Kimenuka jumuiya za kimataifa, Rais Magufuli hasomeki

Kimenuka jumuiya za kimataifa, Rais Magufuli hasomeki

Hii ni zaidi ya ukweli ila hata JPm ataiacha katika hali tofauti na amabvyo angeacha JK, wote ni binadam tu na hakuna malaika kati yao.
 
Mwandishi wajidanganya hawo watu ni kiboko magufuli hawawezi samuraia lao lazima liwe na wewe habar hyo umeipata wapi au ndo mawazo yako tu
mkuu watu waache ushabiki usio na maana, kuna dili ni lazima president wa nchi akabembeleze. Mfano mdogo unataka kununua ndege za kivita za kisasa lazima magu aende
 
Jk alizidisha safari hakuna wa kumtetea ila jpm naye asidhani atainua uchumi kwa kujifungia magogoni akae na hao matapeli wajue jinsi ya kulana fairly ,bado hatujitoshelezi
 
Suala la lugha linatoka wapi na linahusika vipi na mada? Kama JPM akienda China, Russia, Japan n.k, atazungumza Kiswahili na kutakuwa na mkalimani. Vivyo hivyo akienda Germany, France, Italy, n.k. Aienda U.K, USA, Canada, anaweza kuongea Kiingereza kwa kuwa luigha hiyo anaimudu. Kumbuka amefanya PHD yake kwa lugha hiyo na alitumia lugha hiyo hiyo ku-defend thesis yake. Lakini pia pamoja na kukimudu Kiingereza anaweza kuamua kutumia Kiswahili na mtu akatafsiri. Kwa hiyo lugha si hoja kabisa.
 
hongera JPM, you have been good in positioning yourself kuwa na nafasi bora katika bargaining ya various deals. unless otherwise ni shida!!!! hawa jamaa si watu wazuri sana....

cha maana aache kutumia smart phone wasije wakamfanya ya chavez.....au castro..
 
Kwa Kawaida Rais wa nchi yoyote anapoingia madarakani lazima waafidhina watafute njia ya kumteka katika pande zao, JPM katika jumuia ya Kimataifa bado hajaeleweka!!Ukiachie hayo mapesa ya MCC . Kimsingi hakufahamika kabisa!! katika International Politica Arena JPM ni mpya, Nimependa stratergy yake, Hana papala!! Akizichanga karata zake vizuri ataisaidia nchi, Kwasasa Dunia yote inatafuta kumpambanua, na yeye bado anasoma uwanja.
 
Tatizo lugha kule hawaongei kiswahili,jk alipewa miaka kumi kuwa waziri wa mambo ya nje ili ajifunze lugha akaambulia kile anachoungaunga
Wewe upo kijiji gani, mbona watu wengi kule tunaona viongozi wengi wakitoa hutuba kwa Lugha zao. Sifa za kiongozi siyo kujua kuongea kwa ufasaha kila Lugha za Dunia, bali ni Elimu yake hapa kwenye Elimu inamaana ni mwanga na wala haihitaji watu waliosoma sana, maana hao ni wataalamu kwenye nchi, DR, Prof.
 
Tatizo lugha kule hawaongei kiswahili,jk alipewa miaka kumi kuwa waziri wa mambo ya nje ili ajifunze lugha akaambulia kile anachoungaunga
Sio Lugha. JPM alishawahi kuwa mwalimu akifundisha Chemistry na Hesabu alifundishaje kama hawezi English?. JPM ni mzee wa principles hayumbishwi na viugali kidogo. Napenda sana hiyo......
 
Tanzania kwa sasa ni kama mchumba mreembo anayetamaniwa na weengi, ila sasa sjui Marekani , sjui China na wengineo wapuuzi kweli, wanamtamani mchumba Tanzania alafiu wanataka awafuate magetoni kwao badala wao waje Home kwa bibi (Bongo)na kutangaza nia yao!!!
Eti JPM aende kwao, kwa nini wao wasije kwetu??????????????????????????????????????? But still time will tell
 
KWAN HZI 1.4 TIRION ZA TRA HAZITUTOSH KWA KUANZIA....
 
Tatizo lugha kule hawaongei kiswahili,jk alipewa miaka kumi kuwa waziri wa mambo ya nje ili ajifunze lugha akaambulia kile anachoungaunga

Hata siku moja lugha siyo tatizo la kuwasiliana kimataifa. Ila kwa mwafrika aliyetawaliwa, hudhani ni sifa kuongea hiyo lugha.

Sema tu kwamba JK alikuwa kigurunyembe.
 
SOURCE please!!!Kutokuhudhuria mikutano sio ujanja kwa kuwa unaipotezea nchi fursa nyingi.Utaja jua tu kwanini mkuu wa kaya anaipiga chenga mikutano ya kimataifa wakati muda utakapofika.Fikirisha akili kidogo kabla yakuleta uzi mheshimiwa.Ukinyamaza unaweza hesabiwa hekima zaidi.
It seems you are void of diplomacy and global politics' strategies of super powers. Aidha, unatakiwa kufahamu kuwa fursa hutengenezwa, hazufuatwi. Cheap opportunisric tendencies is not the expected calibre of a reputable stateman. Rais anayefuata fursa (sema chambo) zinazotengenezwa na wababe wa siasa za dunia hii huishia kuingiza nchi zao kwenye matatizo. JPM yuko sahihi. Kwa njia hii yeye ataweza kuwasoma hao wanaotaka kumsoma.
 
kuna wingu zito kati ya ushirika wa nato na mshenga wao marekani na ule mlengo wa kushoto wenye wakumunist wa zamani China na Russia.

Issue iko ivi.

mabepali wa ulaya na marekani hawamsomi JPM kabisa, kama unavyojua kila Rais mpya anapoingia hawa ndugu zetu hufanya juu chini ili kupata nafasi ya kumteka katika upande wao, ili maslahi yao na ya makampuni kutoka kwao yalindwe. Sasa kasheshe likaanzia hapa

Mabepari walimualika Mh JPM katika mkutano wa jumuiya ya madola in personal, kwanza ili ajitambulishe kwa wenzie lakini pia wapate nafasi ya kuteta nae kuhusu interest zao, na kumvutia kwao. Jamaa hakwenda akatuma wawakilishi.

Wakamualika tena kikao cha mazingira na hali ya hewa, ufaransa, ikiwa ni mara ya pili, ili kupata nafasi tena ya kutimiza ile adhma yao, jamaa tena kakomaa, hakwenda instead akatuma wawakilishi. Hii haikumfurahisha uingereza kabisa na za chinichini zinasema akamtonya mshenga wake marekani watunyime zile za MCC ili Mkuu wa kaya afunge safari kwenda kuwabembeleza na wapate nafasi ya kutoa masharti. Mshenga akafanya hivyo kwa visingizio vya kitoto. lakini mpaka leo JPM hajaenda wala kubembelezea hiyo kitu. Jamaa wakapanic na wakaanza kufikiri labda JPM anahamia ukomunistini

Wakuminist kuona hivi, wakatupa karata yao, kwanza wakamualika kwenya kikao muhimu cha SINO Africa, wakijua jamaa hachomoi hapo, na kwa za ndanindani ujumbe wa Russia pia ulikuwepo huko SA, to their surprise JPM hakutokea instead akaenda VP. China na mshirika wake Russia wamesikitika sana. hasa ukizingatia Russia anaitolea macho Gas yetu kwa muda sasa

ikumbukwe Tanzania ina reserve kubwa sana ya Uranium, Gas, na Coal , hivi ni vitu muhimu sana kwa hii miamba ya milengo miwili na mpaka sasa wanashindwa kumuelewa JPM. Hawamsomi wala hasomeki kwao

Naskia soon Tutapata ugeni mzito, wameamua kuja wenyewe

JPM hasomeki, Hongera JPM

Well saidi umewaza vyema...ndivyo anatakiwa kuwa kiongozi wa nchi...tuna sovereign authority siyo kupelekwa pelekwa tu na mabepari wa dunia!
 
Sio Lugha. JPM alishawahi kuwa mwalimu akifundisha Chemistry na Hesabu alifundishaje kama hawezi English?. JPM ni mzee wa principles hayumbishwi na viugali kidogo. Napenda sana hiyo......
Kuna mwalimu wangu alikuwa anachapia mbaya,tena hawa walimu wa sayansi hawajui kabisa political terminology
 
Rais JPM ashikilie hapo hapo tena kwa meno ya magego.Asikubali kuyumbishwa na hawa mumiani wa pande zote mbili.Majambazi hawa wawili (mabepari na wakomunist) hawajahi na wala haitotokea kuwapenda Waafrika bali wanaipenda Afrika kwa utajiri wake.Hawa ni wanyang'anyi/waporaji wa utajiri wetu na ni wafukarishaji wa bara letu.Chonde chonde Rais wangu Magufuli usiingie mtego wa hawa mumiani.Aliyekutangulia aliwafungulia milango mpaka bawaba ya mwisho hawa mamba wakali wasiotosheka,na kwa kushirikiana na makuwadi wao wa hapa nchini wamehamisha utjiri wetu kadri walivyoweza bila ya hofu.
 
Back
Top Bottom