Kipanya Atukana Waislamu? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kipanya Atukana Waislamu?

Discussion in 'Jamii Photos' started by Plato, Aug 19, 2012.

  1. Plato

    Plato JF-Expert Member

    #1
    Aug 19, 2012
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 421
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 33
  2. Columbus

    Columbus JF-Expert Member

    #2
    Aug 19, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 2,010
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Usimtafute ubaya kipanya kwa nia ya kumfunga mdomo,katuni hii inatulenga na kutukumbusha baadhi yetu sisi waislamu.
    Kipanya endelea na kuelimisha makundi mbalimbali katika jamii hii yenye watu wanaojisahau.
     
  3. M

    Mkombozi JF-Expert Member

    #3
    Aug 19, 2012
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 617
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Hajatukana,wewe ndio unataka uaminisha watu kua ametukana.
     
  4. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #4
    Aug 19, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 11,758
    Likes Received: 3,471
    Trophy Points: 280
    Acha uchochezi, simply anawakumbusha waislamu kuwa kwisha kwa mfungo mtukufu sio mwanzo wa maasi! hana nia mbaya hata mashehe wamekuwa wakihubiri kuwa waislamu waendelee kutenda mema hata baada ya mfungo. Ndio ujumbe wa kipanya! Unafanya uchochezi kwa watu ambao unajua ni reactionary! Usifanye hivyo tena!
     
  5. Scofied

    Scofied JF-Expert Member

    #5
    Aug 19, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 1,981
    Likes Received: 170
    Trophy Points: 160
    sioni tatizo kafikisha ujumbe,waslam waendeleze yale waliokuwa wanayafanya kwenye siku za mfungo si kuyatupa kapuni....
     
  6. I

    IPECACUANHA JF-Expert Member

    #6
    Aug 19, 2012
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 1,752
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    Ni UJUMBE na sio matusi. Naamini unatatizo la kuelewa "the humor" behind cartoonist depictions. Je
    Hufahamu kwamba kuanzia Leo mauzo ya pombe yataongezeka maradufu? Jiepushe na uchongsnishi wa kid ini hasa ya kiislam kwani madhara yake kwa unayemchonganisha ni makubwa.
     
  7. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #7
    Aug 19, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,134
    Likes Received: 1,460
    Trophy Points: 280
    At least ameongea ukweli! Manake leo na nyumba ndogo zitapelekewa nyama na mchele. Walau, manake kutolewa out ni mpaka hangover ya utakatifu ipungue, jumanneee!

    Ramadhani ingekuwa mwaka mzima na selective days za kufunga, mambo yangekuwa tofauti
     
  8. TOWNSEND

    TOWNSEND JF-Expert Member

    #8
    Aug 19, 2012
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,588
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Hata ukiwa ccm ukisema ukweli wana kuona wewe upo ipinzani
     
  9. k

    khamsa Senior Member

    #9
    Aug 19, 2012
    Joined: Jul 17, 2012
    Messages: 155
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    hakuna matusi hapo usitake kutupandisha jazba wakati watu tuko kwenye furaha ya eid. Atakae rudi kwenye maasi baada kuisha ramadhan ndio ameutukana uislam na kuidhulum nafsi yake. Eid mubarak.
     
  10. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #10
    Aug 19, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,175
    Likes Received: 4,512
    Trophy Points: 280
    Hakuna tusi dhidi ya waislam hiyo ni tafsiri yako.
     
  11. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #11
    Aug 19, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,175
    Likes Received: 4,512
    Trophy Points: 280

    King'asti,
    Karibu nyumbani tujumuike sote kwenye Eid.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  12. kazikubwa

    kazikubwa JF-Expert Member

    #12
    Aug 19, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 598
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mungu tuepushe na wafitini Amina. Kipanya ameionya jamii ya kiislamu isirudie maasi iendelee na ucha mungu kama ilivyokuwa ndani ya Ramadhani. Plato jaribu tena
     
  13. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #13
    Aug 19, 2012
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 6,172
    Likes Received: 300
    Trophy Points: 180
    Mleta mada atakuwa anatumia 'kilauri' hivyo huo ujumbe umemuuzi.
     
  14. Antonov 225

    Antonov 225 JF-Expert Member

    #14
    Aug 19, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 309
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Dah kweli hii hatari,kama hii picha ndio anaambiwa ametukana waislam basi jamii siku hizi haitaki tena mafundisho kwa kisingizio cha dini, tena ni dini hiyo hiyo ndio inapaswa kumrekebisha mwana nchi na jamii kwa ujumla. Naombeni kila mwenye dini kurudi kujifunza from the basics achilia mbali kwamba wewe dini ulirithishwa na hukuwahi hata siku moja kujifunza kwa hamu wewe kama wewe. Maana naamini katika hizi dini kuna mambo mengi yanafanana kama amani,upendo,kukataa dhambi,mafundisho n.k basi tuanzie hapa kwanza. Ushabiki unatuua na wote tunaweza kujikuta tuna enda motoni kwa sababu ya kumwacha Mwenyezi Mungu na haki yake.
     
  15. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #15
    Aug 19, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,848
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
  16. majorbuyoya

    majorbuyoya JF-Expert Member

    #16
    Aug 19, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 1,803
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Tusi lipo wapi hapo mkuu?.
     
  17. U

    Ubungo JF-Expert Member

    #17
    Aug 19, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 1,239
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hajatukana, ni mtazamo unaotokana na hali halisi.
     
  18. Bilionea Asigwa

    Bilionea Asigwa JF-Expert Member

    #18
    Aug 19, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 12,560
    Likes Received: 9,329
    Trophy Points: 280
    acha uchochezi mkuu........
     
  19. LUCIFER

    LUCIFER Senior Member

    #19
    Aug 19, 2012
    Joined: Aug 14, 2012
    Messages: 182
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 45
    kweli kaka mi mwenyew nimejikuta nipo na castle lite mda huu..ngoja nimwage
     
  20. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #20
    Aug 19, 2012
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,358
    Likes Received: 1,309
    Trophy Points: 280


    usimtafutie fitna kipanya na waislam! ... hapo anawadhihaki wale walioshinda na njaa! ukiona umefunga mwezi mzima na mwezi ukaisha ukarudi kufanya ufiraun ujue moja kwa moja umeshinda na njaa!! mwezi mzima..

    Plato wewe ni mfitini hufai kabisa kuwa katika jamii wa watanzania
     
Loading...