Kila nikiikumbuka ESCROW siitaki kuisikia CCM!

Kila nikiikumbuka ESCROW siitaki kuisikia CCM!

Sina hamu na CCM kwa mambo mengii ... ESCROW, EPA, UJANGILI, SEMBE, RICHMOND, MIKATABA YA KIFISADI, KUKWAPULIWA KWA MADINI YETU, GAS ... MAISHA MAGUMU, KODI KUBWA KWENYE MSHAHARA, MISHAHARA DUNI ISIYOKIDHI GHARAMA ZA MAISHA n so much more ...

Halafu ukimalizia na ile katiba ya wananchi iliyotelekezwa jumla baada ya kutumia fedha zetu walipa kodiTsh.33Billion!
 
je ukikumbuka richmond unampenda nani?

Richmond ulisikia kuna Mtu aliitwa na Tume ya maadili? Mpaka Leo umeona kuna amehojiwa na chombo chochote kile? Hukuona ESCROW watu wanetajwa wazi wazi? Richmond ulisikia kuna Mtu alichota pesa kwenye magunia? Kama huna la kusema nyamazisha domo.
 
Nikizikumbuka sandarusi na lumbesa zilizojaa jaa noti nazidi kuingia hasira.
Nasikia pia Tibaijuka, Chenge na Muhongo walishasafishwa pia na wanagombea tena ubunge.
 
Yaani nikikumbuka jinsi baadhi ya wabunge wa CCM walivyotokwa mapovu kuitetea ESCROW naumia sana, naichukulia CCM kama chama cha watu wasiomjua Mungu! Hawastahiki kupewa tena nchi, wanatufilisi! Watu walibeba pesa kwenye magunia, Stanbick bank hawataki kutoa majina ya walioiba pesa kama wale wa Mkombozi bank.

Huyu huyu mgombea urais wa CCM hajawahi kutoa msimamo wake kuhusiana na wizi wa pesa za ESCROW, Bora hata Mwandosya na Mwigulu walionekana kukerwa na jambo hilo!

Lakini Magufuli alikua kimyaaa! Leo akaanzishe mahakama ya mafisadi kweli?

Bado haiwezi kumwongezea uzito Lowassa dhidi ya Magufuli.

Na cdm haina usafi wowote wa kuweza kuikosoa ccm.

Mbowe na Lema wameiharibu cdm
 
Yani wee acha tu,halafu et Asumpta mshana aliyetetea asichokijua anakuwa mkuu wa wilaya mweeee Tanzania yangu jamani.
 
Da kile kipande cha Harbinger Sethi cha Stanbic ndicho hicho kinatumika kulipa wasanii na kufanya kampeni za anasa km kurusha live mikutano yavkampeni ya ccm. Kumbe je. Ccm wametoa wapi pesa za kufanya kampeni za ghali namna hii zikihusisha kununua watu kwa bei mbaya? Viongozi wa ccm mikoani na wilayani wanalalamikia ukata huku kampeni zikiendeshwa kwa gharama kubwa zisizo za lazima! Watu hawana dawa hosp. Watoto shuleni wanakaa chini , Ccm inatumia mil 500 kumlipa Diamond pekee. Na hapo hujazungumzia rundo la wasanii maarufu wansondamana nao. Ni ufisadi mtupu!
 
Nilijua utakuja tu hapa kwa hili,angalau ulifaidika na mgao wa pale STANBIC
Tatizo la escrow ni nini? Ulitaka umeme wa bure? Au ulifikiri ile mitambo inayofua umeme ilijiweka yenyewe? Au siku hizi Tanzania mnaunda mitambo ya kufua umeme?
 
Kale ka orodha ka stanbic alibaki nako nani?
 
Nikikumbuka ahadi ya maisha bora nachoka kabisa
 
Da kile kipande cha Harbinger Sethi cha Stanbic ndicho hicho kinatumika kulipa wasanii na kufanya kampeni za anasa km kurusha live mikutano yavkampeni ya ccm. Kumbe je. Ccm wametoa wapi pesa za kufanya kampeni za ghali namna hii zikihusisha kununua watu kwa bei mbaya? Viongozi wa ccm mikoani na wilayani wanalalamikia ukata huku kampeni zikiendeshwa kwa gharama kubwa zisizo za lazima! Watu hawana dawa hosp. Watoto shuleni wanakaa chini , Ccm inatumia mil 500 kumlipa Diamond pekee. Na hapo hujazungumzia rundo la wasanii maarufu wansondamana nao. Ni ufisadi mtupu!

Ninachojiuliza mimi pesa nyingi hivi kwenye kampeni za Magufuli zitalipwaje???Ninaona Tanzania yetu itakavyokuwa miaka mitano ijayo chini ya Magufuli kama atapita.

Masikini na ufisadi kuongezeka maradufu.:crying::crying:
 
Halafu sielewi kwa nini watanzania hawalazimishi kuwajua hawa waliofichwa pale stanbic ni kina nani!
 
Nimekua nikisisitiza na ntaendelea kusisitiza, jinsi wabunge wabunge wa CCM walivyotetea wezi wa ESCROW mwaka Jana haitakiwi kuwapa nchi tena hawa!

Magufuli anayegombea sasa nae aliunga mkono ESCROW, Hakuipinga na wala hauonesha ishara yeyote kukemea na Leo hii anauta urais kweli? Kila mtu tar 25 afanye maamuzi.
 
Hata chadema haitakiwi kukabidhiwa nchi kutokana na kuandaa ajenda ya uongo ya kuwasingizia wengine kuwa ni Mafisadi kumbe ni story ya uongo ili wajizolee umaarufu wasiostaili.
 
sio tu escrow Magufuri alipokua bungeni hajawahi kukemea kashfa yoyote ya ufisadi ilipotokea anazidiwa na akina Bulaya na Mama Kilango kwa mbali sana. Leo anagombea ndo anawahadaa watanzania eti ni mpambanaji.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom