PreGE2025 Kile anaandaa Lissu ni kuandaa nchi kwa machafuko

PreGE2025 Kile anaandaa Lissu ni kuandaa nchi kwa machafuko

Mijadala ya Uchaguzi Mkuu wa Tanzania 2025 (Kabla)

kmbwembwe

JF-Expert Member
Joined
Aug 16, 2012
Posts
10,940
Reaction score
7,849
Tumewahi kuona clip za video zilizovuja wazungu wakiwa kwenye mikutano yao wakipanga namna Afrika inatakiwa kuwa eneo la vurugu mapigano na maafa kusudi wenyeji wabakie masikini.

Kwamba Maliasili za Afrika ili ziweze kuvunwa sawa na bure waafrika wasiruhusiwe kuzitumia au kuzivuna kwa maendeleo yao Kwa sababu wakiendelea watahitaji kutumia rasilmali zao na huku wazungu wanazihitaji.

Kwa hakika ni roho mbaya na za ubaguzi dhidi ya waafrika maana tumeona wachina wakiwa na sera ya kutaka waafrika wafaidike na kupata maendeleo kutokana na mali asili yao.

Wao wanaamini watu wakiendelea wanakuja na mahitaji zaidi Kwa hiyo biashara inakua kubwa zaidi duniani na kuwafaidisha wote.

Wazungu wanasambaza vita Afrika na wanatumia vibaraka kama Kagame mbabe wa vita vya kimbari ya kitutsi mwenye kuamini watutsi ni mbari iliyozaliwa kutawala wabantu kusambaza vita na vurugu.

Hapa kwetu tunasoma madai yasiyokua na tija ya chadema ya lissu kutaka kusimamisha uchaguzi. Hata mwenyewe Lissu anajua CHADEMA Haina uwezo kusimamisha uchaguzi Tanzania ila bila shaka kuna nguvu nyuma yake toka wale mabeberu wenye kuombea vurugu nchi zetu waweze kugawana na kuokota ngawira kirahisi huku tukigombana au tukipigana na kuuana wenyewe Kwa wenyewe
 
Tumewahi kuona clip za video zilizovuja wazungu wakiwa kwenye mikutano yao wakipanga namna Afrika inatakiwa kuwa eneo la vurugu mapigano na maafa kusudi wenyeji wabakie masikini. Kwamba Mali asili za Afrika ili ziweze kuvunwa sawa na bure waafrika wasiruhusiwe kuzitumia au kuzivuna kwa maendeleo yao Kwa sababu wakiendelea watahitaji kutumia rasilmali zao na huku wazungu wanazihitaji.
Kwa hakika ni roho mbaya na za ubaguzi dhidi ya waafrika maana tumeona wachina wakiwa na sera ya kutaka waafrika wafaidike na kupata maendeleo kutokana na mali asili yao. Wao wanaamini watu wakiendelea wanakuja na mahitaji zaidi Kwa hiyo biashara inakua kubwa zaidi duniani na kuwafaidisha wote.
Wazungu wanasambaza vita Afrika na wanatumia vibaraka kama Kagame mbabe wa vita vya kimbari ya kitutsi mwenye kuamini watutsi ni mbari iliyozaliwa kutawala wabantu kusambaza vita na vurugu.
Hapa kwetu tunasoma madai yasiyokua na tija ya chadema ya lissu kutaka kusimamisha uchaguzi. Hata mwenyewe lissu anajua chadema Haina uwezo kusimamisha uchaguzi Tanzania ila bila shaka kuna nguvu nyumba yake toka wale mabeberu wenye kuombea vurugu nchi zetu waweza kuokota ngawira kirahisi huku tukigombana au tukipigana wenyewe Kwa wenyewe
Wezi huwaona wenye mali ni wakorofi.
 
Hiyo siku nitakuwa mstari wa mbele kupambania mabadiliko na siogopi chochote yaani✌️
 
Tumewahi kuona clip za video zilizovuja wazungu wakiwa kwenye mikutano yao wakipanga namna Afrika inatakiwa kuwa eneo la vurugu mapigano na maafa kusudi wenyeji wabakie masikini. Kwamba Mali asili za Afrika ili ziweze kuvunwa sawa na bure waafrika wasiruhusiwe kuzitumia au kuzivuna kwa maendeleo yao Kwa sababu wakiendelea watahitaji kutumia rasilmali zao na huku wazungu wanazihitaji.
Kwa hakika ni roho mbaya na za ubaguzi dhidi ya waafrika maana tumeona wachina wakiwa na sera ya kutaka waafrika wafaidike na kupata maendeleo kutokana na mali asili yao. Wao wanaamini watu wakiendelea wanakuja na mahitaji zaidi Kwa hiyo biashara inakua kubwa zaidi duniani na kuwafaidisha wote.
Wazungu wanasambaza vita Afrika na wanatumia vibaraka kama Kagame mbabe wa vita vya kimbari ya kitutsi mwenye kuamini watutsi ni mbari iliyozaliwa kutawala wabantu kusambaza vita na vurugu.
Hapa kwetu tunasoma madai yasiyokua na tija ya chadema ya lissu kutaka kusimamisha uchaguzi. Hata mwenyewe lissu anajua chadema Haina uwezo kusimamisha uchaguzi Tanzania ila bila shaka kuna nguvu nyumba yake toka wale mabeberu wenye kuombea vurugu nchi zetu waweza kuokota ngawira kirahisi huku tukigombana au tukipigana wenyewe Kwa wenyewe

Pale HAKI inaposhindikana kupatikana kwa njia za amani na za Kidemokrasia, basi Vita huwa inakuwa ndio silaha ya mwisho kabisa katika kupatikana kwa hiyo HAKI. Hakuna njia nyingine yoyote mbadala zaidi ya hiyo.

Mwanafalsafa Jeffs O'Brien aliwahi kusema kwamba "Njia pekee ambayo Wananchi wataitumia katika kuzungumza au kujadiliana na Watawala wao ambao ni Madikteta ili kufikia muafaka wenye maslahi kwa pande zote mbili ni kwa KUPITIA MTUTU WA BUNDUKI."

[Ufafanuzi umeongezwa]


Mfano mzuri zaidi uliotokea siku za hivi karibuni kuhusiana na masuala kama haya ni kule nchini DRC, katika Mikoa ya Kivu Kaskazini na Kivu Kusini.
Kutokana na kukosekana kwa HAKI, Watu/Wapiganaji wa M23 walikuwa wanaomba mazungumzo na Utawala wa nchi yao hiyo kwa muda mrefu Sana (tangu zamani miaka ya 2012) lakini bila mafanikio yoyote yale. Utawala wa nchi hiyo ya DRC daima ulikuwa unakataa kukutana na hao watu wa M23. Lakini mara tu Wapiganaji hao wa M23 walipoanzisha vurumai dhidi ya Utawala wao, mara moja Rais wa nchi hiyo ya DRC sasa amekubali kukutana na Watu wa M23 ili wazungumze na kumaliza tofaufi zao.
Je, unafikiri mazungumzo hayo kati ya M23 na Rais wa DRC Felix Tsishekedi yangewezekana kufanyika endapo kama Watu wa M23 wasingechukua maamuzi magumu na hatua kali kama hizo walizochukua huko Goma na Bukavu? Ingewezekana kweli?
 
Bora tu sababu masikini tupo wengi, ajira hamna alafu viongozi na chawa wao wanatembelea magari ya nusu billion.

Acha tufe tukipambana huenda wachache watakaobaki watatengeneza nchi yao ya haki
Unaakili za kuku wewe sio bure

USSR
 
Tumewahi kuona clip za video zilizovuja wazungu wakiwa kwenye mikutano yao wakipanga namna Afrika inatakiwa kuwa eneo la vurugu mapigano na maafa kusudi wenyeji wabakie masikini.

Kwamba Maliasili za Afrika ili ziweze kuvunwa sawa na bure waafrika wasiruhusiwe kuzitumia au kuzivuna kwa maendeleo yao Kwa sababu wakiendelea watahitaji kutumia rasilmali zao na huku wazungu wanazihitaji.

Kwa hakika ni roho mbaya na za ubaguzi dhidi ya waafrika maana tumeona wachina wakiwa na sera ya kutaka waafrika wafaidike na kupata maendeleo kutokana na mali asili yao.

Wao wanaamini watu wakiendelea wanakuja na mahitaji zaidi Kwa hiyo biashara inakua kubwa zaidi duniani na kuwafaidisha wote.

Wazungu wanasambaza vita Afrika na wanatumia vibaraka kama Kagame mbabe wa vita vya kimbari ya kitutsi mwenye kuamini watutsi ni mbari iliyozaliwa kutawala wabantu kusambaza vita na vurugu.

Hapa kwetu tunasoma madai yasiyokua na tija ya chadema ya lissu kutaka kusimamisha uchaguzi. Hata mwenyewe Lissu anajua CHADEMA Haina uwezo kusimamisha uchaguzi Tanzania ila bila shaka kuna nguvu nyumba yake toka wale mabeberu wenye kuombea vurugu nchi zetu waweze kugawana na kuokota ngawira kirahisi huku tukigombana au tukipigana na kuuana wenyewe Kwa wenyewe
umeandika pumba tupu
 
Tumewahi kuona clip za video zilizovuja wazungu wakiwa kwenye mikutano yao wakipanga namna Afrika inatakiwa kuwa eneo la vurugu mapigano na maafa kusudi wenyeji wabakie masikini.

Kwamba Maliasili za Afrika ili ziweze kuvunwa sawa na bure waafrika wasiruhusiwe kuzitumia au kuzivuna kwa maendeleo yao Kwa sababu wakiendelea watahitaji kutumia rasilmali zao na huku wazungu wanazihitaji.

Kwa hakika ni roho mbaya na za ubaguzi dhidi ya waafrika maana tumeona wachina wakiwa na sera ya kutaka waafrika wafaidike na kupata maendeleo kutokana na mali asili yao.

Wao wanaamini watu wakiendelea wanakuja na mahitaji zaidi Kwa hiyo biashara inakua kubwa zaidi duniani na kuwafaidisha wote.

Wazungu wanasambaza vita Afrika na wanatumia vibaraka kama Kagame mbabe wa vita vya kimbari ya kitutsi mwenye kuamini watutsi ni mbari iliyozaliwa kutawala wabantu kusambaza vita na vurugu.

Hapa kwetu tunasoma madai yasiyokua na tija ya chadema ya lissu kutaka kusimamisha uchaguzi. Hata mwenyewe Lissu anajua CHADEMA Haina uwezo kusimamisha uchaguzi Tanzania ila bila shaka kuna nguvu nyumba yake toka wale mabeberu wenye kuombea vurugu nchi zetu waweze kugawana na kuokota ngawira kirahisi huku tukigombana au tukipigana na kuuana wenyewe Kwa wenyewe
huyo tapeli wa kisiasa atachafuka mwenyewe na tiketi yake ya ndege mfukoni 🐒
 
Tumewahi kuona clip za video zilizovuja wazungu wakiwa kwenye mikutano yao wakipanga namna Afrika inatakiwa kuwa eneo la vurugu mapigano na maafa kusudi wenyeji wabakie masikini. Kwamba Mali asili za Afrika ili ziweze kuvunwa sawa na bure waafrika wasiruhusiwe kuzitumia au kuzivuna kwa maendeleo yao Kwa sababu wakiendelea watahitaji kutumia rasilmali zao na huku wazungu wanazihitaji.
Kwa hakika ni roho mbaya na za ubaguzi dhidi ya waafrika maana tumeona wachina wakiwa na sera ya kutaka waafrika wafaidike na kupata maendeleo kutokana na mali asili yao. Wao wanaamini watu wakiendelea wanakuja na mahitaji zaidi Kwa hiyo biashara inakua kubwa zaidi duniani na kuwafaidisha wote.
Wazungu wanasambaza vita Afrika na wanatumia vibaraka kama Kagame mbabe wa vita vya kimbari ya kitutsi mwenye kuamini watutsi ni mbari iliyozaliwa kutawala wabantu kusambaza vita na vurugu.
Hapa kwetu tunasoma madai yasiyokua na tija ya chadema ya lissu kutaka kusimamisha uchaguzi. Hata mwenyewe lissu anajua chadema Haina uwezo kusimamisha uchaguzi Tanzania ila bila shaka kuna nguvu nyumba yake toka wale mabeberu wenye kuombea vurugu nchi zetu waweza kuokota ngawira kirahisi huku tukigombana au tukipigana wenyewe Kwa wenyewe
Tuwe Wazalendo wa Kweli Katika Mfumo wa Vyama Vingi

Tangu tulipoamua kuingia kwenye mfumo wa vyama vingi vya siasa, hatuna budi kukomaa kidemokrasia katika mfumo huo. Tunapaswa kukaribisha mitazamo tofauti ya kiuongozi na ya kijamii, kwa lengo la kujitawala kwa faida ya Watanzania wote.

Amani tunayoiombea na kuililia kila siku, ni yetu sisi Watanzania. Tukiilinda, tutanufaika; tukiichezea, ni sisi tutakaoumia. Hivyo basi, chaguzi zote katika taifa letu ni lazima ziwe huru na za haki, ili tuwapate viongozi halali kupitia taratibu tulizojiwekea kama taifa huru.

Ifike mahali tuseme basi kwa mambo ya ovyo, yawe ya makusudi au bahati mbaya, ambayo yamerudisha nyuma maendeleo yetu kama taifa. Tunazo rasilimali nyingi: ardhi yenye rutuba, mito, maziwa, mabwawa, bahari na hali ya hewa nzuri.

Kama tukipata viongozi wenye maono makubwa—viongozi wa kutuongoza katika maisha ya neema, salama na amani—basi hao ndiyo Watanzania tungependa kuwaweka madarakani. Ni wajibu wetu sote kuleta mabadiliko tunayoyataka kwa njia ya kidemokrasia, kwa mshikamano, na kwa moyo wa kizalendo.
 
Tumewahi kuona clip za video zilizovuja wazungu wakiwa kwenye mikutano yao wakipanga namna Afrika inatakiwa kuwa eneo la vurugu mapigano na maafa kusudi wenyeji wabakie masikini.

Kwamba Maliasili za Afrika ili ziweze kuvunwa sawa na bure waafrika wasiruhusiwe kuzitumia au kuzivuna kwa maendeleo yao Kwa sababu wakiendelea watahitaji kutumia rasilmali zao na huku wazungu wanazihitaji.

Kwa hakika ni roho mbaya na za ubaguzi dhidi ya waafrika maana tumeona wachina wakiwa na sera ya kutaka waafrika wafaidike na kupata maendeleo kutokana na mali asili yao.

Wao wanaamini watu wakiendelea wanakuja na mahitaji zaidi Kwa hiyo biashara inakua kubwa zaidi duniani na kuwafaidisha wote.

Wazungu wanasambaza vita Afrika na wanatumia vibaraka kama Kagame mbabe wa vita vya kimbari ya kitutsi mwenye kuamini watutsi ni mbari iliyozaliwa kutawala wabantu kusambaza vita na vurugu.

Hapa kwetu tunasoma madai yasiyokua na tija ya chadema ya lissu kutaka kusimamisha uchaguzi. Hata mwenyewe Lissu anajua CHADEMA Haina uwezo kusimamisha uchaguzi Tanzania ila bila shaka kuna nguvu nyuma yake toka wale mabeberu wenye kuombea vurugu nchi zetu waweze kugawana na kuokota ngawira kirahisi huku tukigombana au tukipigana na kuuana wenyewe Kwa wenyewe
Mtanzania gani utamlisha huu upuuzi labda Bibi yako.
 
Tumewahi kuona clip za video zilizovuja wazungu wakiwa kwenye mikutano yao wakipanga namna Afrika inatakiwa kuwa eneo la vurugu mapigano na maafa kusudi wenyeji wabakie masikini.

Kwamba Maliasili za Afrika ili ziweze kuvunwa sawa na bure waafrika wasiruhusiwe kuzitumia au kuzivuna kwa maendeleo yao Kwa sababu wakiendelea watahitaji kutumia rasilmali zao na huku wazungu wanazihitaji.

Kwa hakika ni roho mbaya na za ubaguzi dhidi ya waafrika maana tumeona wachina wakiwa na sera ya kutaka waafrika wafaidike na kupata maendeleo kutokana na mali asili yao.

Wao wanaamini watu wakiendelea wanakuja na mahitaji zaidi Kwa hiyo biashara inakua kubwa zaidi duniani na kuwafaidisha wote.

Wazungu wanasambaza vita Afrika na wanatumia vibaraka kama Kagame mbabe wa vita vya kimbari ya kitutsi mwenye kuamini watutsi ni mbari iliyozaliwa kutawala wabantu kusambaza vita na vurugu.

Hapa kwetu tunasoma madai yasiyokua na tija ya chadema ya lissu kutaka kusimamisha uchaguzi. Hata mwenyewe Lissu anajua CHADEMA Haina uwezo kusimamisha uchaguzi Tanzania ila bila shaka kuna nguvu nyuma yake toka wale mabeberu wenye kuombea vurugu nchi zetu waweze kugawana na kuokota ngawira kirahisi huku tukigombana au tukipigana na kuuana wenyewe Kwa wenyewe


Kiini cha tatizo ni haki za kupiga kura bila kurekebisha hilo mnafanya kazi bure.
 
Back
Top Bottom