Kipi zaidi hapo..??


Emilias G

Emilias G

JF-Expert Member
Joined
Apr 9, 2013
Messages
2,166
Likes
1,352
Points
280
Emilias G

Emilias G

JF-Expert Member
Joined Apr 9, 2013
2,166 1,352 280
Ndugu zangu hapa MMU hamjambo wote..?? Poleni kwa wale wagonjwa,na wale wenye UPEM(Ukosefu wa Pesa Mfukoni) halikadhalika waliofiwa na matatizo mengine,Mungu wetu ni mwema atatenda kadiri ya mapenzi yake.
Nimeulizwa swali na mdogo wangu wa kiume 20+yrs,ameniuliza hivi kati ya SAMAKI na CHUPI ni kitu gani kinavuliwa zaidi.??
Samahani unaweza kudhani ni swali la kitoto au lenye jibu rahisi bila kuchukua muda wa kufikiri kwa kina,jiulize unavua SAMAKI ili upate kitoweo na Tunavua CHUPI ili tujisaidie au tufanye mambo yako mengine ya kikubwa nk.
Daily watu wanavua SAMAKI halikadhalika na CHUPI pia,Je wewe unadhani kipi kinavuliwa zaidi.Watu wa Research mtusaidie kwa hilo..!!
Asanteni wote..!
 
Himidini

Himidini

JF-Expert Member
Joined
May 8, 2013
Messages
5,554
Likes
193
Points
145
Himidini

Himidini

JF-Expert Member
Joined May 8, 2013
5,554 193 145
^^
Majibu yatasaidia nini? Maana ktk research kuna significance of research
^^
 
Emilias G

Emilias G

JF-Expert Member
Joined
Apr 9, 2013
Messages
2,166
Likes
1,352
Points
280
Emilias G

Emilias G

JF-Expert Member
Joined Apr 9, 2013
2,166 1,352 280
^^
Majibu yatasaidia nini? Maana ktk research kuna significance of research
^^
Kujua kipi kinavuliwa zaidi,ikiwa ni Samaki basi itasaidia kujua pato za Mtanzania likakuwa kiasi gani,kwani samaki hao watakuwa wanauzwa kwenye masoko yetu,pia kujua namna ya kuhamasisha ufugaji wa Samaki ili wasije kutoweka kwa kuwa wanavuliwa sana kutoka kwenye vyanzo asili kama Mito,Maziwa,Bahari nk.
 
Heaven on Earth

Heaven on Earth

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2013
Messages
37,147
Likes
5,604
Points
280
Heaven on Earth

Heaven on Earth

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2013
37,147 5,604 280
Aisee............
 
Dengue

Dengue

JF-Expert Member
Joined
Dec 4, 2012
Messages
1,798
Likes
600
Points
280
Dengue

Dengue

JF-Expert Member
Joined Dec 4, 2012
1,798 600 280
Na vp bia hufunguliwa au hufunuliwa?
 
Daud omar

Daud omar

JF-Expert Member
Joined
Apr 4, 2011
Messages
2,464
Likes
34
Points
145
Daud omar

Daud omar

JF-Expert Member
Joined Apr 4, 2011
2,464 34 145
Divisheni hiapa mbaya sana
 
Nambe

Nambe

JF-Expert Member
Joined
Jan 18, 2011
Messages
1,459
Likes
8
Points
135
Nambe

Nambe

JF-Expert Member
Joined Jan 18, 2011
1,459 8 135
Ni chupi inavuliwa zaid.........
 

Forum statistics

Threads 1,251,162
Members 481,585
Posts 29,760,050