Kioo(touch) ya lumia 820

Kioo(touch) ya lumia 820

JEMEDARI .H.

JF-Expert Member
Joined
Oct 29, 2012
Posts
341
Reaction score
63
Jaman naomba msaada wa kupata kioo(touch) ya nokia lumia 820,maana simu yangu ilidondoka na kioo kimecrack ,Je huwa zinapatikana? na kama zinapatikana wap na bei gan?
 
Jaman naomba msaada wa kupata kioo(touch) ya nokia lumia 820,maana simu yangu ilidondoka na kioo kimecrack ,Je huwa zinapatikana? na kama zinapatikana wap na bei gan?

Lumia unatakakiwa ubadili kioo pamoja na display take kabisa. Ukibadili touch pekee itakusumbua Sana. Itakuwa Ina stack kila Mara.

gharama ya kubadili touch na display inaweza kufika laki na nusu au zaidi pale midicom
 
Lumia unatakakiwa ubadili kioo pamoja na

gharama ya kubadili touch na display inaweza kufika laki na nusu zaidi pale midicom
display 30,000 na touch 25,000/= jumla na fundi 60,000/= tu.
 
display 30,000 na touch 25,000/= jumla na fundi 60,000/= tu.

GOOGLE plz nielekeze ni wapi hapo naweza pata hiyo huduma nimedondosha lumia 520 so inatakiwa pia kubadilishwa kioo...plz assist ikiwezekana naomba hata Namba ya simu ya Fundi/ ofisi!

Thx.
 
Last edited by a moderator:
Back
Top Bottom