Kiongozi wa KKKT kumjibu Pengo kesho

Kiongozi wa KKKT kumjibu Pengo kesho

alexelias

JF-Expert Member
Joined
Sep 1, 2017
Posts
2,032
Reaction score
3,198
Duru toka ndani kabisa ya watu waliokaribu na kiongozi aliye jihudhuru kwa kashfa ya ufisadi eti amemshawishi kiongozi wa KKKT KUMJIBU PENGO hapo kesho kupitia press itayoitishwa.

Yetu macho!
 
Duru toka ndani kabisa ya watu waliokaribu na kiongozi aliye jihudhuru kwa kashfa ya ufisadi eti amemshawishi kiongozi wa KKKT KUMJIBU PENGO hapo kesho kupitia press itayoitishwa.

Yetu macho!

"Ndugu zangu Walutheri"!!! Naona bado wanatekeleza maagizo ya mfadhili wao.
 
Mimi ni mkatoliki lakini mambo anayoyafanya Pengo nashawishika kumuunga mkono Gwajima naamini Gwajima pia ni askofu kama Pengo tu kutokana na kulijulisha taifa kile ambacho ingekuwa vigumu kwa mkatoliki kukiona kwa Pengo.
Pengo ni dola km ilivyo dola la Tz ndg.Pengo na gwajima ni mbingu na ardhi!
 
Huo ni ujinga na kuwachanganya waumini. Nazani hizi IMANI zinataka kutuingiza kwenye machafuko
 
Mkuu akitembelea kanisa lako, pamoja na wale walinzi na yeye mwenyewe ile sadaka ya siku hiyo yatosha bajeti ya kujenga makanisa 10. Hata mimi ningelipata kanafasi ningejikomba asije gairi akahama katoliki akahamia kwa mzee wa libapa
 
Mimi ni mkatoliki lakini mambo anayoyafanya Pengo nashawishika kumuunga mkono Gwajima naamini Gwajima pia ni askofu kama Pengo tu kutokana na kulijulisha taifa kile ambacho ingekuwa vigumu kwa mkatoliki kukiona kwa Pengo.
Wewe Ndo uneshindwa kukiona . Afu nawasiwasi na ukatoliki wako ???!!
 
Back
Top Bottom