Kila rais aje na wanawe .........

Kila rais aje na wanawe .........

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Posts
55,030
Reaction score
59,684
article-0-0EEB218400000578-480_468x642.jpg

ndugu yangu pangetosha hapo?
 
utege wa hako kadogo basi mimi hoi, sikapatii picha kakikua..!

sasa kaka wewe kipindi hiko utakuwa na umri gani? au ndio kama huyu mwenzako muitali hapa chini..
article-0-0F05162100000578-45_634x460.jpgarticle-0-0F05165900000578-606_306x581.jpg
 
hahaaaa JK vipi aweke na yeye ya kwake hapa...kudadadeki kitu kinatoka mapka nje ya focal ya kamera maana mstari ni mrefu sana



yani wewe unaongea ukweli sio utani kabisaaaa,,.....! hawa tunaowaona ni wale official wale wa kuleee nnnnnii wengi kinyama asee
 
Back
Top Bottom