Ndiyo na ushahidi huu hapaIle habari ya kulipuliwa kiwanda cha silaha kule sudan na ndege za Israel zipo pia? eenh!
Yani mwambie ingekuwa ni rahisi kiasi hicho wangelikwisha lipua na kutumiatv yao cnn wewe irani habari nyingine ni kgb system na wanaintelejensia nzuri kuliko asia zote labda pakstan ndo maana wazungu wanashindwa kuingia!We mkongoman tulia wewe, unadhani Irani ni M23 eeh! dogo usiangalie kwa wasiwasi tisa ukadhani sita
Sasa unasema watu watabaki kuimba ngoja waje kuthibitisha wao sijui utaficha sura yako na jiwe au kopo la choo? zile hasira za kuwataka waisram wote duniani waungane na wasahau tofauti zake na waifute israel katika ramani hujagundua tu kama zilikuwa hasira na ameona hatomuweza Isrrael peke yake! wewe alifazaa vipi
mimi nachojua ni kuwa jumamosi iran walipiga mkwara kuwa WHOEVER ATTACK SYRIA IT WILL BE AN ACT OF WAR AGAISNT IRAN.
Kuna harakati zinaendelea tangu juzi huku syria ikijiandaa kuweka pigo la mwisho kwa waasi.ndege za kivita za iran zinaruka na kupaa toka uwanja wa ndege wa damusca na alepo wakileta fresh supply ya silaha na warusi nao meli zao zinashusha mzigo pale tartus .wakati huohuo marekani kaondoa warships na carrier zote toka hapo maeneo na carrier groups zote zimepaki marekani zikiwa hazina crews wako off kasoro USS STENIS iliyopo persian gulf.
Marekani ameshawambia israel na uturuki wajiandae kwa lolote ila yeye HAYUMO labda kwa mambo ya kushare intelligence na logistic ,mengine wao watakua upto them,in short kawaacha solemba.
Si unafahamu kama Uturuki ni mwanachama wa NATO, kama unafahamu hivyo nadhani hata ile slogan yao unaifahamu.mimi nachojua ni kuwa jumamosi iran walipiga mkwara kuwa WHOEVER ATTACK SYRIA IT WILL BE AN ACT OF WAR AGAISNT IRAN.
Kuna harakati zinaendelea tangu juzi huku syria ikijiandaa kuweka pigo la mwisho kwa waasi.ndege za kivita za iran zinaruka na kupaa toka uwanja wa ndege wa damusca na alepo wakileta fresh supply ya silaha na warusi nao meli zao zinashusha mzigo pale tartus .wakati huohuo marekani kaondoa warships na carrier zote toka hapo maeneo na carrier groups zote zimepaki marekani zikiwa hazina crews wako off kasoro USS STENIS iliyopo persian gulf.
Marekani ameshawambia israel na uturuki wajiandae kwa lolote ila yeye HAYUMO labda kwa mambo ya kushare intelligence na logistic ,mengine wao watakua upto them,in short kawaacha solemba.
tatizo uko mbali na operesheni za kijajusi ingawa una idea idea kidogo! unafikiria means moja tu ya kuharibu vinu vya nyukilia vya Iran. sio lazima kutumia missile ambayo ni overt operation...zipo covert operations. Mossad wana-recruit internal agents na mambo yanafanyika!kweli jamaa ana mapenzi ya ......! mtu kaona kwenye post ya Israel news tiyari keshapost utumbo huo...Kwanini usimeki follow up ata ktk vyombo vingine vya habari? Kwanza kabisa kinu cha FORDO ni underground ata zile massive ordnance bomb za US wame prove haziwezi penetrate Iranian concrete...pili US wenyewe wamethibitisha kua ata hizo taarifa hawana kwani ata satellite images zingeonesha kwani kuna Satellite nyingi tu angani za hao jamaa kutake photo kwa tukio km hilo ni kugusa...Tatu km ingekua kweli vinu vimelipuka kwa bahati mbaya still satellite image zingepatikana...Nne Israel has no capability and will to invade Iran without US,UK,NATO ambapo US hataki kuburuzwa kwani km akifanya hivyo all US bases in middle east zitafutwa ktk uso wa dunia ndo maana analazimisha sanctions ile ishu nzima iwe solved diplomatically....Mwisho mtoa mada acha mapenzi ya kuku jaribu kua unafatilia kwani baba zako ni master of propaganda
We mkongoman tulia wewe, unadhani Irani ni M23 eeh! dogo usiangalie kwa wasiwasi tisa ukadhani sita
Matatizo yenu nyie ndo mnanzisha udini afu tukiwakosoa mnakasirika.Alifazaa naona ushaanza kuchafua thread kwa mambo yako ya kidini kwani thread zinazohusu israel unafanya kusudi kuleta mambo ya kidini ili zifutwe kwanini usianzishe thread ya mambo ya dini Mods huyu jamaa hebu mfuatilieni Udini too much mie naweza kujibu yote ila nilishawahi kula ban so naomba utulie kwa Heshima kwako Mkuu
Nani aliye sema hayo si mkristo mwenzako sa ulitaka tukubaliane na propoganda za kina Paul.
Yani na wao wa Israel wanajua wazi pale kuna moto, Iran si lele mama :biggrin1:Siku Iran itathibitisha kuwa Israel inaihujumu
Israel itajuta
Yani na wao wa Israel wanajua wazi pale kuna moto, Iran si lele mama :biggrin1:
We kalia hivyo hivyo kuwasikiliza wa Israel hao wanajulikana kwa uwongo toka zamani, watu walio mzulia Jesus kasema yeye Mungu na wakawavuruga watu akili ili wa-amini Jesus ni Mungu afu hao hao wakasema wamemua Mungu(Jesus) unadhnai hawawezi kusema uwongo.Nakuambia ukweli,,iran itatifuliwatifuliwa within a minute,,hujiulizi toka israel iteke maeneo ktk vita ya siku 6 mwaka 1967 imeyashikilia mpaka sasa hv na hakuna taifa la kiarabu lililoweza rejesha hiyo ardhi,,husikii sa hv iran inalialia kuwaambia mataifa ya middle east kumpiga israel,,kwa nini asiende yeye?haya sasa tushapiga chungu chake cha nuclear na watu waliokuwa ndani wamenasa,,sema lingine
Kichwa cha habari na utumbo uliouweka ni vitu tofauti. Ili iweje?
Bujibuji kuna kazi the commedy, changamkia hiyo kituHawajaeleza, je wamelipua kinu tu, au kinu na mche wake?
Laiti saddam angekua bado hai, alikua anamtandika myahudi vibaya sana