Sakaya ni zao la UKAWA, leo anaipinga UKAWA, hakika yupo kwa Maslahi yake


figganigga

figganigga

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2010
Messages
16,399
Points
2,000
figganigga

figganigga

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2010
16,399 2,000
SAKAYA YUPO CUF KWA MASLAHI YAKE
Ni mimi Mwanaharakati ndugu yenu Daktari J. K. Ngondwe M/kiti Wa Cuf Tawi la Livingston Kata Ya Mwinyi na mjumbe wa Kata wa chama cha wananchi Cuf na Mjumbe wa Mkutano Mkuu wa Wilaya Tabora mjini.

Hata uanachana wake umeupata kimaslahi, mwaka 2005 wakati Bwana yule anamteua kuwa Mbunge Viti Maalum kutoka wilaya Urambo, viongozi na wanachama wa wilaya hiyo walilalamika kwamba hawajawahi kuwa na mwanachama huyo, pamoja kwamba haijalishi kuwa ni mchaga lkn hajapatapo kuishi wilayani humo, baadae ilibainika kuwa uanachama wake ulisukwa na wapiga dili wawili ambao alikuwa na uhisiano nao wa karibu sana Amiri Kirungi na Hassan Doyo ambao baadae wote wawili walifukuzwa uanachama kwa kukosa uadilifu.

Inasemekana hata kuteuliwa kwake mara mbili mfululizo kulitokana na wapiga dili hao wawili kumsimamia kidete ktk teuzi hizo, lkn cha kushangaza pamoja na kuwa mbunge vipindi vitatu mfululizo na Naibu Katibu Mkuu Bara, CUF wilaya ya Kaliua (zamani URAMBO) haina cha kujivunia zaidi ya Ubunge wake Sakaya ambao pia ameupata kwa mbeleko ya UKAWA, ambayo baada ya kuvuka mto, Leo hii anadiriki kumtukana Mamba.

Sakaya kwa vile yupo CUF kimaslahi na siyo kuijenga ameamua ashiriki kupiga Dili kubwa la kuiuza CUF kwa CCM, na hasa anajua hawezi kuwa tena mbunge kwenye jimbo la Kaliua, baada ya kuutukana UKAWA.

NASISITIZA SAKAYA YUPO CUF KWA MASLAHI YAKE
Hayumkiniki Mtendaji wa Chama kwa upande wa Bara kuanzia Juni 22 2014, miezi 6 baadae Desemba 11, 2014 tunaingia ktk uchaguzi wa Serikali za mitaa, na huku akiwa bado ni mbunge tangu 2005 kutoka wilaya hiyo ktk uchaguzi huo ambao Wilaya ya Kaliua ina vijiji 71 tazama matokeo yake.
CCM vijiji 44
CHADEMA vijiji 19
CUF vijiji 8.
Tunashindwa hata na CHADEMA ambayo haikuwa hata diwani ktk wilaya hiyo?

Sakaya ameshindwa kuijenga CUF hata jimbo alilogombea la Kaliua lenye kata 13 tu aliweka wagombea udiwani kata 10 wakati CCM, ACT na CHADEMA wakiweka kata zote, NCCR na TADEA kata moja, kwani wilaya ya Kaliua ina majimbo mawili likiwemo na Ulyamkuru lenye kata 12 ambako aliweka wagombea kwenye kata 2 wakati CHADEMA na CCM wameweka wagombea ktk kata zote na ACT kata 5.

Jimbo la Kaliua hatukuwa na vigezo vya kuachiwa ndani ya UKAWA, Sakaya alipewa kwa heshima ambayo Leo baada ya kupiga BINGO nzuri kwa CCM ameamua kusaliti na kutoa Matusi kwa Maalim Seif, AMA KWELI DILI ZINAUA HATA NDUGU YAKO.

Matokeo ya Udiwani Jimbo la Kaliua lenye Kata 13.
CCM kata 10
CHADEMA 2
ACT 1
CUF 0

Matokeo ya kura za Udiwani;
CCM 21,287
CHADEMA 13,410
CUF 7,954
NCCR 270
TADEA 41

Ukizijumlisha kura zote za UKAWA 21,634 tofauti ya kura 348 ya kura 21,982 alizozipata Sakaya, UKAWA una kila sababu ya kujivunia Ubunge huu.

Kama CHADEMA na NCCR wangeweka wagombea ubunge sehemu kubwa za kura zingetoka kwa Sakaya na kwa tofauti ndogo aliyoshindia ya kura 1,583, CCM walikuwa na uwezekano mkubwa wa kulitetea jimbo hilo. na ukizingatia vyama vya ACT na TADEA vilipata kura sembuse CHADEMA na NCCR.

MATOKEO YA KURA KWA KILA CHAMA.
CUF 21,982
CCM 20,299
ACT 7,244
TADEA 563

Ukiichambua Taarifa hii kwa utulivu kabisa ndipo utakapojua
SAKAYA YUPO CUF KWA AJILI YA MASLAHI NA SIYO CHAMA KAMA TAASISI, KAMA ANASALITI UKAWA ULIOMSAIDIA KUPATA UBUNGE, ATASHINDWAJE KUIUZA CUF KWA CCM?

OHAAA!!!! MWANACUF AMKA WEWE UNABAKIZIWA MANYOYA. Baada ya kukujulisha SAKAYA Vile alivyo sasa nitakuja kukujulisha kuhusu Mh. KAPASHA na wengineo kibao,
 
Z

zithromax

JF-Expert Member
Joined
Apr 26, 2016
Messages
1,249
Points
2,000
Z

zithromax

JF-Expert Member
Joined Apr 26, 2016
1,249 2,000
SAKAYA YUPO CUF KWA MASLAHI YAKE
Ni mimi Mwanaharakati ndugu yenu Daktari J. K. Ngondwe M/kiti Wa Cuf Tawi la Livingston Kata Ya Mwinyi na mjumbe wa Kata wa chama cha wananchi Cuf na Mjumbe wa Mkutano Mkuu wa Wilaya Tabora mjini.

Hata uanachana wake umeupata kimaslahi, mwaka 2005 wakati Bwana yule anamteua kuwa Mbunge Viti Maalum kutoka wilaya Urambo, viongozi na wanachama wa wilaya hiyo walilalamika kwamba hawajawahi kuwa na mwanachama huyo, pamoja kwamba haijalishi kuwa ni mchaga lkn hajapatapo kuishi wilayani humo, baadae ilibainika kuwa uanachama wake ulisukwa na wapiga dili wawili ambao alikuwa na uhisiano nao wa karibu sana Amiri Kirungi na Hassan Doyo ambao baadae wote wawili walifukuzwa uanachama kwa kukosa uadilifu.

Inasemekana hata kuteuliwa kwake mara mbili mfululizo kulitokana na wapiga dili hao wawili kumsimamia kidete ktk teuzi hizo, lkn cha kushangaza pamoja na kuwa mbunge vipindi vitatu mfululizo na Naibu Katibu Mkuu Bara, CUF wilaya ya Kaliua (zamani URAMBO) haina cha kujivunia zaidi ya Ubunge wake Sakaya ambao pia ameupata kwa mbeleko ya UKAWA, ambayo baada ya kuvuka mto, Leo hii anadiriki kumtukana Mamba.

Sakaya kwa vile yupo CUF kimaslahi na siyo kuijenga ameamua ashiriki kupiga Dili kubwa la kuiuza CUF kwa CCM, na hasa anajua hawezi kuwa tena mbunge kwenye jimbo la Kaliua, baada ya kuutukana UKAWA.

NASISITIZA SAKAYA YUPO CUF KWA MASLAHI YAKE
Hayumkiniki Mtendaji wa Chama kwa upande wa Bara kuanzia Juni 22 2014, miezi 6 baadae Desemba 11, 2014 tunaingia ktk uchaguzi wa Serikali za mitaa, na huku akiwa bado ni mbunge tangu 2005 kutoka wilaya hiyo ktk uchaguzi huo ambao Wilaya ya Kaliua ina vijiji 71 tazama matokeo yake.
CCM vijiji 44
CHADEMA vijiji 19
CUF vijiji 8.
Tunashindwa hata na CHADEMA ambayo haikuwa hata diwani ktk wilaya hiyo?

Sakaya ameshindwa kuijenga CUF hata jimbo alilogombea la Kaliua lenye kata 13 tu aliweka wagombea udiwani kata 10 wakati CCM, ACT na CHADEMA wakiweka kata zote, NCCR na TADEA kata moja, kwani wilaya ya Kaliua ina majimbo mawili likiwemo na Ulyamkuru lenye kata 12 ambako aliweka wagombea kwenye kata 2 wakati CHADEMA na CCM wameweka wagombea ktk kata zote na ACT kata 5.

Jimbo la Kaliua hatukuwa na vigezo vya kuachiwa ndani ya UKAWA, Sakaya alipewa kwa heshima ambayo Leo baada ya kupiga BINGO nzuri kwa CCM ameamua kusaliti na kutoa Matusi kwa Maalim Seif, AMA KWELI DILI ZINAUA HATA NDUGU YAKO.

Matokeo ya Udiwani Jimbo la Kaliua lenye Kata 13.
CCM kata 10
CHADEMA 2
ACT 1
CUF 0

Matokeo ya kura za Udiwani;
CCM 21,287
CHADEMA 13,410
CUF 7,954
NCCR 270
TADEA 41

Ukizijumlisha kura zote za UKAWA 21,634 tofauti ya kura 348 ya kura 21,982 alizozipata Sakaya, UKAWA una kila sababu ya kujivunia Ubunge huu.

Kama CHADEMA na NCCR wangeweka wagombea ubunge sehemu kubwa za kura zingetoka kwa Sakaya na kwa tofauti ndogo aliyoshindia ya kura 1,583, CCM walikuwa na uwezekano mkubwa wa kulitetea jimbo hilo. na ukizingatia vyama vya ACT na TADEA vilipata kura sembuse CHADEMA na NCCR.

MATOKEO YA KURA KWA KILA CHAMA.
CUF 21,982
CCM 20,299
ACT 7,244
TADEA 563

Ukiichambua Taarifa hii kwa utulivu kabisa ndipo utakapojua
SAKAYA YUPO CUF KWA AJILI YA MASLAHI NA SIYO CHAMA KAMA TAASISI, KAMA ANASALITI UKAWA ULIOMSAIDIA KUPATA UBUNGE, ATASHINDWAJE KUIUZA CUF KWA CCM?

OHAAA!!!! MWANACUF AMKA WEWE UNABAKIZIWA MANYOYA. Baada ya kukujulisha SAKAYA Vile alivyo sasa nitakuja kukujulisha kuhusu Mh. KAPASHA na wengineo kibao,
hebu weka na yale ya segerea kwa yule dada aliyezawadiwa viti maalum , baada ya kuhakikisha dili. linakamilika ,
 
W

wakimataifa.

JF-Expert Member
Joined
Jun 7, 2015
Messages
1,505
Points
1,500
W

wakimataifa.

JF-Expert Member
Joined Jun 7, 2015
1,505 1,500
ukawa ndio walioanza kumtenga
 
N

nderingosha

JF-Expert Member
Joined
Mar 20, 2011
Messages
3,963
Points
2,000
N

nderingosha

JF-Expert Member
Joined Mar 20, 2011
3,963 2,000
...kwa jinsi siasa za majitaka za kibongo zilivyo za kujuana....kuna wakati ukimsikia huyu mama siku hizi anavyomshupalia maalim na kumfagilia prof...waweza hisi anagawa shavu kwa prof...maana si kawaida....anaona kazi yote iliyofanywa na kina maalim na lowassa huko ukawa kuwa ni bure....inasikitisha sana...
 
Z

zithromax

JF-Expert Member
Joined
Apr 26, 2016
Messages
1,249
Points
2,000
Z

zithromax

JF-Expert Member
Joined Apr 26, 2016
1,249 2,000
...kwa jinsi siasa za majitaka za kibongo zilivyo za kujuana....kuna wakati ukimsikia huyu mama siku hizi anavyomshupalia maalim na kumfagilia prof...waweza hisi anagawa shavu kwa prof...maana si kawaida....anaona kazi yote iliyofanywa na kina maalim na lowassa huko ukawa kuwa ni bure....inasikitisha sana...
Lowasa kafanya kazi gani kama sio kutafuta platform ya kufikia malengo yake ya urais , serikali za mitaa ukawa ilifanya vizuri lowasa alikuwepo , hebu lowasa aingie ACT kama atapata hata 1/8 ya kura alizopata 2015
 
N

nderingosha

JF-Expert Member
Joined
Mar 20, 2011
Messages
3,963
Points
2,000
N

nderingosha

JF-Expert Member
Joined Mar 20, 2011
3,963 2,000
...Nenda kawaulize viongozi wanaopambana na ukawa sasa ndani na nje ya bunge watakuelewsha...maana kipofu we usiyeona mahitaji kufunguliwa....maana hata kusoma takwimu huwezi...


zithromax, post: 18637196, member: 364362"]
Lowasa kafanya kazi gani kama sio kutafuta platform ya kufikia malengo yake ya urais , serikali za mitaa ukawa ilifanya vizuri lowasa alikuwepo , hebu lowasa aingie ACT kama atapata hata 1/8 ya kura alizopata 2015
 
N

nderingosha

JF-Expert Member
Joined
Mar 20, 2011
Messages
3,963
Points
2,000
N

nderingosha

JF-Expert Member
Joined Mar 20, 2011
3,963 2,000
..Ulizia viongozi wako wakwambie impact ya lowassa kwenye uchaguzi uliopita...maana ushabiki wenu umewajaza upofu...hamuelewi hata takwimu rahisi tu....


acha bangi lowasa kafanya kazi gani kama sio kutafuta platform ya kufikia malengo yake ya urais , serikali za mitaa ukawa ilifanya vizuri lowasa alikuwepo , hebu lowasa aingie ACT kama atapata hata 1/8 ya kura alizopata 2015
 
Kipigi

Kipigi

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2012
Messages
767
Points
250
Kipigi

Kipigi

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2012
767 250
Sasa kama mnafanya ujinga, mlitaka akubali sana
 
Black fire

Black fire

JF-Expert Member
Joined
Oct 8, 2014
Messages
745
Points
1,000
Black fire

Black fire

JF-Expert Member
Joined Oct 8, 2014
745 1,000
Sakaya awamu hii ndo mwsho wake kuwa Mbunge.
 
Quinine

Quinine

JF-Expert Member
Joined
Jul 26, 2010
Messages
16,328
Points
2,000
Quinine

Quinine

JF-Expert Member
Joined Jul 26, 2010
16,328 2,000
Usitukane mamba kabla ya kuvuka mto, yeye kausaliti UKAWA uliombeba.

Sakaya ndiyo basi tena ubunge atakuwa anausikia redioni.
 
Allen Makoye

Allen Makoye

Member
Joined
Nov 25, 2016
Messages
7
Points
45
Allen Makoye

Allen Makoye

Member
Joined Nov 25, 2016
7 45
..Ulizia viongozi wako wakwambie impact ya lowassa kwenye uchaguzi uliopita...maana ushabiki wenu umewajaza upofu...hamuelewi hata takwimu rahisi tu....
Kwa mambo yalipofikia hata angesimama Dr Slaa impact ingekuwa ile ile, maybe even better
 
maghambo619

maghambo619

JF-Expert Member
Joined
Aug 14, 2012
Messages
799
Points
500
maghambo619

maghambo619

JF-Expert Member
Joined Aug 14, 2012
799 500
Anajichimbia kaburi, watanzania wanamchora tu, hakuna asiejua Dhamira ya Bwana Yule kwenye upinzani wa Tanzania!
 
F

Farudume

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2013
Messages
3,916
Points
2,000
Age
32
F

Farudume

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2013
3,916 2,000
Ameshajua hana chake tena kwa hiyo anachokifanya ni kubomoa na kukmbatia alichonacho na anachopewa ili muda wake ukiisha arudi kama Machali.
 
B

Babati

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2014
Messages
31,760
Points
2,000
Age
34
B

Babati

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2014
31,760 2,000
Huyu ni wa kufukuza uanachama.
 
N

nkongu ndasu

JF-Expert Member
Joined
Jan 19, 2013
Messages
22,502
Points
2,000
N

nkongu ndasu

JF-Expert Member
Joined Jan 19, 2013
22,502 2,000
kiukweli bila ukawa wabunge wengi wa upinzani wasingeshinda kamwe.
 
ibesa mau

ibesa mau

JF-Expert Member
Joined
Sep 17, 2015
Messages
1,862
Points
2,000
ibesa mau

ibesa mau

JF-Expert Member
Joined Sep 17, 2015
1,862 2,000
wala sitashangaa siku Sakaya akitangaza kurudi ccm
 
Rweye

Rweye

JF-Expert Member
Joined
Mar 16, 2011
Messages
16,261
Points
2,000
Rweye

Rweye

JF-Expert Member
Joined Mar 16, 2011
16,261 2,000
Sakaya kawa mbunge toka 2015 na Ukawa imekuja 2015 halafu unasema awe zao la ukawa? Labda kama ukisema ukawa ni zao la Sakaya
 

Forum statistics

Threads 1,283,911
Members 493,869
Posts 30,805,835
Top