King'amuzi gani naweza kuwapata WWE?

King'amuzi gani naweza kuwapata WWE?

PAta AzamTv, itakuwa nido suluhisho kwako kaka. MBC Action, wao wana Mieleka Daily kasoro J'Mosi na J2. Pia utapata ETV ya sauzi nao wanaonyesha Mieleka pia. Kuna channel nne zinazorusha Mieleka. Utafurahia. Ukiwa huko Mwanza unaweza ukaipata kwa Bei ya 160,000 full set ya king'amuzi. Utaipenda.
MBC action na ETV kipindi cha WWE huwa vinaonyeshwa saangapi? Naomba unipatie mda kwasababu Azam hawaonyeshi ratiba
 
Nataka kuachana na cable hawa jamaa hapa Kahama(SSCN) wanaboa sana maana wanakata sana picha hata sioni maana tena ya kulipia elfu 10 kila mwezi.Napenda kufuatilia michezo hiyo ya mieleka.Tafadhali ni king,amuzi gani kinaonesha?

Sent from my BlackBerry 9220 using JamiiForums
DSTV ndo baba lao, Azam ipo katika channel za MBC ila wao bado wako nyuma ukitaka ambayo inaoneshwa live ni DStv
 
Back
Top Bottom