Kilimanjaro yaendelea kuwa kinara wa elimu

Kilimanjaro yaendelea kuwa kinara wa elimu

Hapa Mwanza kazi yenu ni pub na kuchoma Kitimoto hakuna cha zaidi kipi kingine mlichonacho? Magorofa machache mliyojenga kwa mikopo ya CRDB Sasa wazawa tunayanunua kupitia minada ya benki Maana mnashindwa kurejesha mikopo kutokana na ukata baada ya mianya ya madili kuzibwa.

Sent using Jamii Forums mobile app
Unajua muuza kitimoto hapo mwanza anaingiza shilingi ngapi kwa Siku?/mwezi?
Héla anayoingiza huwezi mfikia ndio maana unakuta muuza kitimoto lkn anamiliki nyumba 3 za kupangisha hapo mwanza na kule uchagani unakuta ameshajenga hekalu,umeona akili kubwa ?
Sio wewe unawaza kucheza na chatu

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Wachagga ni walevi tu wanatumia nguvu nyingi kuwafikia wahaya. By nature wahaya ni nshomile

NB moderators wa humu ni subjective wameutoa uzi wa wahaya wakiwapig vibaya wachagga paper l 4m 4 ila wameiacha huu

Hizo ni chuki kwa wahaya n ukabala. Hatafanikiwa
Pepa lipi la form four mhaya amempiga mchaga? Unaota?
T.o namba moja na mbili wa mwaka huu wote wachaga
Alafu kilimanjaro kila mwaka matokeo ya form four inaongoza
Ktk matokeo ya mwaka huu kilimanjaro imeichapa kagera form four,two na la nne

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Aliyekwambia mwanza jiji na mwanza mkoa ni kitu kimoja nan...?
Sasa nikuulize kuwa jiji alafu ukawa mkoa maskini Kuna faida? Moshi Ni manispaa lkn mkoa kilimanjaro 90% Wana maisha Bora kwa mujibu wa takwimu, kilimanjaro hadi vijijn kama usangi,marangu, machame nk kuna Hadi supermarket,atm unadhani Ni mchezo?

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Sasa hivi si ndiyo mnaisoma namba...
Wanaoisoma namba Ni nyie mikoa maskini,hivi mkoa ambao watu wake 90% Wana maisha Bora wataisomaje namba?
Mkoa ambao huduma za kijamii vijijin Ni 95% wanaisomaje namba kwamfano?
Mkoa ambao hawajui shida ya zahanati,shule Wala hospital za wilaya wanaisomaje namba?(kilimanjaro karibu kila wilaya ina hospital tatu)
Mkoa ambao hawajui shida ya Madarasa wanaisomaje namba?
UMECHANGANYIKIWA MKUU

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Sasa nikuulize kuwa jiji alafu ukawa mkoa maskini Kuna faida? Moshi Ni manispaa lkn mkoa kilimanjaro 90% Wana maisha Bora kwa mujibu wa takwimu, kilimanjaro hadi vijijn kama usangi,marangu, machame nk kuna Hadi supermarket,atm unadhani Ni mchezo?

Sent using Jamii Forums mobile app
Mkoa wa mwanza unabebwa na jiji la Mwanza kwa asilimia 99.. .Mwanza mkoa nje ya jiji na maskini sana angalau sengerema... Leta mapato ya manispaa ya moshi tulinganishe na manispaa mojawapo ya jiji.
 
Wanaoisoma namba Ni nyie mikoa maskini,hivi mkoa ambao watu wake 90% Wana maisha Bora wataisomaje namba?
Mkoa ambao huduma za kijamii vijijin Ni 95% wanaisomaje namba kwamfano?
Mkoa ambao hawajui shida ya zahanati,shule Wala hospital za wilaya wanaisomaje namba?(kilimanjaro karibu kila wilaya ina hospital tatu)
Mkoa ambao hawajui shida ya Madarasa wanaisomaje namba?
UMECHANGANYIKIWA MKUU

Sent using Jamii Forums mobile app
Mnaisoma namba nyie wachaga wezi wa huku... Vighorofa vyenu uchwara vinauzwa na mabenki wananunua mangosha... Nyie sasa mmebaki kuuza juisi za miwa tu..
Halafu ni vipi watu wakimbie maisha bora wakaishi kwa maskini?
 
Unajua muuza kitimoto hapo mwanza anaingiza shilingi ngapi kwa Siku?/mwezi?
Héla anayoingiza huwezi mfikia ndio maana unakuta muuza kitimoto lkn anamiliki nyumba 3 za kupangisha hapo mwanza na kule uchagani unakuta ameshajenga hekalu,umeona akili kubwa ?
Sio wewe unawaza kucheza na chatu

Sent using Jamii Forums mobile app
Hakuna lolote ni kujiinua bila Sababu Zach msingi. Wachagga maskini tu.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Hakuna lolote ni kujiinua bila Sababu Zach msingi. Wachagga maskini tu.

Sent using Jamii Forums mobile app
Karibu kilimanjaro, vijijn utadhani Ni London
FB_IMG_15702098938113855.jpeg


Sent using Jamii Forums mobile app
 
Mnaisoma namba nyie wachaga wezi wa huku... Vighorofa vyenu uchwara vinauzwa na mabenki wananunua mangosha... Nyie sasa mmebaki kuuza juisi za miwa tu..
Halafu ni vipi watu wakimbie maisha bora wakaishi kwa maskini?
1:Ghorofa moja iliouzwa sio kitu,hapo mwanza wachaga wengi wanamiliki maghorofa kibao unayafahamu maghorofa ya lema,Swai , Tarimo? Hiyo ni rasharasha
Ukija Arusha mjini maghorofa 80% Ni ya wachaga, hapo sijaenda dar bado
2:Tunaenda huko mikoani kuwekeza zaidi maana tunatanua wigo Ni kitu Cha kawaida kukuta mchaga Ana biashara dar,arusha,mbeya na mwanza hiyo ndio Siri ya maendeleo sio nyie mnakaa sehemu moja Kama mimba

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Back
Top Bottom