Kila nikiikumbuka ESCROW siitaki kuisikia CCM!

Kila nikiikumbuka ESCROW siitaki kuisikia CCM!

sio tu escrow Magufuri alipokua bungeni hajawahi kukemea kashfa yoyote ya ufisadi ilipotokea anazidiwa na akina Bulaya na Mama Kilango kwa mbali sana. Leo anagombea ndo anawahadaa watanzania eti ni mpambanaji.
Sasa kama hajawahi kukemea kashfa yeyote ya ufisadi bungeni sasa atasema nini akiwa Rais? Ndani ya CCM atasema nini? Bora hata Mwandasya alitoka hadharani akakemea ufisadi! Magufuli tumwamini kwa lipi?
 
Kwa hali ya rushwa nchini kama dhidi ya maendeleo ya nchi yetu, lowassa hafai kupewa urais
 
sio tu escrow Magufuri alipokua bungeni hajawahi kukemea kashfa yoyote ya ufisadi ilipotokea anazidiwa na akina Bulaya na Mama Kilango kwa mbali sana. Leo anagombea ndo anawahadaa watanzania eti ni mpambanaji.

Ni kweli MPAMBANAJI wa kugawa na kuhonga nyumba za serikali.
 
Kwa hali ya rushwa kama adui mkubwa dhidi ya maendeleo yetu, lowassa hatufai kuwa rais
 
Nimekua nikisisitiza na ntaendelea kusisitiza, jinsi wabunge wabunge wa CCM walivyotetea wezi wa ESCROW mwaka Jana haitakiwi kuwapa nchi tena hawa!

Magufuli anayegombea sasa nae aliunga mkono ESCROW, Hakuipinga na wala hauonesha ishara yeyote kukemea na Leo hii anauta urais kweli? Kila mtu tar 25 afanye maamuzi.

Hata mgombea wetu hakuipinga wala kuonesha ishara yeyote kukemea. Lakini leo hii naye anautaka urais - afadhali wa CCM anaongelea japo kiujumlajumla kuwa atashughulikia mafisadi, wa kwetu sijui anaogopa nini.
 
Kwa hali ya rushwa kama adui mkubwa dhidi ya maendeleo yetu, lowassa hatufai kuwa rais

Magufuli nae umeambiwa amehonga nyumba za serikali! Alimtuhumu pia Mh Mbatia kuisema serikali maana naye alipewa fadhila ya ubunge na Kiwete! Kauli hiyo ya magufuli nayo inadhihirisha kua naye ni mpenda rushwa sana.
 
Hata mgombea wetu hakuipinga wala kuonesha ishara yeyote kukemea. Lakini leo hii naye anautaka urais - afadhali wa CCM anaongelea japo kiujumlajumla kuwa atashughulikia mafisadi, wa kwetu sijui anaogopa nini.
Mkuu LOWASSA akilikerwa sana hili na alipinga wazi wazi!
 
Nimekua nikisisitiza na ntaendelea kusisitiza, jinsi wabunge wabunge wa CCM walivyotetea wezi wa ESCROW mwaka Jana haitakiwi kuwapa nchi tena hawa!

Magufuli anayegombea sasa nae aliunga mkono ESCROW, Hakuipinga na wala hauonesha ishara yeyote kukemea na Leo hii anauta urais kweli? Kila mtu tar 25 afanye maamuzi.

Kwani huyo (EL) amewahi kukemea ufisadi? Kibaya zaidi, yeye amewahi kutajwa hadharani. Huyu ndiye sasa atapigana na ufisadi? Jamani tusijidanganye. Upofu wa kisiasa isikufanye uwe na kichwa maji.
Think before you cast your VOTE. Ukitaka kuiangamiza Tanzania na jamii yako kwa miaka mitano ijayo, fanya maamuzi ya kijinga kwa ushabiki. Utakuja kulia chooni (ili mtu asikuone na ujinga wako) JINGA KABISA.
 
Niki kumbuka katiba ilivo bakwa siitamani tena ccm
 
nafurahi kusikia hivyo,kwani haikuhusu.
tukutane oct 25 tukipige kiberiti kiwanda kinachozalisha mafisadi nchi hii

Mkuu huna sababu na ya kuchoma kiwanda kwa sababu mbegu za kisasa za kufyatua mafisadi ziko huko uliko tena miezi sita tu unavuna na zina uwezo mkubwa wa kuhimili ukame. Kiwanda hatuchomi bali tunakibadilishia tu Mkurugenzi mkuu. .teh teh teh
 
Sasa kama hajawahi kukemea kashfa yeyote ya ufisadi bungeni sasa atasema nini akiwa Rais? Ndani ya CCM atasema nini? Bora hata Mwandasya alitoka hadharani akakemea ufisadi! Magufuli tumwamini kwa lipi?

Bora hakukemea mafisadi akiwa Bungeni kwani angefanya hivyo wangemuwahi maana hilo litaasisi siyo mchezo. Magufuli hata bila kukemea Bungeni sura yake tu wakiiona ikulu mafisadi ni presha inapanda na kushuka ndiyo maana wamekimbilia kwenye chaka la chadema. Ufisadi haukemiwi kwa maneno bali sura ya anayekemea inatakiwa ikiri kuwa kweli yeye na ufisadi hawaivi chungu kimoja. Sura ya Magufuli ni dawa ya Mafisadi.
 
Mkuu LOWASSA akilikerwa sana hili na alipinga wazi wazi!

Lowasa hajawahi kupinga wala kuonyesha ishara yoyote ya kupinga si ESCROW tu bali ufisadi wote uliokuwa ukifanywa ndani ya serikali yake ya CCM. Na hata sasa baada ya kuinunua CHADEMA hajawahi kusema chochote kuhusu namna atakavyowashughulikia mafisadi. Ni Magufuli tu ndo amekuwa "CHADEMA" wa uchaguzi huu.
Aliyepinga bila kupepesa macho, na kusema dhahiri kuwa ESCROW ni pesa za UMMA ndani ya bunge ni Prof Mark Mwandosya.
 
Ni kweli MPAMBANAJI wa kugawa na kuhonga nyumba za serikali.

...chini ya uangalizi wa waziri mkuu Sumaye. Mwaka huu hatuna choice bora kuendelea na Zimwi likujualo kuliko hili balaa alilotuletea Mbowe.
 
...chini ya uangalizi wa waziri mkuu Sumaye. Mwaka huu hatuna choice bora kuendelea na Zimwi likujualo kuliko hili balaa alilotuletea Mbowe.

Tutasingizia Sumaye,mengine kafanya kwa matakwa yake kwa kutumia ubabe zaidi kuliko sheria.Ni mvunjaji mkubwa wa katiba na haki za binadamu.

Mwizi tu kama huyo mwingine,hawana tofauti.Bora niende kwa ZIMWI nisilo lijua maana hili ninalolijua limeshanila vya kutosha,Lipumzike kwanza
 
Tutasingizia Sumaye,mengine kafanya kwa matakwa yake kwa kutumia ubabe zaidi kuliko sheria.Ni mvunjaji mkubwa wa katiba na haki za binadamu.

Mwizi tu kama huyo mwingine,hawana tofauti.Bora niende kwa ZIMWI nisilo lijua maana hili ninalolijua limeshanila vya kutosha,Lipumzike kwanza

Basi tuwafikirie akina Hashim Rungwe au Anna Mgwira, maana tulitegemea CHADEMA ingetupa alternative sahihi lakini wakaenda kubeba fisadi papa kulekule kulikotutafuna. Leo eti akina Rostam ndo wapiga debe wa CHADEMA. Shame!!!
 
Basi tuwafikirie akina Hashim Rungwe au Anna Mgwira, maana tulitegemea CHADEMA ingetupa alternative sahihi lakini wakaenda kubeba fisadi papa kulekule kulikotutafuna. Leo eti akina Rostam ndo wapiga debe wa CHADEMA. Shame!!!

Hata hao unaodhani ni BORA kumbe ni matunda tu ya CCM.
 
Lowasa hajawahi kupinga wala kuonyesha ishara yoyote ya kupinga si ESCROW tu bali ufisadi wote uliokuwa ukifanywa ndani ya serikali yake ya CCM. Na hata sasa baada ya kuinunua CHADEMA hajawahi kusema chochote kuhusu namna atakavyowashughulikia mafisadi. Ni Magufuli tu ndo amekuwa "CHADEMA" wa uchaguzi huu.
Aliyepinga bila kupepesa macho, na kusema dhahiri kuwa ESCROW ni pesa za UMMA ndani ya bunge ni Prof Mark Mwandosya.
Naona huna hata uhakika na unachokiandika.
 
Kusema sio kutenda. Maguguli mwenyewe fisadi. Viongozi mafisadi ndio wanampigia debe aingiie ikulu. Atamuuliza Mkapa vp alijimilisha Kiwira?
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom