Kipi bora, kuolewa kabla au baada ya kumaliza Chuo?


my name is my name

my name is my name

JF-Expert Member
Joined
Jan 12, 2015
Messages
812
Likes
375
Points
80
my name is my name

my name is my name

JF-Expert Member
Joined Jan 12, 2015
812 375 80
kuollewa baada ya kumaliza university au before mi nkimaliza high school ntaolewa university ntaenda kusoma kwa mume wngu . ipi bora after au before? ushaur pls
 
mdukuzi

mdukuzi

JF-Expert Member
Joined
Jan 4, 2014
Messages
5,453
Likes
4,440
Points
280
mdukuzi

mdukuzi

JF-Expert Member
Joined Jan 4, 2014
5,453 4,440 280
w
kuollewa baada ya kumaliza university au before mi nkimaliza high school ntaolewa university ntaenda kusoma kwa mume wngu . ipi bora after au before? ushaur pls
we veepe,jukumu la kusomesha ni la mzazi kwenye ndoa ni kulala bila chupi afu unajipangia eti utaolewa ukimaliza shule waoaji wenyewe tuko wapi wenzako wanazeka mtaani wanatafuta hata wa dawa hawampati soma acha mawazo chakavu
 
Black7

Black7

JF-Expert Member
Joined
Jun 16, 2016
Messages
363
Likes
110
Points
60
Age
22
Black7

Black7

JF-Expert Member
Joined Jun 16, 2016
363 110 60
Ukiw kweny ndoa wawez kutana na changamoto nyng ukashindwa kusoma.
 
K

KARANJA 007

JF-Expert Member
Joined
Jul 31, 2015
Messages
6,096
Likes
2,439
Points
280
K

KARANJA 007

JF-Expert Member
Joined Jul 31, 2015
6,096 2,439 280
kuollewa baada ya kumaliza university au before mi nkimaliza high school ntaolewa university ntaenda kusoma kwa mume wngu . ipi bora after au before? ushaur pls
Tatizo ukiolewa halafu ukarudi chuo,basi shetani hachezi mbali,maana unga robo.
 
afande kifimbo

afande kifimbo

JF-Expert Member
Joined
Aug 31, 2015
Messages
5,639
Likes
1,998
Points
280
Age
48
afande kifimbo

afande kifimbo

JF-Expert Member
Joined Aug 31, 2015
5,639 1,998 280
Ukishaolewa sahau degree......kuwa mjasiriamali tubusiwe goalkeeper....maana hakuna namna ukiwa gk itakula kwako utatamani degree ya bachelor...
 
mijikamimi

mijikamimi

JF-Expert Member
Joined
Aug 12, 2015
Messages
915
Likes
402
Points
80
mijikamimi

mijikamimi

JF-Expert Member
Joined Aug 12, 2015
915 402 80
uko na aid nzuri japo inaitaji moyo na inategeme umempata yupi wengine tunaonekana kama watu kimaneno lakn kwenye matendo ya utekelezaji 0
 
mdesi

mdesi

JF-Expert Member
Joined
Jul 18, 2013
Messages
1,084
Likes
1,360
Points
280
mdesi

mdesi

JF-Expert Member
Joined Jul 18, 2013
1,084 1,360 280
Olewa tu maana hamna namna the more u grow the little the chance for marriage
 
Compact

Compact

JF-Expert Member
Joined
Oct 22, 2015
Messages
3,811
Likes
8,650
Points
280
Compact

Compact

JF-Expert Member
Joined Oct 22, 2015
3,811 8,650 280
Hakika usijidanganye. Naomba ukasome ndipo uolewe. Katika kipindi ambacho upo chuo endelea kuwa katika uchumba na mumeo mtarajiwa.

Ukishaingia kwenye ndoa hesabu maumivu. Kwanza ndoa itakubana,hutakuwa na muda mwingi wa kujisomea na badala yake kuwa karibu zaidi na mumeo. Ufaulu wako hakika hautakuwa mzuri.

Pili,ndoa ni ngumu kama hamjajipanga vema. Hali ya uchumi inaweza kubadilika muda wowote na mumeo akajikuta kafulia na hana tena fedha za kukuwezesha kuendelea na masomo yako.

Tatu,sijajua utaanza kusoma lini baada ya kuolewa. Kwenye ndoa lazima utundikwe mimba tu. Ndoa siyo pa kuvuliana michupi bila sababu. Mnafurahia tendo la ndoa huku mkiwa na malengo ya kuwa na watoto. Sasa ukishapata mtoto ndo basi tena,heri upate ukiwa chuo maana utaahirisha mwaka mmoja alafu utakuja kuendelea.

NNE,ndoa zina changamoto nyingi Sana. Waweza kuwa na stress mpaka hata hamu ya kusoma hapo baadae ukaikosa. Hakika utakuwa umejiumiza.

Mwisho nikutakie kila la kheri katika maamuzi ambayo utayachukua. Mungu awajalie ndoa njema na yenye baraka.
 
BoGotta

BoGotta

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2015
Messages
717
Likes
592
Points
180
BoGotta

BoGotta

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2015
717 592 180
Sawa, so likizo hii tuishieni unasomea wapi?

Canada au Mchikichini?

Vp pia shule mnafungua lini?
 
City hunter j

City hunter j

JF-Expert Member
Joined
Mar 1, 2013
Messages
931
Likes
226
Points
60
City hunter j

City hunter j

JF-Expert Member
Joined Mar 1, 2013
931 226 60
Ungekuwa unajioa mwenyew sawa ungaliweza kujichagulia Muda WA kujioa.. Waowaji tumebaki wachache mno afu tunaoa Muda tunaotaka sisi.
 
T

torondo

Member
Joined
Feb 21, 2016
Messages
89
Likes
90
Points
25
T

torondo

Member
Joined Feb 21, 2016
89 90 25
Phone book imejaa wavulana na vibabu picha zako zote unapiga umegeuka kwa nyuma alafu unawaza kuolewa uje usomeshwe na mumeo ivi wakina dada ni lini mtaacha kutufanya sisi baba zenu? Tukioana ni kuanza kujenga familia tu
 
ora

ora

JF-Expert Member
Joined
May 21, 2016
Messages
1,207
Likes
1,102
Points
280
ora

ora

JF-Expert Member
Joined May 21, 2016
1,207 1,102 280
we dada hebu soma
kwa mume sio mchezo mchezo kama komborela
ni kibarua tena kizito...
soma kwanza
 
pirates lil

pirates lil

JF-Expert Member
Joined
Jun 14, 2016
Messages
850
Likes
672
Points
180
Age
24
pirates lil

pirates lil

JF-Expert Member
Joined Jun 14, 2016
850 672 180
Hahaha unataka ulale bila kyupi soma acha ujinga
 
chrissleon

chrissleon

Senior Member
Joined
Jul 22, 2015
Messages
136
Likes
53
Points
45
chrissleon

chrissleon

Senior Member
Joined Jul 22, 2015
136 53 45
muoaji ndio huyo baba yako anaye kubakaga au kuna mwingine?
 

Forum statistics

Threads 1,238,197
Members 475,856
Posts 29,312,463