Kinana kuwa spika mpya?


Tuko

Tuko

JF Bronze Member
Joined
Jul 29, 2010
Messages
11,191
Likes
428
Points
180
Tuko

Tuko

JF Bronze Member
Joined Jul 29, 2010
11,191 428 180
Zipo taarifa toka kwa Watu kuwa CCM wamemshawishi Kinana achukue Form ya Kugombea U-spika. Huyu jamaa akipata, bungeni atakuwa spika yeye, waziri yeye, waziri mkuu yeye, serikali yeye, kwa jinsi anavyopenda kutetea utumbo wa serikali.
 
L

Ligoboka

Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
19
Likes
0
Points
0
L

Ligoboka

Member
Joined Nov 1, 2010
19 0 0
You are very right! coz they way he has been commenting various issues during the campaign and on election and post-election shows that;the guy is like a parrot and never argue critically anything.
:A S angry::A S angry:
 
N

Ngandema Bwila

JF-Expert Member
Joined
Sep 8, 2010
Messages
999
Likes
5
Points
135
N

Ngandema Bwila

JF-Expert Member
Joined Sep 8, 2010
999 5 135
Halitakuwa bunge tena,Kinana anweza wapigisha kwata wapinzani.
Itabidii Kambi ya Upinzani wampige tafu Sita. Maana hata wakisimamisha mgombea wao hata pita kwa uwingi wa wabunge wa ccm.
 
TzPride

TzPride

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2006
Messages
2,526
Likes
574
Points
280
TzPride

TzPride

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2006
2,526 574 280
Hivi spika wa bunge si lazima awe mbunge? ni kama najua hivyo...au?
 
K

Kiti

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
241
Likes
12
Points
35
K

Kiti

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2010
241 12 35
Hivi spika wa bunge si lazima awe mbunge? ni kama najua hivyo...au?
Atatuletea yale ya Siad Barre wa Somalia maana wanatoka ukoo mmoja huyo. Jazba, hasira, visasi, na.....wapinzani muwe waangalifu naye
 
Mallaba

Mallaba

JF-Expert Member
Joined
Jan 30, 2008
Messages
2,560
Likes
4
Points
133
Mallaba

Mallaba

JF-Expert Member
Joined Jan 30, 2008
2,560 4 133
Hivi spika wa bunge si lazima awe mbunge? ni kama najua hivyo...au?
siku hizi kuwa spika sio lazima uwe mbunge,ndio maana Kinana,Slaa au mtu yeyote anaweza kugombea u-spika wa bunge.:peep:
 
Avanti

Avanti

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2010
Messages
1,209
Likes
4
Points
135
Avanti

Avanti

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2010
1,209 4 135
Zipo taarifa toka kwa Watu kuwa CCM wamemshawishi Kinana achukue Form ya Kugombea U-spika. Huyu jamaa akipata, bungeni atakuwa spika yeye, waziri yeye, waziri mkuu yeye, serikali yeye, kwa jinsi anavyopenda kutetea utumbo wa serikali.
Itakuwa nzuri sana kwa manufaa ya chama, ingawa mtu yeyote chama chochote anaweza kugombea. Hebu mshawishini Slaa basi achukue fomu kabla hajapeleka vijana mtaani kama alivyosema
 
boma2000

boma2000

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2009
Messages
3,288
Likes
164
Points
160
boma2000

boma2000

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2009
3,288 164 160
Luteni Kanali (Mstaafu) A. Kinana mwenye asili ya Somali ni mmoja wa Mafisadi wakubwa tangu enzi ya utawala wa Alhaji Ali Hassan Mwinyi. Ikitokea akawa Spika nafikiri watu wataanza kupigana ngumi bungeni kama somalia, sudan na kipindi fulani Kenya
 
annamaria

annamaria

Senior Member
Joined
Apr 1, 2009
Messages
135
Likes
2
Points
33
annamaria

annamaria

Senior Member
Joined Apr 1, 2009
135 2 33
before hii campaigning,Kinana alikuwa ni kati ya viongozi wachache wa CCM niliokuwa nawaheshimu sana kwa kudhani kuwa ni mpenda haki na mchapakazi hasa niliposikia kuwa alipendekeza wanaCCM wote wenye tuhuma za ufisadi wavuliwe uanachama kwanza ndipo yeye angekubali kuwa katibu wa chama.
Kweli ukitaka jamii ijue umakini au udhaifu wa kiongozi wake basi usimpe kiongozi yule cheo cha kumficha kisicho na maamuzi yakuwaathiri wanajamii wale moja kwa moja badala yake mpe madaraka yenye madhara ya moja kwa moja kwa jamii ile.
 
Mpasuajipu

Mpasuajipu

JF-Expert Member
Joined
Oct 22, 2010
Messages
838
Likes
7
Points
0
Mpasuajipu

Mpasuajipu

JF-Expert Member
Joined Oct 22, 2010
838 7 0
Mtu wa kukariri hawezi kuwa spika hana upeo na hawezi kuongoza wasomi wa CHADEMA bungeni, labda mambumbumbu wa sisiemu tu.
 
nyabhingi

nyabhingi

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2010
Messages
13,333
Likes
10,451
Points
280
nyabhingi

nyabhingi

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2010
13,333 10,451 280
halitakuwa bunge tena,kinana anweza wapigisha kwata wapinzani.
itabidii kambi ya upinzani wampige tafu sita. Maana hata wakisimamisha mgombea wao hata pita kwa uwingi wa wabunge wa ccm.

sitta ni mnafiki,bora ya kuwa na spika fisadi wa wazi kuliko fisadi aliyejificha...nitanunua expensive wine sitta akishindwa uspika,umesahau aivyo iua issue ya richmond,yeye ndiye aliyeanzisha mchakato wa kuongeza mishahara ya wabunge,yeye ndiye aliyejenga ofisi ya spika yenye thamani sawa na zahanati mbili kwao,utafikiri atakuwa spika milele,,wakati wa kampeni mafisadi wote wa ccm waliungana.,sitta na mengi hawna tofauti..i hate hypocrisy..sitta is hypocrite and a criminal
 

Forum statistics

Threads 1,237,969
Members 475,809
Posts 29,308,205