Kimeanza kunuka UKAWA, maneno ya Makwilo


Pilipili usizokula zakuwashia nini? si ni nafuu kwenu kppvu la nini mkuu. Mtu akitaka kukata roho anawapa watu matumaini na hii ndo CCM kwa sasa.
 
chagadema wameiba sifa za eukaww za escrow ss wanajishaua ujerumani
 
Poleni sana na hila za kigamba gamba zakutokea Lumumba ukawa tunachana mbuga
 

We dada dudu la chadema lina kutekenya kweli!Bila kumtaja mumeo chadema hujisikii raha kabisa!Endelea tu kulichezea dudu mda si mrefu lita kulowanosha dada!
 
Huwaga huna point kabisa!! Sasa hapo umeandika nini? Jifunze kaka maana sasa unaboa!!
 
sa wakiigombana si furaha ya ccm? sa we nn kinakuuma hapo
 

wewe unahitaji upimwe akili
 
Mshukuru basi Dr maana bila ktjmtaja ukoo wako watakufa njaa
 
Huu uharo unakaribia lita 50.
 
Utakuwa umerogwa si bure kwani aliyeleta mada ni mwanaccm? Kwa tarifa yako mleta mada ni mwanachadema mwenzako aliyeasi akahamia ACT.

Usiseme ni mwanachadema, sema alikuwa mwanachadema akanunuliwa Act
 
DUH KWELI BUKU7 UNAZITENDEA HAKI. INAKUAJE MWANAMKE MREMBO KAMA WEWE UNASHINDWA KUIFANYIA USAFI K.. YAKO UNASHINDA KT MITANDAO UKIFANYA MIPASHO IFO CCM. NYAMA WEWe
Duh kumbe simiyu yetu ni mwari vp ana mume

Duh kumbe simi
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…