Kinana, anza na mgao wa Umeme!


Marire

Marire

JF-Expert Member
Joined
May 1, 2012
Messages
11,849
Points
2,000
Marire

Marire

JF-Expert Member
Joined May 1, 2012
11,849 2,000
Ni muda sasa hapa jamvini kumekuwa na mada kadhaa kuhusu hii kadhia ya mgao wa umeme ,hapa niko maeneo ya mwanza mjini ni fuul mgao,kwakuwa mwenyekiti wa ccm taifa ameagiza kila litakalosemwa kusuhu serekali au chama kabla jua kuzama liwe limepatiwa ufafanuzi au kanusho.kupitia uzu huu namuomba Kinana amwagize waziri husika atupe ufafanuzi kuhusu mgao huu unaodidimiza uchumi wa nchi,
mods pls msiondoe hii mada
 
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
19,495
Points
1,250
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
19,495 1,250
Mkuu Marire umekosea jukwaa, huku ni mapicha zaidi
 
Last edited by a moderator:
M

Mkeshaji

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2011
Messages
4,263
Points
0
M

Mkeshaji

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2011
4,263 0
Ni muda sasa hapa jamvini kumekuwa na mada kadhaa kuhusu hii kadhia ya mgao wa umeme ,hapa niko maeneo ya mwanza mjini ni fuul mgao,kwakuwa mwenyekiti wa ccm taifa ameagiza kila litakalosemwa kusuhu serekali au chama kabla jua kuzama liwe limepatiwa ufafanuzi au kanusho.kupitia uzu huu namuomba Kinana amwagize waziri husika atupe ufafanuzi kuhusu mgao huu unaodidimiza uchumi wa nchi,
mods pls msiondoe hii mada
Weka picha tuone.
 
Marire

Marire

JF-Expert Member
Joined
May 1, 2012
Messages
11,849
Points
2,000
Marire

Marire

JF-Expert Member
Joined May 1, 2012
11,849 2,000
Hii post kumbe iko huko? niliitafuta sana kule jukwaa la siasa,hadi nikawalaumu mods kwa kudhani waliifuta,dah basi tena
 
Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined
Dec 9, 2010
Messages
30,101
Points
2,000
Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined Dec 9, 2010
30,101 2,000
umeingia chaka, inawezekana umeituma kukiwa na giza totoro
 
cacico

cacico

JF-Expert Member
Joined
Mar 27, 2012
Messages
8,389
Points
1,250
cacico

cacico

JF-Expert Member
Joined Mar 27, 2012
8,389 1,250
ashughulikieje umeme wakati meno ya tembo yanatolewa gizani??? biashara yake na hitaji lako, ni sawa na kufananisha lipuli na man u!!
 
Marire

Marire

JF-Expert Member
Joined
May 1, 2012
Messages
11,849
Points
2,000
Marire

Marire

JF-Expert Member
Joined May 1, 2012
11,849 2,000
ashughulikieje umeme wakati meno ya tembo yanatolewa gizani??? biashara yake na hitaji lako, ni sawa na kufananisha lipuli na man u!!
alisema atasimamia mawaziri na serekali sasa kama swala la mgao si awaambie tujue yeye ni kidume si kwa kuiba nyara tu?
 
MANI

MANI

Platinum Member
Joined
Feb 22, 2010
Messages
6,980
Points
2,000
MANI

MANI

Platinum Member
Joined Feb 22, 2010
6,980 2,000
ashughulikieje umeme wakati meno ya tembo yanatolewa gizani??? biashara yake na hitaji lako, ni sawa na kufananisha lipuli na man u!!
Hapo sasa aue biashara yake !
 

Forum statistics

Threads 1,284,750
Members 494,236
Posts 30,838,738
Top