kila siku makelele why!

kila siku makelele why!

Smile

JF-Expert Member
Joined
Jul 18, 2011
Posts
15,347
Reaction score
11,628
mpenzi wako akiwa rafiki yako...mean best friend wako ni raha sana
urafiki ni mzuri kuliko hata mapenzi yenyewe
na hapo law ya friends with benefits inaaply vizuri
na benefits zenyewe ndo mapenzi nk
je wewe mpenzi wako or mchumba wako au mkeo ni rafiki yako
wengine humu hata hawasalimiani na wake/waume zao but ni wanandoa shame on you! tena wengine eti wanalala room tofauti ,upuuzi mtupu mtakuwa kuni za kuchomea moto jehanamu wanafiki ninyi!
ujue ni rahisi kumkosoa rafiki yako in a friendly manner hata kwa utani na msigombane, sio lazima kuamrishana kama mpo jeshini..
kama hakuna urafiki ndo hivo mnaishi kwa amri amri matokeo yake ni chuki na visasi
kama mkeo ni rafiki yako hata chai akiweka chumvi badala ya sukari unainywa ukimaliza unamwambia tu calmly "switie eeh si umeweka chumvi humu dear but ni tamu kidogo" mnacheka pale but next time hatorudia
sio unaanza makelele ka bendi ya jeshi kitu kidogooo inzi 1000 ...ni nini?unanunua ugomvi wa nini?
wapenzi wengi daily wanagombana kwa vitu ambavyo hata havipo simply tu kwa vile sio marafiki

nakuja kumalizia party tu
 
Vp bibie shem kakupigia makelele asubuhi nn? Bt wat u say is correcto!
 
Vp bibie shem kakupigia makelele asubuhi nn? Bt wat u say is correcto!
nooo yaani hata sijui kaniambia nini maana sauti yake naisikiaga kama muziki mororo huwa hata simuelewi yupo cool sana
nimesema tu nimeona kwenye jamii
 
kweli kabisa aisee...ila most of r'ship ni tamaa za kitu flani alichonacho mwenzi na sio urafirki, hasa body parts...kwa guys ni hips, ****, boobs...lakini mwanaume akishazoea tu alichotamani na kukiona cha kawaida, kwishaaa...ila kama uhusiano ungejengwa kwa urafiki mambo yangekuwa safi
 
kweli kabisa aisee...ila most of r'ship ni tamaa za kitu flani alichonacho mwenzi na sio urafirki, hasa body parts...kwa guys ni hips, ****, boobs...lakini mwanaume akishazoea tu alichotamani na kukiona cha kawaida, kwishaaa...ila kama uhusiano ungejengwa kwa urafiki mambo yangekuwa safi
kweli mimi napenda mtu wangu anitreat in a friendly manner mengine ni ziada tu
 
mpenzi wako akiwa rafiki yako...mean best friend wako ni raha sana
urafiki ni mzuri kuliko hata mapenzi yenyewe
na hapo law ya friends with benefits inaaply vizuri
na benefits zenyewe ndo mapenzi nk
je wewe mpenzi wako or mchumba wako au mkeo ni rafiki yako
wengine humu hata hawasalimiani na wake/waume zao but ni wanandoa shame on you! tena wengine eti wanalala room tofauti ,upuuzi mtupu mtakuwa kuni za kuchomea moto jehanamu wanafiki ninyi!
ujue ni rahisi kumkosoa rafiki yako in a friendly manner hata kwa utani na msigombane, sio lazima kuamrishana kama mpo jeshini..
kama hakuna urafiki ndo hivo mnaishi kwa amri amri matokeo yake ni chuki na visasi
kama mkeo ni rafiki yako hata chai akiweka chumvi badala ya sukari unainywa ukimaliza unamwambia tu calmly "switie eeh si umeweka chumvi humu dear but ni tamu kidogo" mnacheka pale but next time hatorudia
sio unaanza makelele ka bendi ya jeshi kitu kidogooo inzi 1000 ...ni nini?unanunua ugomvi wa nini?
wapenzi wengi daily wanagombana kwa vitu ambavyo hata havipo simply tu kwa vile sio marafiki

nakuja kumalizia party tu

... Smile, are you married?

Kama bado, 'ukitaka kuujua uhondo wa ngoma, uingie ucheze!'

Kama ushaolewa, 'wagombanao ndio wapatanao!'.... Hata kama hawasalimiani, wana udugu wa shuka hao unaowapatanisha, hata kama ni kwa msaada wa 'kiroba'
 
Last edited by a moderator:
... Smile, are you married?

Kama bado, 'ukitaka kuujua uhondo wa ngoma, uingie ucheze!'

Kama ushaolewa, 'wagombanao ndio wapatanao!'.... Hata kama hawasalimiani, wana udugu wa shuka hao unaowapatanisha, hata kama ni kwa msaada wa 'kiroba'
sijaolewa @RR alivunja uchumba
mmmh yaani watu hawasalimiani wanapendana kishuka style? sielewi
 
  • Thanks
Reactions: Mbu
kweli mimi napenda mtu wangu anitreat in a friendly manner mengine ni ziada tu

and that's sweet than ever...ila kiukweli kabisa, though sijafanya utafiti rasmi, ndoa nyingi Tanzania yetu hii ni kwa maslahi au sababu ya "something material", au mimba zisizotarajiwa na wazazi kukomaa na kuwalazimisha kuoana...ndo maana maugomvi daily, ugomvi wa bedroom unafika livingroom, mara nje ya nyumba...kutahamaki ushatoka getini huooo...kwa majirani, kituo cha tax au daladala, ofisini.... labda ni kukosekana kwa jando na unyago, ila mimi personally sijapitia hiyo kitu, so siwezi isemea sana.Ila hali ya mahusiano ya kindoa kwakweli ni ngumuuuuu, hasa kwa zama hizi.
 
Kwa hao wanaopendana kishuka style wasubiri hiv maana uaminifu hamna coz hakuna upendo. Wengine waliofuata maisha bora, kazi nzuri, magari na fedha ila hakukuwa na upendo wa kweli. "Shortcut is always a wrong cut ". Na wengine wanapigana wakati ni mwili mmoja!
 
Kwa hao wanaopendana kishuka style wasubiri maana uaminifu hamna coz hakuna upendo. Wengine waliefuata maisha bora, kazi nzuri, magari na fedha ila hakukuwa na upendo wa kweli. "Shortcut is always a wrong cut ". Na wengine wanapigana!
He hee... Kuna rafiki yangu ameoa hivi karibuni, jamani, mkewe vyombo alivyopewa sijui kitchen party, kaviandika majiina...kila kitu alichopewa kama zawadi kwao kaviorodhesha...jameni, mguu nje mguu ndani, yuko tayari kwa lolote...hii hatari sana! na kama ndo hivi, huo urafiki utatoka wapi?! Mungu atusaidie jamani...
 
sijaolewa [EMAIL="b@RRalivunja" RR alivunja[/EMAIL] uchumba
mmmh yaani watu hawasalimiani wanapendana kishuka style? sielewi

Kha? ....yaani RR ndio ame myuti kimoja?.....umejaribu kumsalimia? Utakuwa umemkwaza wewe.

'Kubanana' sana kwenye relationship kuna create tensions ambako hupelekea 'asiyesikilizwa' ku opt -mnuno!- kama silaha ya muda...
 
Last edited by a moderator:
Kha? ....yaani RR ndio ame myuti kimoja?.....umejaribu kumsalimia? Utakuwa umemkwaza wewe.

'Kubanana' sana kwenye relationship kuna create tensions ambako hupelekea 'asiyesikilizwa' ku opt -mnuno!- kama silaha ya muda...
@RR yupo wapi kwanza?
 
mpenzi wako akiwa rafiki yako...mean best friend wako ni raha sana
urafiki ni mzuri kuliko hata mapenzi yenyewe
na hapo law ya friends with benefits inaaply vizuri
na benefits zenyewe ndo mapenzi nk
je wewe mpenzi wako or mchumba wako au mkeo ni rafiki yako
wengine humu hata hawasalimiani na wake/waume zao but ni wanandoa shame on you! tena wengine eti wanalala room tofauti ,upuuzi mtupu mtakuwa kuni za kuchomea moto jehanamu wanafiki ninyi!
ujue ni rahisi kumkosoa rafiki yako in a friendly manner hata kwa utani na msigombane, sio lazima kuamrishana kama mpo jeshini..
kama hakuna urafiki ndo hivo mnaishi kwa amri amri matokeo yake ni chuki na visasi
kama mkeo ni rafiki yako hata chai akiweka chumvi badala ya sukari unainywa ukimaliza unamwambia tu calmly "switie eeh si umeweka chumvi humu dear but ni tamu kidogo" mnacheka pale but next time hatorudia
sio unaanza makelele ka bendi ya jeshi kitu kidogooo inzi 1000 ...ni nini?unanunua ugomvi wa nini?
wapenzi wengi daily wanagombana kwa vitu ambavyo hata havipo simply tu kwa vile sio marafiki

nakuja kumalizia party tu


Mambo huaanza polepole dada, lakini akina dada wengi si wasikivu na wazigatiaji. Leo chumvi kwenye chai nakuambia ' switie eeh si umeweka chumvi humu dear but ni tamu kidogo", unarudia kesho yake na kesho yake na tena na tena. Hiyo switie inabadilika inakuwa sweat unless otherwise usiwe mwanaume wa ukweli. Huo ndio ukweli. Wengine haturudi maneno yaleyale kwa tukio lililojirudia mara tatu. Ujumbe wako umekamilika na wala usiendelee.
 
He hee... Kuna rafiki yangu ameoa hivi karibuni, jamani, mkewe vyombo alivyopewa sijui kitchen party, kaviandika majiina...kila kitu alichopewa kama zawadi kwao kaviorodhesha...jameni, mguu nje mguu ndani, yuko tayari kwa lolote...hii hatari sana! na kama ndo hivi, huo urafiki utatoka wapi?! Mungu atusaidie jamani...

urafiki hakuna hapo
 
Mambo huaanza polepole dada, lakini akina dada wengi si wasikivu na wazigatiaji. Leo chumvi kwenye chai nakuambia ' switie eeh si umeweka chumvi humu dear but ni tamu kidogo", unarudia kesho yake na kesho yake na tena na tena. Hiyo switie inabadilika inakuwa sweat unless otherwise usiwe mwanaume wa ukweli. Huo ndio ukweli.
huyo atakuwa na pepo mtu hawezi kukuonya kirafiki arudie kosa bwana
 
Ni ajabu saana jinsi watu ambao hawapo na wala hawajawahi ingia katika ndoa wanavyokuwa haraka saana ku judge... HAKUNAGA Taasisi kama ndoa, unaweza ukajuwa kabisa you are sleeping with an enemy, unaweza kabisa ukawa humpendi na yupo wa nje ambaye unampenda, unaweza hata usijue ni kwa nini upo hapo na huyo kwa nini, visa kila siku... Vituko kila siku ila mwisho wa siku kwa yale ambayo ni msingi kama wakati ma majukumu, magonjwa, matatizo mpo pamoja.

Kwa mjuvi (na wengi wa wanandoa ni wajuvi); anaona ni bora abaki hapo hapo anaungua kidogo huku anajipoza kwa namna yeyote anayojua yeye (iwe ku cheat, iwe pombe, iwe masherehe kila siku, iwe kujilimbikizia mali, iwe kutupia furaha kwa watoto, iwe kujijenga at a personal level n.k)... Anaona bora tu kubanana hapo hapo akiwa na imani ndani yake kuwa "Liwalo na Liwe!"

Kwa wale wanaodhani kuwa kuna "A perfect marriage" (mara nyingi hii huwa kwa wadada ambao hawajawahi kuolewa); naomba niwaarifu hakuna kitu kama hicho - ni rare saana. Ila kuna making your circumstances perfect for the sake of your marriage...

Kwa wale ambao wamejitahidi saana kujenga urafiki kati yao... Hao ndio huwa na bahati na amani, mana ni rahisi kumuelewa na ryme na rafiki kuliko kuchukulia tu kama mwenza.
 
huyo atakuwa na pepo mtu hawezi kukuonya kirafiki arudie kosa bwana

Ungeswitch kidogo ukawa Mwanaume halafu ukaatoa maelekezo kwa mpenzi wako/mke wako ungeona hayo. Mara nyingine huwa najiuuliza hivi wanawake wanatabia ya kusahau sana?
 
Back
Top Bottom