Kimenuka jumuiya za kimataifa, Rais Magufuli hasomeki

Kimenuka jumuiya za kimataifa, Rais Magufuli hasomeki

Kikwazo Kikubwa cha maendeleo katika nchi nyingi za Africa in particular TANZANIA ni rushwa na nidhamu ya matumizi. Donor countries play just supporting role so I agree with our president's approach to focus on building an accountable system before calling for outsiders
 
[Wakalimani wote waliopo, lugha haiwezi kuwa tatizo Mkuu.[/QUOTE]
Wanaoendelea kudhani Rais hajui kingeleza kiasi cha kutoweza kuhudhuria mikutano ya kimataifa wanakosea na nadhani wanamkosea heshima mheshimiwa rais.
 
kuna wingu zito kati ya ushirika wa nato na mshenga wao marekani na ule mlengo wa kushoto wenye wakumunist wa zamani China na Russia.

Issue iko ivi.

mabepali wa ulaya na marekani hawamsomi JPM kabisa, kama unavyojua kila Rais mpya anapoingia hawa ndugu zetu hufanya juu chini ili kupata nafasi ya kumteka katika upande wao, ili maslahi yao na ya makampuni kutoka kwao yalindwe. Sasa kasheshe likaanzia hapa

Mabepari walimualika Mh JPM katika mkutano wa jumuiya ya madola in personal, kwanza ili ajitambulishe kwa wenzie lakini pia wapate nafasi ya kuteta nae kuhusu interest zao, na kumvutia kwao. Jamaa hakwenda akatuma wawakilishi.

Wakamualika tena kikao cha mazingira na hali ya hewa, ufaransa, ikiwa ni mara ya pili, ili kupata nafasi tena ya kutimiza ile adhma yao, jamaa tena kakomaa, hakwenda instead akatuma wawakilishi. Hii haikumfurahisha uingereza kabisa na za chinichini zinasema akamtonya mshenga wake marekani watunyime zile za MCC ili Mkuu wa kaya afunge safari kwenda kuwabembeleza na wapate nafasi ya kutoa masharti. Mshenga akafanya hivyo kwa visingizio vya kitoto. lakini mpaka leo JPM hajaenda wala kubembelezea hiyo kitu. Jamaa wakapanic na wakaanza kufikiri labda JPM anahamia ukomunistini

Wakuminist kuona hivi, wakatupa karata yao, kwanza wakamualika kwenya kikao muhimu cha SINO Africa, wakijua jamaa hachomoi hapo, na kwa za ndanindani ujumbe wa Russia pia ulikuwepo huko SA, to their surprise JPM hakutokea instead akaenda VP. China na mshirika wake Russia wamesikitika sana. hasa ukizingatia Russia anaitolea macho Gas yetu kwa muda sasa

ikumbukwe Tanzania ina reserve kubwa sana ya Uranium, Gas, na Coal , hivi ni vitu muhimu sana kwa hii miamba ya milengo miwili na mpaka sasa wanashindwa kumuelewa JPM. Hawamsomi wala hasomeki kwao

Naskia soon Tutapata ugeni mzito, wameamua kuja wenyewe

JPM hasomeki,

Rais Magufuli yupo kwa maslahi mapana ya watanzania na Tanzania, ni moja ya watu wazalendo na waadilifu.
Hakika Tanzania tuna haki ya kujivuna kuwa na Rais ambaye anajua Watanzania wanataka nn na wanastahili nn.
Tunapaswa kujivuna kwa chetu na nina uhakika kwa platform madhubuti ya mh Rais nchi yetu itajiendesha bila kutegemea wahisani
 
kuna wingu zito kati ya ushirika wa nato na mshenga wao marekani na ule mlengo wa kushoto wenye wakumunist wa zamani China na Russia.

Issue iko ivi.

mabepali wa ulaya na marekani hawamsomi JPM kabisa, kama unavyojua kila Rais mpya anapoingia hawa ndugu zetu hufanya juu chini ili kupata nafasi ya kumteka katika upande wao, ili maslahi yao na ya makampuni kutoka kwao yalindwe. Sasa kasheshe likaanzia hapa

Mabepari walimualika Mh JPM katika mkutano wa jumuiya ya madola in personal, kwanza ili ajitambulishe kwa wenzie lakini pia wapate nafasi ya kuteta nae kuhusu interest zao, na kumvutia kwao. Jamaa hakwenda akatuma wawakilishi.

Wakamualika tena kikao cha mazingira na hali ya hewa, ufaransa, ikiwa ni mara ya pili, ili kupata nafasi tena ya kutimiza ile adhma yao, jamaa tena kakomaa, hakwenda instead akatuma wawakilishi. Hii haikumfurahisha uingereza kabisa na za chinichini zinasema akamtonya mshenga wake marekani watunyime zile za MCC ili Mkuu wa kaya afunge safari kwenda kuwabembeleza na wapate nafasi ya kutoa masharti. Mshenga akafanya hivyo kwa visingizio vya kitoto. lakini mpaka leo JPM hajaenda wala kubembelezea hiyo kitu. Jamaa wakapanic na wakaanza kufikiri labda JPM anahamia ukomunistini

Wakuminist kuona hivi, wakatupa karata yao, kwanza wakamualika kwenya kikao muhimu cha SINO Africa, wakijua jamaa hachomoi hapo, na kwa za ndanindani ujumbe wa Russia pia ulikuwepo huko SA, to their surprise JPM hakutokea instead akaenda VP. China na mshirika wake Russia wamesikitika sana. hasa ukizingatia Russia anaitolea macho Gas yetu kwa muda sasa

ikumbukwe Tanzania ina reserve kubwa sana ya Uranium, Gas, na Coal , hivi ni vitu muhimu sana kwa hii miamba ya milengo miwili na mpaka sasa wanashindwa kumuelewa JPM. Hawamsomi wala hasomeki kwao

Naskia soon Tutapata ugeni mzito, wameamua kuja wenyewe

JPM hasomeki, Hongera JPM
mungu ampe maisha marefu ndgu hyu
 
Hiv lini mtaacha mawazo mgando hayo kila siku mnaongekea kutojua kingereza we uliyegradute now unaweza ongea kingereza na Mzee Wa miaka 80s kama ujatoka nduki tena huyo std 8 issue sio English tatizo mmezoea kuwa vibaraka Wa wazungu kwa kuwaramba miguu mkifili ndo mtasaidiwa kumbe mnabaki kuwa masiki wale wale wanaojua kingereza mbona ndio wanaingoza kuibia nchi hii na kwakusaign mikataba feki mtu anaiba hela anaficha kwenye viroba ndani wakati benk zipo au anaficha kwa wazungu akiimarisha uchumi wao huku mkate akinunu laki moja pumba kabisa
 
Its high time we stop dancing to the tunes of outsiders... THEY NEED US AS MUCH AS WE NEED THEM...

let them come to us and we will discuss the terms of whatever they want, enough is enough... this country became free in the 60's... they should stop thinking we are still their colony.

If its Uranium or Gas or other Minerals... they can get them, but in our terms.

I love my President Mr Magufuli... you are making us proud every step of the way!!!
 
Hata mi nawashangaa mrusi hana haja na gas ye anatumia umeme wa uranium

Russia inaweza kuwa hahitaji gas yetu kwa sasa lakini anahitaji uranium. Kampuni kubwa (nimesahau jina lake) inayochimba/ au kufanya utafiti wa uranium kule tunduru ni ya Urusi. Halafu pamoja na hayo Tanzania ni strategically positioned hivi unadhani hawatamani pwani yetu iitumike na navy zao? Aidha Tanzania ina ardhi kubwa ya kilimo na kwa upande wa geo politics tuna say kubwa katika eneo la afrika mashariki na kati. In fact ni sisi tu watanzania hatujielewei umuhimu wetu na nguvu zetu. Ndiyo maana Marekani marais wake kwenye watatu hivi walimiminika Tanzania kipindi fulani wakati wa JK ambaye alikuwa na soft stance (and probably he was right) kwa Wamarekani. Lakini pamoja na hayo Russia inaweza pengine inahitaji gesi yetu kwa makampuni yake kupewa tenda ya kuchimba...
 
Tuwe serious katika kujadili issues. Hii ni thread muhimu kwa mustakabali wa nchi yetu. Kama unafahamu masuala ya international relations lugha haiwezi kuwa issue. Je, PUTIN huwa anazungumza lugha gani anapokutana na Cameron au Obama. Je, yule Rais wa China huwa anazungumza lugha gani kwenye mikutano ya kimataifa au anapokutana na Obama na wengineo. Hujui kuwa kuna wakalimani wanaoweka mambo sawa kwenye mikutano hiyo? Halafu, hii hoja mufilisi ya kwamba JPM hajui kiingereza imeanzia wapi? Tusilete hoja zisizo na maana. Sisi watanzania tuna inferiority complex za ajabu mno. Eti wengi wetu tunadhani kufahamu kuzungumza kiingereza ndio usomi... Kiingereza ni lugha kama zilivyo lugha nyingine. Mbona kuwa wamalawi huko Mwananyamala wengine ni ma-housegirl na wengine wakata michongoma na wazungumza kiingereza lakini maisha yao ni hohehahe? Kuna wakati watanzania walikuwa wanapeleka watoto wao Kenya na Uganda kusoma katika shule za huko na wakirudi na umahiri wa kuzungumza kiingereza wazazi hao, baadhi, walikuwa wanafurahia wakidhani kuwa hiyo ndiyo elimu... Sijui sisi watanzania tukoje..Wapo waztu wanakomalia eti JPM hajui lugha!!! Wapi na wapi??!!
uko sawa kiongozi tatizo wengine ni kutaka kuonekana wanajua kuchangia na wanachangia pumba yaani hao ndo wanaoshadadia nchi kuendlea kuwa tegemezi
 
Kutokwenda si hoja.Yeye aseme kwa hawa waliochukua maeneo ya madini na wanayalinda kila siku bila ya kufungua migodi.Yani mzingu anakuja kumiliki ardhi kimabavu,akiulizwa anasema nimepewa na rais wako.Hapana toa kwanza hawa walioko ndani.Hapo namimi nitampongeza .
 
kuna mtu mwenye phd hajui kuongea kingereza?hzo research aliandika kwakisukuma?hao mahalozi wanaomtembelea ikulu wanawasiliana vp?..lugha sio sababu...kuna wabongo wanadhani unatakiwa kuongea kingereza bila kukosea ndo wajue umesoma na una akili...kumbe kinachotakiwa ni ...communicative competence...ya uwezo wa kuelewana regardless of correctness
 
JPM atulie kwanza afagie na kuipannga nyumba yake kabla hajaanza kuwatembelea majirani. Tujenge uwezo wa ndani kwanza kabla ya kufikiria kwenda nje kuomba misaada. Kuna haja gani ya kua ombaomba wakati tuna rasilimali kibao?
 
kuna mtu mwenye phd hajui kuongea kingereza?hzo research aliandika kwakisukuma?hao mahalozi wanaomtembelea ikulu wanawasiliana vp?..lugha sio sababu...kuna wabongo wanadhani unatakiwa kuongea kingereza bila kukosea ndo wajue umesoma na una akili...kumbe kinachotakiwa ni ...communicative competence...ya uwezo wa kuelewana regardless of correctness
 
Sio tu China....India, Cuba, Venezuela, Burundi, Congo na Msumbiji...uwa wanaongea lugha ya Kingereza hawa? Hizi nchi kwa uchache tu, Kingereza hawakijui kabisa. Unajua inasikitisha kuona mpo watu wachache mnaleta mzaha kwenye mada ya msingi kama hii.

Nakushauri...ingia google, download picha yoyote ya viongozi wakiwa kwenye hii mikutano ya kimataifa...utaona wamevaa 'earpierce'...hizo zinasaidia ku-translate lugha yoyote ile duniani. Najua tatizo lako lilikuwa ujinga...Haya nimekuelimisha sasa.
Mkuu, sitaki kuingia kwenye huo ubishi wa magufuli kujua/kutojua kuongea lugha ya kiingereza. Lakini kusema kuwa hizo unazoita 'earpierce' zinasaidia kutafsiri lugha yoyote ile duniani ni uongo mkubwa. Mfano, lugha rasmi ktk vikao vya UN ni sita, kirusi, kiingereza, kichina, kifaransa, kiarabu na kihispania. Ukienda na kimatumbi chako lazima uwe umekitafsiri ktk mojawapo ya hizo lugha sita. OIC, lugha rasmi ni tatu; kiarabu, kiingereza na kifaransa.
 
The dangerous game, tunawakomoa au tunajikomoa?
 
kuna wingu zito kati ya ushirika wa nato na mshenga wao marekani na ule mlengo wa kushoto wenye wakumunist wa zamani China na Russia.

Issue iko ivi.

mabepali wa ulaya na marekani hawamsomi JPM kabisa, kama unavyojua kila Rais mpya anapoingia hawa ndugu zetu hufanya juu chini ili kupata nafasi ya kumteka katika upande wao, ili maslahi yao na ya makampuni kutoka kwao yalindwe. Sasa kasheshe likaanzia hapa

Mabepari walimualika Mh JPM katika mkutano wa jumuiya ya madola in personal, kwanza ili ajitambulishe kwa wenzie lakini pia wapate nafasi ya kuteta nae kuhusu interest zao, na kumvutia kwao. Jamaa hakwenda akatuma wawakilishi.

Wakamualika tena kikao cha mazingira na hali ya hewa, ufaransa, ikiwa ni mara ya pili, ili kupata nafasi tena ya kutimiza ile adhma yao, jamaa tena kakomaa, hakwenda instead akatuma wawakilishi. Hii haikumfurahisha uingereza kabisa na za chinichini zinasema akamtonya mshenga wake marekani watunyime zile za MCC ili Mkuu wa kaya afunge safari kwenda kuwabembeleza na wapate nafasi ya kutoa masharti. Mshenga akafanya hivyo kwa visingizio vya kitoto. lakini mpaka leo JPM hajaenda wala kubembelezea hiyo kitu. Jamaa wakapanic na wakaanza kufikiri labda JPM anahamia ukomunistini

Wakuminist kuona hivi, wakatupa karata yao, kwanza wakamualika kwenya kikao muhimu cha SINO Africa, wakijua jamaa hachomoi hapo, na kwa za ndanindani ujumbe wa Russia pia ulikuwepo huko SA, to their surprise JPM hakutokea instead akaenda VP. China na mshirika wake Russia wamesikitika sana. hasa ukizingatia Russia anaitolea macho Gas yetu kwa muda sasa

ikumbukwe Tanzania ina reserve kubwa sana ya Uranium, Gas, na Coal , hivi ni vitu muhimu sana kwa hii miamba ya milengo miwili na mpaka sasa wanashindwa kumuelewa JPM. Hawamsomi wala hasomeki kwao

Naskia soon Tutapata ugeni mzito, wameamua kuja wenyewe

JPM hasomeki, Hongera JPM
Haijanoga . utotoo Tanzania ni sawa na jogoo na punje ya almasi, alitamana kupata mbadala wa chembe ya mtama
 
Atasomeka tu anapima break even point ya uchumi ikoje ili ajue anaenda kuomba mini, sio Leo unachaguliwa unakuwa na kiherehere angalia kwanza hesabu zako hasa kupunguza watu wanaozagaa bila kazi za kufanya wakiwemo wanaojichimbia mabondeni, ngoja amalize bomoa bomoa
 
Back
Top Bottom