Kinana awataka wananchi kuwapuuza wapinzani

Kinana awataka wananchi kuwapuuza wapinzani

Lizaboni

JF-Expert Member
Joined
Feb 21, 2013
Posts
33,901
Reaction score
20,417
Katibu Mkuu wa CCM, ABDULRAHMAN KINANA amewataka wananchi kuwapuuza wapinzani kwa vile si wakweli. Kwamba, Wapinzani wamekuwa wakipinga kila kitu kinachofanywa na serikali na chama tawala hata kama kitu hicho kiko wazi na wananchi wanakifahamu. Kinana ameyasema hayo huko Ifunda wakati wa Ziara yake ya kukagua utekelezaji wa Ilani ya CCM. Aidha, amewataka wananchi wa jimbo la Kalenga kumchagua mbunge atakayeteuliwa kugombea kwa tiketi ya ccm ili aendeleze mazuri yaliyofanywa na aliyekuwa mbunge wa jimbo hilo na ambaye pia alikuwa waziri wa fedha, marehemu Mgimwa.

Source, Star TV Habari za Adhuhuri
 
ila ktk hili hatutapuuza mpinzani wala kulipuuza: Africa’s White Gold of Jihad: al-Shabaab and Conflict Ivory - Elephant Action League
 
Kinana ni Jemedari. Anaongea ukweli daima na haogopi mtu. Big Up sana. 2015 wataisoma namba
 
Kinana, watanzania wa leo si wale mliozoea kuimba na komba wenu "tunachukua - tunaweka - waaa!!!" - hiki ni kizazi ni kipya, itakuchukua karne kuwaaminisha hiyo kauli yako.
 
Sioni kama itakuwa rahisi kwa wananchi kupuuza ukweli wanao uona, ukweli kuhusu maisha yao. Unaweza ukawa una njaa mtu akaja kukuambia una njaa ukampuuza kweli? Sidhani kama ni rahisi hivyo hayo anayosema huyo mtu,
 
Kinana ni Jemedari. Anaongea ukweli daima na haogopi mtu. Big Up sana. 2015 wataisoma namba
Je, ile kauli yake ya kumtaka rais awafukuze Mawaziri Mizigo wa CCM tuipuuze kama JK alivyompuuza au tuichukulie maanani?
 
Sioni kama itakuwa rahisi kwa wananchi kupuuza ukweli wanao uona, ukweli kuhusu maisha yao. Unaweza ukawa una njaa mtu akaja kukuambia una njaa ukampuuza kweli? Sidhani kama ni rahisi hivyo hayo anayosema huyo mtu,

Mkuu, wananchi makini wameshazinduka na sasa hawasikilizi tena udaku wa CHADEMA
 
Atimize ahadi yake kwanza waliyoahahidi na Nape mbele ya umma wa wtz ya kuachia nyazifa zao kama mawaziri mizigo wasingeondolewa.Vinginevyo yeye ndiye wa kupuuzwa.
 
Katibu Mkuu wa CCM, ABDULRAHMAN KINANA amewataka wananchi kuwapuuza wapinzani kwa vile si wakweli. Kwamba, Wapinzani wamekuwa wakipinga kila kitu kinachofanywa na serikali na chama tawala hata kama kitu hicho kiko wazi na wananchi wanakifahamu. Kinana ameyasema hayo huko Ifunda wakati wa Ziara yake ya kukagua utekelezaji wa Ilani ya CCM. Aidha, amewataka wananchi wa jimbo la Kalenga kumchagua mbunge atakayeteuliwa kugombea kwa tiketi ya ccm ili aendeleze mazuri yaliyofanywa na aliyekuwa mbunge wa jimbo hilo na ambaye pia alikuwa waziri wa fedha, marehemu Mgimwa.

Source, Star TV Habari za Adhuhuri

k_copy_phpBCiQi3.gif
 
Kinana ni Jemedari. Anaongea ukweli daima na haogopi mtu. Big Up sana. 2015 wataisoma namba

Zile hoja za mawazir mizigo, tumpuuze nani kati yake na jk? atuambia kwanza hilo.
 
Kumbe kampeni zimeanza tayari Kalenga? Ama tume imewaruhusu CCM kimya kimya?
 
Mkuu, wananchi makini wameshazinduka na sasa hawasikilizi tena udaku wa CHADEMA

Wananchi wa sasa wanapenda na kuamini Kile ambacho CCM wanaita UDAKU, maana kwa wananchi ndio ukweli. Kuthibitisha hilo, angalia mikutano ya CHADEMA kisha linganisha na hiyo ya CCM, ndipo utapata ukweli wa kipi watu wanapenda. Na kama hao wote si makini, basi ni dhahili kuwa unakili serikali ya CCM imefeli kutoa elimu bora ili watu wake waweze kujitambua.
 
Mkuu, wananchi makini wameshazinduka na sasa hawasikilizi tena udaku wa CHADEMA

Wajanja washazinduka hawasikilizi tena udaku wa nape na kinana, hoja za wazili mizigo hatujasahau asitufanye mbumbumbu.
 
1391596509815.jpg
hivi huyu kinana ujangili anaofanya anaona hautoshi!!!????
 
Sioni kama itakuwa rahisi kwa wananchi kupuuza ukweli wanao uona, ukweli kuhusu maisha yao. Unaweza ukawa una njaa mtu akaja kukuambia una njaa ukampuuza kweli? Sidhani kama ni rahisi hivyo hayo anayosema huyo mtu,

Mkuu, wananchi makini wameshazinduka na sasa hawasikilizi tena udaku wa CHADEMA

kweli?????
 

Attachments

  • 1391596876784.jpg
    1391596876784.jpg
    114.8 KB · Views: 120
  • 1391596899600.jpg
    1391596899600.jpg
    54.9 KB · Views: 109
Back
Top Bottom