Kina dada mnachochea ushoga

Kina dada mnachochea ushoga

msemakweli

JF-Expert Member
Joined
Feb 20, 2014
Posts
1,627
Reaction score
880
Leo nilikuwa kwenye club fulani maarufu hapa mjini na kulikuwa na Bendi inaperform. Ikafika mahali wadada club nzima wakaanza kumchochea mkaka A fulani amfanyie mkaka B mwenzake lap dance.

Kaka A akakubali na kina dada wakawa wanamshangilia kwa vigelegele na kumpiga picha na hata kumpa hela utafikiri kashinda tuzo ya Nobeli.

Kuna watu wachache walichukizwa sana na hata kutoka nje ya club! Kilichonishangaza ni jinsi wengi waliobaki walivyolishangilia tendo lile.
 
Huyo hajachochewa. Ni shoga tayari, ndo maana walimchochea afanye lap dance. How on earth does a man do a lap dance?

Khaa

Hapo sasa...shoga hilo tayari.
By the way nije nikupe kampani, muda mwema huu!!
 
Karibu. Manake paw aliniambia mlinzi hajamsikia muda mrefu. Geti halina kofuli ukae huko huko nje tafadhali.
Hapo sasa...shoga hilo tayari.
By the way nije nikupe kampani, muda mwema huu!!
 
Huyo hajachochewa. Ni shoga tayari, ndo maana walimchochea afanye lap dance. How on earth does a man do a lap dance?

Khaa

Ipo clear kabisa hao wanajuana na inawezekana hata huyo jamaa nae ni mdau wa homosexual.
 
Sasa hao kinadada wanakosa gani..?

Kwanini dume zima likubali kucheza hiyo sijui lapu dansi...??? Kwanini dume zima likubali kuchezewa lapu dansi na dume mwenzake...?

Sema ulikuwa umeenda kwenye baa ya mashogaa...
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom