Kipanya: Liwalo na Liwe

Kipanya: Liwalo na Liwe

Na sasa limekuwa! Ulimboka huyo, wagonjwa wanakufa, etc. wacha liwalo na liwe! Na sasa linakuwa kweli.
 
Au ndio zile speculations za kupunguza watu duniani. Wameona watz hawawezi kupigana kwa hiyo njia mbadala ikaonekana ni kupunguza watu kwa migomo ya mara kwa mara ya madokta, maana inshu hii haifikii mwisho tu wakati imekuwepo toka mwezi wa kwanza.
God so loved the world in that, while we were yet sinners Christ died for us.
 
survive for the fittest! wenye uwezo watatibiwa private sie akina matonya njia nyeupe kurudi kwenye udongo ambapo ndipo tulipotwaliwa!!!
 
vita ya wababe wawili wanaumia wanyonge,tatizo ni wananchi wenyewe wasiotaka mabadiliko kuchagua wale wale kwa miaka yote toka vyama vingi,hao wanyonge au matonya ndio wanataabika kwa makosa yao wenyewe ya kutochagua viongoz bora
 
Ni Serekali!

Imepoteza uwezo wa Kutatua matatizo ya Nchi yake.

Haiujui ifanye nini na Ma Dr

Haina uwezo wa kuzima migomo inayojirudiarudia ... labda kwa kungoa meno na kucha!!

Tatizo ni sarekali kupoteza uwezo kutatua matatizo ya wanachi wake! Tatizo la ma Dr sio gumu! Tatizo ni sarekali legelege!!

Tatizo si ma dr, waalimu, wahandisi, wakristo, waislam, usama wa tifa, polisi, ukabila etc ... Ni udhaifu wa S...!!
 
IMG_8413.JPGili ni tatizo la nani?
 
Nashindwa kuelewa hivi kweli Kiongozi mkubwa kabisa wa Nchi, Mhimili wa Nchi anaweza kusema na Kutamka kuwa ''Liwalo na Liwe''... Hapana.

Sijaelewa, it means Hakuna kabisa muelekeo mpaka kusema Liwelo na liwale?, Ni msg ya Kibabe au kukata Tamaa au Uhuni tu?

Tunaelekea wapi?
 
Back
Top Bottom