Kilimanjaro yaendelea kuwa kinara wa elimu

Kilimanjaro yaendelea kuwa kinara wa elimu

Mkoa wa mwanza unabebwa na jiji la Mwanza kwa asilimia 99.. .Mwanza mkoa nje ya jiji na maskini sana angalau sengerema... Leta mapato ya manispaa ya moshi tulinganishe na manispaa mojawapo ya jiji.
Mwanza jiji ni asilimia ndogo Sana ya mkoa wa mwanza
Na sehemu kubwa ya mkoa wa mwanza Ni maskini ndio maana Ni mkoa wa 5 kwa umaskini,unadhani hapo mwanza mjini ndio mwanza yote? Kilimanjaro hadi vichochoroni kuna huduma zote kwanzia lami,majengo ya kisasa ,umeme maji nk
Kule vijijn mwanza maji Ni anasa
Ni kawaida kukuta supermarket vijijn kilimanjaro nenda marangu, machame,usangi, utashuhudia
tapatalk_1578049728717.jpeg


Sent using Jamii Forums mobile app
 
1:Ghorofa moja iliouzwa sio kitu,hapo mwanza wachaga wengi wanamiliki maghorofa kibao unayafahamu maghorofa ya lema,Swai , Tarimo? Hiyo ni rasharasha
Ukija Arusha mjini maghorofa 80% Ni ya wachaga, hapo sijaenda dar bado
2:Tunaenda huko mikoani kuwekeza zaidi maana tunatanua wigo Ni kitu Cha kawaida kukuta mchaga Ana biashara dar,arusha,mbeya na mwanza hiyo ndio Siri ya maendeleo sio nyie mnakaa sehemu moja Kama mimba

Sent using Jamii Forums mobile app
Eti maghorofa mengi.... Unafikir unaongea na wageni wa huku... Huyo tarimo alikuja kulialia hapa jf kutafuta huruma ya watu eti anazulumiwa wakati jizi kama nini na watu wanajua hilo....niambie anamiliki jengo gani jingine?... Nyie mnaukimbia mkoa wenu pamedoda... Si muwekeze halafu mkaishi mkoani kwenu kama ni tajiri....Tajiri gani anaacha sehemu nzuri anaenda kuishi sehemu mbovu ya kimasikini?
 
Mwanza jiji ni asilimia ndogo Sana ya mkoa wa mwanza
Na sehemu kubwa ya mkoa wa mwanza Ni maskini ndio maana Ni mkoa wa 5 kwa umaskini,unadhani hapo mwanza mjini ndio mwanza yote? Kilimanjaro hadi vichochoroni kuna huduma zote kwanzia lami,majengo ya kisasa ,umeme maji nk
Kule vijijn mwanza maji Ni anasa
Ni kawaida kukuta supermarket vijijn kilimanjaro nenda marangu, machame,usangi, utashuhudiaView attachment 1325895

Sent using Jamii Forums mobile app
Hilo ni kanisa... Leta picha ya hayo masupermarket na maghorofa ya kijijini
 
Eti maghorofa mengi.... Unafikir unaongea na wageni wa huku... Huyo tarimo alikuja kulialia hapa jf kutafuta huruma ya watu eti anazulumiwa wakati jizi kama nini na watu wanajua hilo....niambie anamiliki jengo gani jingine?... Nyie mnaukimbia mkoa wenu pamedoda... Si muwekeze halafu mkaishi mkoani kwenu kama ni tajiri....Tajiri gani anaacha sehemu nzuri anaenda kuishi sehemu mbovu ya kimasikini?
Hahaha naonea huruma akili zako
Kwahyo moshi hawajawekeza? Moshi wamewekeza kikamilifu kwa 100% ndipo wakahamia kwingine
Na ndiyo kanuni ya uchumi ilivyo huwez kuwekeza sehemu moja tu alafu ukajiita Tajiri
PILI Tarimo huyo hapo mwanza Ana ghorofa nyingine pasians
Nimekuambia unayajua maghorofa ya lema,Swai,lyimo hapo mwanza?

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Hahaha naonea huruma akili zako
Kwahyo moshi hawajawekeza? Moshi wamewekeza kikamilifu kwa 100% ndipo wakahamia kwingine
Na ndiyo kanuni ya uchumi ilivyo huwez kuwekeza sehemu moja tu alafu ukajiita Tajiri
PILI Tarimo huyo hapo mwanza Ana ghorofa nyingine pasians
Nimekuambia unayajua maghorofa ya lema,Swai,lyimo hapo mwanza?

Sent using Jamii Forums mobile app
Tarimo ana maghorofa gani hayo ya pasiansi.... Halafu moshi ndo mmewekeza nn pale...ATM ya maziwa au..sababu nimekuambia uniwekee mapato ya manispaa ya moshi mnayotaka iwe jiji hadi sasa hujaweka.... Weka tuone huo uwekezaji.
 
Wewe usijitekenye, sisi ndio wenye Mwanza. Tunajua kila kona ya Jiji, hapa wachaga wenye magorofa ya maana hakuna. Usilete uongo hapa.
Hahaha naonea huruma akili zako
Kwahyo moshi hawajawekeza? Moshi wamewekeza kikamilifu kwa 100% ndipo wakahamia kwingine
Na ndiyo kanuni ya uchumi ilivyo huwez kuwekeza sehemu moja tu alafu ukajiita Tajiri
PILI Tarimo huyo hapo mwanza Ana ghorofa nyingine pasians
Nimekuambia unayajua maghorofa ya lema,Swai,lyimo hapo mwanza?

Sent using Jamii Forums mobile app

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Tarimo ana maghorofa gani hayo ya pasiansi.... Halafu moshi ndo mmewekeza nn pale...ATM ya maziwa au..sababu nimekuambia uniwekee mapato ya manispaa ya moshi mnayotaka iwe jiji hadi sasa hujaweka.... Weka tuone huo uwekezaji.
Hebu fuatilia ktk tovuti ya serikali ujue kilichoikosesha Moshi hadhi ya jiji
Kwa kukusaidia moshi ina vigezo vyote vya kuwa jiji isipokuwa tu kimoja(udogo wa eneo)
Ndio maana kuna mchakato wa kupanua eneo kwa kumega sehemu ya hai DC na Moshi dc ili zije mjini
Ndicho kigezo pekee tu kilichokosekana


Sent using Jamii Forums mobile app
 
Yaani nisafishe macho kwa hizo picha!!.... Halafu nyumba za hivyo mbona hadi bukoba vijjini zipo... Nasubir hayo masupermarket ya kijijini
Unasemaje? Mara mwanza Mara bukoba mbona hueleweki mkuu? haya hebu cheki hili dude lipo vijijn huko uchagani jifanye Kama unajikuna niongeze zingine
FB_IMG_15702098938113855.jpeg


Sent using Jamii Forums mobile app
 
Huo mfano unaotoa haufanani na mada. Unakurukupa tu . wachina wako bilioni moja na ushee wangejaa Afrika mngeishi wapi. Kimsingi wachina walioko hapa ni kama tone la damu kwenye pacific ocean.

Sent using Jamii Forums mobile app
Hoja ni wachina kutapakaa Africa nzima,je ni kwamba wamekimbia shida za china? Je Afrique ina uchumi mzur kuliko china?

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Hebu fuatilia ktk tovuti ya serikali ujue kilichoikosesha Moshi hadhi ya jiji
Kwa kukusaidia moshi ina vigezo vyote vya kuwa jiji isipokuwa tu kimoja(udogo wa eneo)
Ndio maana kuna mchakato wa kupanua eneo kwa kumega sehemu ya hai DC na Moshi dc ili zije mjini
Ndicho kigezo pekee tu kilichokosekana


Sent using Jamii Forums mobile app
Kha eti eneo....kuwa jiji inatakiwa eneo km^2 ngapi vile
 
Back
Top Bottom