Kinana afanya Ziara ya kushtukiza Tabora...!


TandaleOne

TandaleOne

JF-Expert Member
Joined
Sep 4, 2010
Messages
1,619
Likes
121
Points
160
TandaleOne

TandaleOne

JF-Expert Member
Joined Sep 4, 2010
1,619 121 160
Katibu Mkuu wa CCM Ndugu Abdulrahman Kinana amefanya ziara ya kushtukiza katika Mkoa wa Tabora asubuhi hii ambapo amekutana na Mkuu wa Mkoa huo Bi Fatma Mwasa na pia kukutana na viongozi wa Chama wa Mkoa ambapo alifanya kikao kidogo na viongozi hao akisisitiza juu ya utekelezaji wa Ilani na maagizo ya Mkutano Mkuu wa kufanya Mikutano ya ndani na nje na kutembelea mashina. Alisisitiza kuwa litakuwa ni jambo la ajabu ikiwa yeye kama Katibu Mkuu wa Chama katika ziara zake anatembelea na kufungua mashina kisha viongozi wa Mkoa ama eneo husika hawatembelei mashina hayo wala kufuatilia maendeleo yake.

Ndugu Kinana alitua Tabora Asubuhi hii akiwa njiani kutoka katika Mkoa wa Rukwa ambako alifanya Mkutano wa Hadhara na pia kufungua shina la Isesa wilayani Sumbawanga. Ndugu Kinana hivi punde ataendelea na Ziara yake, ambapo ataelekea Geita ambako atafanya Mkutano wa Hadhara na pia kufuatilia kero za wachimbaji wadogo pamoja na hali za waajiriwa katika migodi.


 
M

Mndokanyi

JF-Expert Member
Joined
Sep 6, 2012
Messages
630
Likes
2
Points
35
Age
42
M

Mndokanyi

JF-Expert Member
Joined Sep 6, 2012
630 2 35
Nguvu za soda.Tusubiri tuone mwisho.
 
M

Molemo

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
13,355
Likes
720
Points
280
M

Molemo

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
13,355 720 280
Hakuzomewa tena? Nasikia alipokuwa anazomewa kule Sumbawanga watu walikuwa wanamwita TX maana yake mtu asiye raia.
 
MESTOD

MESTOD

JF-Expert Member
Joined
Nov 12, 2010
Messages
4,771
Likes
331
Points
180
MESTOD

MESTOD

JF-Expert Member
Joined Nov 12, 2010
4,771 331 180
Katika vyeo vilivyokosa muelekeo ni pamoja na mkuu wa mkoa na wilaya! Hawa ni makada kabisa!
 
BONGOLALA

BONGOLALA

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2009
Messages
15,160
Likes
4,950
Points
280
BONGOLALA

BONGOLALA

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2009
15,160 4,950 280
TABORA ya mkoloni ni BORA kuliko ya leo!ilikua kituo cha elimu,biashara na kilimo,usafiri wa reli!vyote vimekufa
 
Safari_ni_Safari

Safari_ni_Safari

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2007
Messages
23,233
Likes
7,064
Points
280
Safari_ni_Safari

Safari_ni_Safari

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2007
23,233 7,064 280
VINANA wamekutana......Yeye na Rage.....hivi mkuu wa mkoa ni mtumishi wa umma au CCM? hii kitu naona haiko sahihi...na hapa ni ikulu

 
C

Concrete

JF-Expert Member
Joined
Mar 12, 2011
Messages
3,607
Likes
32
Points
0
C

Concrete

JF-Expert Member
Joined Mar 12, 2011
3,607 32 0
Mkuu ziara gani ya kushtukiza halafu anapewa na mapokezi rasmi ya DC, RC, Mazezeta yakiwa na sare tena asubuhi.

Sema Kinana amefanya ziara fupi rasmi mkoani Tabora wakati akiwa safarini kuelekea Geita.
 
TandaleOne

TandaleOne

JF-Expert Member
Joined
Sep 4, 2010
Messages
1,619
Likes
121
Points
160
TandaleOne

TandaleOne

JF-Expert Member
Joined Sep 4, 2010
1,619 121 160
Bahati mbaya sana kwa wachangiaji wa jukwaa hili, nasema ni bahati mbaya kwani hili linalotendeka humu halifunzi, halikuzi wala haliendelezi bali lina kera, linaudhi, na kupotosha. Jambo hili hasa hufanywa na pro-chadema katika jukwaa hili ambapo wengi katika wao huwa hawana kawaida wala utaratibu wa kujadili kitu kwa hoja bali hudhiaki, hukejeli na kutukana, hata katika yale ya msingi yenye kugusa utaifa wetu yatupasajo kuyajadili kwa umakini na hekima kuu.

Niliwahi kupata sema sehemu kuwa miongoni mwa jambo baya ambalo upinzani hasa chadema wamekuja nalo ni pamoja na kutuma vijana katika vyombo vya habari lakini pia mitandao ya kijamii ambapo wanapotosha, wanatukana na kukashifu viongozi wa chama na serikali. wanasambaza chuki na kufitinisha watu na makundi ya watu.

Nchi hii inayo misingi inayotulinda na kutuelekeza namna gani tuishi, ikihimiza kuheshimiana, utii na kushirikiana chini ya dhana kuu ya Ujamaa, tukijengewa misingi ya upendo na mshikamano, vitu ambavyo kwa sasa vinadharauliwa na kubezwa watu wakapanda mbegu za ubaguzi, ukanda, udini na chuki. Tulipokusudia kama Taifa kuanzisha vyama vingi wengi katika watu wliliona hili na kulihofia lakini kwa hekima za baadhi yetu walio na mamlaka wakakubali kuwa tuanzishe mfumo wa vyama vingi lakini kwa utaratibu huu tunaoenda nao tutafanya Taifa lisiwe salama.
 
Idimulwa

Idimulwa

JF-Expert Member
Joined
May 27, 2011
Messages
3,384
Likes
14
Points
135
Idimulwa

Idimulwa

JF-Expert Member
Joined May 27, 2011
3,384 14 135
Bahati mbaya sana kwa wachangiaji wa jukwaa hili, nasema ni bahati mbaya kwani hili linalotendeka humu halifunzi, halikuzi wala haliendelezi bali lina kera, linaudhi, na kupotosha. Jambo hili hasa hufanywa na pro-chadema katika jukwaa hili ambapo wengi katika wao huwa hawana kawaida wala utaratibu wa kujadili kitu kwa hoja bali hudhiaki, hukejeli na kutukana, hata katika yale ya msingi yenye kugusa utaifa wetu yatupasajo kuyajadili kwa umakini na hekima kuu.

Niliwahi kupata sema sehemu kuwa miongoni mwa jambo baya ambalo upinzani hasa chadema wamekuja nalo ni pamoja na kutuma vijana katika vyombo vya habari lakini pia mitandao ya kijamii ambapo wanapotosha, wanatukana na kukashifu viongozi wa chama na serikali. wanasambaza chuki na kufitinisha watu na makundi ya watu.

Nchi hii inayo misingi inayotulinda na kutuelekeza namna gani tuishi, ikihimiza kuheshimiana, utii na kushirikiana chini ya dhana kuu ya Ujamaa, tukijengewa misingi ya upendo na mshikamano, vitu ambavyo kwa sasa vinadharauliwa na kubezwa watu wakapanda mbegu za ubaguzi, ukanda, udini na chuki. Tulipokusudia kama Taifa kuanzisha vyama vingi wengi katika watu wliliona hili na kulihofia lakini kwa hekima za baadhi yetu walio na mamlaka wakakubali kuwa tuanzishe mfumo wa vyama vingi lakini kwa utaratibu huu tunaoenda nao tutafanya Taifa lisiwe salama.
Kwenda zako gamba mkubwa wewe...ni wafuasi wa chama gani wlio mabingwa wa kucharanga mapanga, kuchoma mikuki, kuteka na kuchinja wafuasi wa cdm kwenye chaguzi mbalimbali, kama sio ccm?******* kabisa hivi tukikaa kimya mnafikiri sisi *******...unaongelea amani gani hapa wewe kilaza.......mayo zako
 
T2015CCM

T2015CCM

JF-Expert Member
Joined
Sep 13, 2012
Messages
7,936
Likes
382
Points
180
Age
86
T2015CCM

T2015CCM

JF-Expert Member
Joined Sep 13, 2012
7,936 382 180
hongera kinana kwa mwanzo mzuri.watanzania tuna imani na wewe
 
T2015CCM

T2015CCM

JF-Expert Member
Joined
Sep 13, 2012
Messages
7,936
Likes
382
Points
180
Age
86
T2015CCM

T2015CCM

JF-Expert Member
Joined Sep 13, 2012
7,936 382 180
Mwananchi Communications Ltd
Sisi tunampongeza kiongozi huyo wa CCM kwa kufanya ziara hiyo na kujionea mwenyewe jinsi wananchi mkoani humo wanavyoendelea kuteseka na kuishi maisha ya udhalilishaji katika nchi yao. Kinana amejionea mwenyewe jinsi Serikali ya chama chake ilivyovuruga uchumi wa mkoa huo kwa kula njama na baadhi ya wafanyabiashara na wanasiasa kuuziana viwanda vya korosho kwa bei ya kutupa. Viwanda hivyo vilitelekezwa na wamiliki hao baada ya kugundua wangepata faida kubwa kwa kuuza korosho nje ya nchi kabla hazijabanguliwa.
 
omujubi

omujubi

JF-Expert Member
Joined
Dec 6, 2011
Messages
4,143
Likes
83
Points
145
omujubi

omujubi

JF-Expert Member
Joined Dec 6, 2011
4,143 83 145
Mkuu ziara gani ya kushtukiza halafu anapewa na mapokezi rasmi ya DC, RC, Mazezeta yakiwa na sare tena asubuhi.
Sema Kinana amefanya ziara fupi rasmi mkoani Tabora wakati akiwa safarini kuelekea Geita.
nimemuona kwenye ITV Mtwara akilalamikia ufisadi kwenye korosho na gesi alafu watu anaowaambia wamechoka kupita maelezo.
Nilichojiuliza juu ya either kutoelewa au nia mbaya ya hawa jamaa (na Nape) wanalaumu kana kwamba wameiondoa CDM/CUF/NCCR nk madarakani na sasa ndio wanakuja kuleta mabadiliko wakati wenyewe ndio wameitawala hii nchi baada ya Mwalimu, wakaasisi ufisadi na wizi, wakaiba na leo wanawakashifu watz bila hata aibu!!

 
MAMA POROJO

MAMA POROJO

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2007
Messages
4,979
Likes
47
Points
145
MAMA POROJO

MAMA POROJO

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2007
4,979 47 145
kujaribu si kushindwa Kinana ameanza kujaribu ni mwanzo mzuri
 
C

Chibolo

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2012
Messages
3,375
Likes
1,955
Points
280
Age
38
C

Chibolo

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2012
3,375 1,955 280
Naona magamba yamewehuka kabisa! Kinana ni bogus bora mkama!
 
M

mharakati

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2011
Messages
1,275
Likes
55
Points
145
M

mharakati

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2011
1,275 55 145
Katibu Mkuu wa CCM Ndugu Abdulrahman Kinana amefanya ziara ya kushtukiza katika Mkoa wa Tabora asubuhi hii ambapo amekutana na Mkuu wa Mkoa huo Bi Fatma Mwasa na pia kukutana na viongozi wa Chama wa Mkoa ambapo alifanya kikao kidogo na viongozi hao akisisitiza juu ya utekelezaji wa Ilani na maagizo ya Mkutano Mkuu wa kufanya Mikutano ya ndani na nje na kutembelea mashina. Alisisitiza kuwa litakuwa ni jambo la ajabu ikiwa yeye kama Katibu Mkuu wa Chama katika ziara zake anatembelea na kufungua mashina kisha viongozi wa Mkoa ama eneo husika hawatembelei mashina hayo wala kufuatilia maendeleo yake.

Ndugu Kinana alitua Tabora Asubuhi hii akiwa njiani kutoka katika Mkoa wa Rukwa ambako alifanya Mkutano wa Hadhara na pia kufungua shina la Isesa wilayani Sumbawanga. Ndugu Kinana hivi punde ataendelea na Ziara yake, ambapo ataelekea Geita ambako atafanya Mkutano wa Hadhara na pia kufuatilia kero za wachimbaji wadogo pamoja na hali za waajiriwa katika migodi.


View attachment 72124 View attachment 72125
zile siasa za makundi zikifa kabisa 2015 kwa kuwanyongelea mbali mabwana mitandao wakubwa, CCM itarudi imara na hii itakua jambo zuri kwa Tanzania. CCM imara + upinzani makini=Tanzania yenye neema


Mungu ibariki Tanganyika
 
Bigirita

Bigirita

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2007
Messages
15,269
Likes
2,000
Points
280
Bigirita

Bigirita

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2007
15,269 2,000 280
Mwananchi Communications Ltd
Sisi tunampongeza kiongozi huyo wa CCM kwa kufanya ziara hiyo na kujionea mwenyewe jinsi wananchi mkoani humo wanavyoendelea kuteseka na kuishi maisha ya udhalilishaji katika nchi yao. Kinana amejionea mwenyewe jinsi Serikali ya chama chake ilivyovuruga uchumi wa mkoa huo kwa kula njama na baadhi ya wafanyabiashara na wanasiasa kuuziana viwanda vya korosho kwa bei ya kutupa. Viwanda hivyo vilitelekezwa na wamiliki hao baada ya kugundua wangepata faida kubwa kwa kuuza korosho nje ya nchi kabla hazijabanguliwa.
mkuu, sasa Kinana ametembelea Ikulu ndogo ya Tabora, hapo ataona umasikini upi? na amesema hawezi kwenda kufungua mashina........kwenye wanatabora masikini.
 

Forum statistics

Threads 1,249,419
Members 480,661
Posts 29,697,492