito?, je wahanga wa tetemeko mbona mipango haikamiliki kwa uzembe wa watimishi kufanya tathimini hovyohovyo ilihari wahanga wanateseka na tathimini inarudiwarudiwa, je Mwangosi mbona wengine walipandishwa vyeo?. haya ni baadhi tu
Ushauri wangu vijana hawa walipaswa waadhibiwe na vyuo vyao kama vile kuwasimamisha masomo kwa mwaka mmoja au kufuta hiyo field mpk mwakani.
Mtizamo wangu vijana wamefanya ukatili lkn serkali pia imewahikumu kikatili mno.
 
Mwalimu hana mtetezi, ana maadui kila kona, Askari anatetewa kwa sababu walaji wa nchi wanamhitaji awalinde.


Mama Margaret Haule arejeshwe kitini. Gvt iache kukurupuka. Huwezi kumvua mtu madaraka yake kienyeji tuuuu. Wanasheria mteteeni mama huyu jamani
 
Mama Margaret Haule arejeshwe kitini. Gvt iache kukurupuka. Huwezi kumvua mtu madaraka yake kienyeji tuuuu. Wanasheria mteteeni mama huyu jamani
Hata walotimuliwa chuo adhabu ni kubwa mno.
 
mjinga
Swali lako ni la kijinga. To be fair with you -- you certainly do not deserve an answer from any civilized individual. Nadhani utakuwa umenisoma.


SIWEZI KUKUSOMA KWA UJINGA WAKO ZIKO MBINU MBILI TU DUNIANI ZA KUMALIZA MIGOGORO MAZUNGUMZO NI YA KWANZA YA PILI NI VITA KWA CASE YAKO MAZUNGUMZO YALISHINDIKANA NA NJIA YA PILI IKATUMIKA NA TATIZO LIKAISHA KAMA WEWE UNATAKA WATU WAKUBEMBELEZE MAJIBU YAKE NDIYO HAYO NA MAISHA YANAENDELEA.
 

SIWEZI KUKUSOMA KWA UJINGA WAKO ZIKO MBINU MBILI TU DUNIANI ZA KUMALIZA MIGOGORO MAZUNGUMZO NI YA KWANZA YA PILI NI VITA KWA CASE YAKO MAZUNGUMZO YALISHINDIKANA NA NJIA YA PILI IKATUMIKA NA TATIZO LIKAISHA KAMA WEWE UNATAKA WATU WAKUBEMBELEZE MAJIBU YAKE NDIYO HAYO NA MAISHA YANAENDELEA
 
kwa mawazo yako unadhani umeshinda. komaa hapo hapo. ama kweli akili ni nywele.

SIWEZI KUKUSOMA KWA UJINGA WAKO ZIKO MBINU MBILI TU DUNIANI ZA KUMALIZA MIGOGORO MAZUNGUMZO NI YA KWANZA YA PILI NI VITA KWA CASE YAKO MAZUNGUMZO YALISHINDIKANA NA NJIA YA PILI IKATUMIKA NA TATIZO LIKAISHA KAMA WEWE UNATAKA WATU WAKUBEMBELEZE MAJIBU YAKE NDIYO HAYO NA MAISHA YANAENDELEA
 
kwa mawazo yako unadhani umeshinda. komaa hapo hapo. ama kweli akili ni nywele.

MKUU HUWEZI KUNILAZIMISHA NIKUBALIANE NA NADHARIA ZAKO ZA KIJIWENI NINACHO KUAMBIA NI INTERNATIONAL CONFLICT SOLVING PROCEDURES NA SIYO HIZO HADITHI ZENU ZA VIJIWENI
 
Nachelea uzoefu wako maana yaelekea uko nao mwingi hali waungwana wanasema: "Never argue with an idiot. They will drag you down to their level and beat you with experience".


MKUU HUWEZI KUNILAZIMISHA NIKUBALIANE NA NADHARIA ZAKO ZA KIJIWENI NINACHO KUAMBIA NI INTERNATIONAL CONFLICT SOLVING PROCEDURES NA SIYO HIZO HADITHI ZENU ZA VIJIWENI
 
Nachelea uzoefu wako maana yaelekea uko nao mwingi hali waungwana wanasema: "Never argue with an idiot. They will drag you down to their level and beat you with experience".
THE SAME APPLIED TO YOU.
 
Mama Margaret Haule arejeshwe kitini. Gvt iache kukurupuka. Huwezi kumvua mtu madaraka yake kienyeji tuuuu. Wanasheria mteteeni mama huyu jamani
Mama Margaret Haule NDIYO NANI MAANA HAPA WALIMU WOTE NI WA KIUME
 
Back
Top Bottom