Kim Kardashian....wee acha tu!!


Tisha-TOTO

Tisha-TOTO

JF-Expert Member
Joined
Feb 10, 2010
Messages
1,174
Likes
137
Points
160
Tisha-TOTO

Tisha-TOTO

JF-Expert Member
Joined Feb 10, 2010
1,174 137 160
Jamani kwa kweli mimi mwenzenu.... hili toto hili laitwa Kim.......aaah!!!
 

Attachments:

  • File size
    356 KB
    Views
    324
Gold Addict

Gold Addict

Senior Member
Joined
Sep 5, 2011
Messages
151
Likes
0
Points
0
Gold Addict

Gold Addict

Senior Member
Joined Sep 5, 2011
151 0 0
mkuu hii ni level nyingine kabisa..nashangaa wanaomshobokea beyonce na jlo
 
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2009
Messages
27,589
Likes
2,495
Points
280
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2009
27,589 2,495 280
she did a few jobs kama sikosei..kwani sie hamtuoni jamani! nyie kaka zetu sijui mkoje,kha!
 
Gold Addict

Gold Addict

Senior Member
Joined
Sep 5, 2011
Messages
151
Likes
0
Points
0
Gold Addict

Gold Addict

Senior Member
Joined Sep 5, 2011
151 0 0
she did a few jobs kama sikosei..kwani sie hamtuoni jamani! nyie kaka zetu sijui mkoje,kha!
Kijungu cha kim k ni orijino...and she had to undergo x ray to prove that...hata ukicheki dada zake si haba..familia imejaliwa ile...mademu wa kibongo wana vijungu vikubwa lakini irregular,inshort hawavutii...
 
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2009
Messages
27,589
Likes
2,495
Points
280
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2009
27,589 2,495 280
i remember hiyo issue ya x-ray now. ila alifanya boob job? ww,umeona vijungu vingapi bana? hama mitaa unayohang, humu tu ukiona vijungu vya hawa madada wa jf utaomba poo!:mwaaah: ww vipi? haya kuleni kwa macho basi,eboo!:laser:
Kijungu cha kim k ni orijino...and she had to undergo x ray to prove that...hata ukicheki dada zake si haba..familia imejaliwa ile...mademu wa kibongo wana vijungu vikubwa lakini irregular,inshort hawavutii...
 
M

mjasiria

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2011
Messages
3,912
Likes
297
Points
180
M

mjasiria

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2011
3,912 297 180
i remember hiyo issue ya x-ray now. ila alifanya boob job? ww,umeona vijungu vingapi bana? hama mitaa unayohang, humu tu ukiona vijungu vya hawa madada wa jf utaomba poo!:mwaaah: ww vipi? haya kuleni kwa macho basi,eboo!:laser:
Basi usimalizie kusemaaaaa kwani ukimalizia moyo wangu unauchomaaaaaa. Kifupi mi nawafagilia sana warembo wetu wa Bongo ukiwemo wewe King'asti.
 

Forum statistics

Threads 1,214,009
Members 462,478
Posts 28,498,491