Kipanya na msamiati mpya

Kipanya na msamiati mpya

Mmawia

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2013
Posts
123,265
Reaction score
98,318
Huu ni msemo mpya kutoka kwa msanii nguri wa katuni. Eti, KORONDI.

Kwa wataalam wa picha na lugha, tunaomba msaada wenu nini kinamaanishwa hapa na msanii Kipanya.

Screenshot_20200210-120028.jpeg

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Huu ni msemo mpya kutoka kwa msanii nguri wa katuni. Eti, KORONDI.

Kwa wataalam wa picha na lugha, tunaomba msaada wenu nini kinamaanishwa hapa na msanii Kipanya.


Sent using Jamii Forums mobile app
Kwa haraka haraka huu ni mchanganyiko wa mambo pale unapofanya maamuzi ili upate majib ya haraka haraka kwa kulazimisha kama unavotaka. Unapanda Korosho unategeme kuvuna Maindi. Tunapata (korosho +Indi) Korondi
 
Korosho na mahindi ni mazao yenye bei nzuri kwa wakulima.
 
Picha inamaanisha bei ya mahindi iko juu kuliko korosho....ni mtazamo wangu
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom