Kipi kimeshindikana kutangaza matokeo ya urais majimboni?


Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2008
Messages
9,392
Likes
467
Points
180
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2008
9,392 467 180
Ivi NEC wanaweza kutuambia kuna tatizo gani kila jimbo kutangaza matokeo yake ya uraisi.
Unless kama kura za uraisi zimepigwa kwenye ofisi za NEC?
Kazi ya NEC ingekuwa kutupa idadi by people/jimbo/percentage kwa ujumla nchi nzima.
Na sio kuanza kuwapotezea watu mda wa kukaa kuanza kuwasikiliza jimbo hadi jimbo ili iweje?
To me naona wangetangaza jumla na mshindi then breakdown ya kila jimbo wangepost kwenye website yao.
As a result now wanajifanya wako bize na iyo kazi ya kutangaza mara asbi mara jioni ili mradi waonekane bize.
Kuna haja ya kujua wenzetu kama Brazil juzi walifanyaje sidhani kama walitumia utaratibu kama wa hii tume yetu kwa watu 201 mill wa brazil NEC si wangetumia mwezi
NAWAKILISHA
 
kiraia

kiraia

JF Gold Member
Joined
Nov 20, 2007
Messages
1,649
Likes
337
Points
180
kiraia

kiraia

JF Gold Member
Joined Nov 20, 2007
1,649 337 180
Ignore them, endelea na kazi zako kama kawaida tayari Kinana keshatangaza ushindi wa asimia 78.2%
 
hashycool

hashycool

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2010
Messages
6,432
Likes
1,464
Points
280
hashycool

hashycool

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2010
6,432 1,464 280
Ignore them, endelea na kazi zako kama kawaida tayari Kinana keshatangaza ushindi wa asimia 78.2%
wote tukiwaza hivi kesho tanzania itatangazwa falme!
 
K

KIDUNDULIMA

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2010
Messages
851
Likes
161
Points
60
K

KIDUNDULIMA

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2010
851 161 60
Ni lazima wafanye hivyo ili wa jiridhishe kuw aasilimia 80 wanazotaka CCM zinapatikana. Wakiacha zitangazwe majimboni uchakachuaji utahusisha watu wengi na siri itafichuka
 
nyambari

nyambari

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2010
Messages
343
Likes
131
Points
60
nyambari

nyambari

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2010
343 131 60
nani ana uhakika kama kweli ccm wanachakachua kwanini na chadema wasichakachue kwani mtu akiangalizia paper akatoka kuna wa kumuuliza si akili yake acheni mawazo potofu:tape:
 
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2008
Messages
9,392
Likes
467
Points
180
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2008
9,392 467 180
Ukiwa sehemu ya wachakachuaji haiwezi kuwa tatizo
 
Consultant

Consultant

JF-Expert Member
Joined
Jun 15, 2008
Messages
7,192
Likes
9,200
Points
280
Consultant

Consultant

JF-Expert Member
Joined Jun 15, 2008
7,192 9,200 280
Kikwete keshawaagiza usalama wa familia yake a.k.a usalama wa taifa kwamba ushindi wake usiwe chini ya 70%.
 
Consultant

Consultant

JF-Expert Member
Joined
Jun 15, 2008
Messages
7,192
Likes
9,200
Points
280
Consultant

Consultant

JF-Expert Member
Joined Jun 15, 2008
7,192 9,200 280
nani ana uhakika kama kweli ccm wanachakachua kwanini na chadema wasichakachue.....
Unauliza hili swali genuinely au ni joke!?
 
W

werawera

Senior Member
Joined
Oct 5, 2010
Messages
138
Likes
16
Points
35
W

werawera

Senior Member
Joined Oct 5, 2010
138 16 35
nani ana uhakika kama kweli ccm wanachakachua kwanini na chadema wasichakachue kwani mtu akiangalizia paper akatoka kuna wa kumuuliza si akili yake acheni mawazo potofu:tape:
we ni chizi, mpuuzi sana, mtu akiangalizia we nawe ufanye hivyo akila kinyesi nawe ule. pumbafu kabisa. tutoke barabarani tukuonyeshe
 
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2008
Messages
9,392
Likes
467
Points
180
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2008
9,392 467 180
Makada wa chama wakisha kunywa maji ya bendera Bluu kwao kijani
 
T

Tum

Member
Joined
Oct 31, 2010
Messages
6
Likes
0
Points
0
T

Tum

Member
Joined Oct 31, 2010
6 0 0
nani ana uhakika kama kweli ccm wanachakachua kwanini na chadema wasichakachue kwani mtu akiangalizia paper akatoka kuna wa kumuuliza si akili yake acheni mawazo potofu:tape:
unaonekana huufaham mfumo mzima.
Ccm ndo yenye dola,dola ndo imeiweka nec,hw comes chadema waweze chakachua wakati hawana nec inayotambulika kikatiba iliyopitwa na wakati?
 
Lenana

Lenana

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2010
Messages
422
Likes
35
Points
45
Lenana

Lenana

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2010
422 35 45
Ivi NEC wanaweza kutuambia kuna tatizo gani kila jimbo kutangaza matokeo yake ya uraisi.
Unless kama kura za uraisi zimepigwa kwenye ofisi za NEC?
Kazi ya NEC ingekuwa kutupa idadi by people/jimbo/percentage kwa ujumla nchi nzima.
Na sio kuanza kuwapotezea watu mda wa kukaa kuanza kuwasikiliza jimbo hadi jimbo ili iweje?
To me naona wangetangaza jumla na mshindi then breakdown ya kila jimbo wangepost kwenye website yao.
As a result now wanajifanya wako bize na iyo kazi ya kutangaza mara asbi mara jioni ili mradi waonekane bize.
Kuna haja ya kujua wenzetu kama Brazil juzi walifanyaje sidhani kama
walitumia utaratibu kama wa hii tume yetu kwa watu 201 mill wa brazil NEC si wangetumia mwezi

NAWAKILISHA

hawana lolote majizee yasiyo na hekima na wasio na haya there is no logic at all kutokutangaza matokeo ya urais pamoja na ya wabunge na madiwani rubbish and corrupted nec
 
Maria Roza

Maria Roza

JF-Expert Member
Joined
Apr 1, 2009
Messages
6,815
Likes
264
Points
180
Maria Roza

Maria Roza

JF-Expert Member
Joined Apr 1, 2009
6,815 264 180
Hivi huyu daktari wa kupewa si yupo zenji kwann tusimzuie huku huko tuchukue nchi yetu :A S angry::A S angry::A S angry:
 
mfianchi

mfianchi

JF-Expert Member
Joined
Jul 1, 2009
Messages
8,768
Likes
2,322
Points
280
mfianchi

mfianchi

JF-Expert Member
Joined Jul 1, 2009
8,768 2,322 280
Hivi huyu daktari wa kupewa si yupo zenji kwann tusimzuie huku huko tuchukue nchi yetu :A S angry::A S angry::A S angry:
We mwana chonde ,achana na sihasa urudi kule maskani yetu,hapa ni sawa na kumpigia mbuzi gitaa
 
Sophist

Sophist

JF-Expert Member
Joined
Mar 26, 2009
Messages
3,729
Likes
2,226
Points
280
Sophist

Sophist

JF-Expert Member
Joined Mar 26, 2009
3,729 2,226 280
Ignore them, endelea na kazi zako kama kawaida tayari Kinana keshatangaza ushindi wa asimia 78.2%
Kazi zake atazifanyia wapi?????????????????????/
 
M

Mwafrika

JF-Expert Member
Joined
Nov 20, 2006
Messages
5,490
Likes
17
Points
0
M

Mwafrika

JF-Expert Member
Joined Nov 20, 2006
5,490 17 0
nani ana uhakika kama kweli ccm wanachakachua kwanini na chadema wasichakachue kwani mtu akiangalizia paper akatoka kuna wa kumuuliza si akili yake acheni mawazo potofu:tape:
crap, chadema watachakachua vipi matokeo?

kwanini mafisadi wa ccm msikubali kutumia kura zilizotangazwa vituoni?
 
K

Kishalu

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
952
Likes
310
Points
80
K

Kishalu

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
952 310 80
kinana anasema lazima wapate 78.2 sasa jiulize hizo figure amepataje, maana hapo ndiyo NEC wanapohangaika mpaka zipatikane
 

Forum statistics

Threads 1,237,793
Members 475,675
Posts 29,301,461