Kila nikiikumbuka ESCROW siitaki kuisikia CCM!

Kila nikiikumbuka ESCROW siitaki kuisikia CCM!

Nisijifanya sijui nini?

Nimekuuliza maswali, hujuwi majibu yake au unajifanya hujui?


Nani aliyesema "majaribio mtambo wa gesi"? Wacha uongo!
Mkuu, kwenye ESCROW pia Tanesco walikataa /katazwa kufanya re - calculations.
Magufuli - # hapa giza tu.
 
Binafsi naumizwa na Opereshen Tokomeza na kukosekana kwa huduma bora na muhim za jamii,ukienda hospitali ya mwananyamala na Temeke tembelea wodini,waweza sema ni magofu yalotelekezwa
 
Nimesemaga hata kama ni sababu ya kukimbiza moto ndo maana uelewa wa watz. umefungwa ila sio wangu. Yaani ccmu siwezi ichagua hata kwenye ujumbe wa Kijiji. Kweli unapoona tunashindwa hata na Ethiopia unashindwa kuelewa. Wacha tuwape wengine ila nyie NOOoooo!!!
 
Msiotaka kuisikia CCM jaribuni kupigia kura kwengine ili mjutie kushindwa katika uchaguzi na mkose pa kushika kwani hao mnaotaka kuwapigia kura wanaenda kustaafu na kupotea katika siasa mapema Nov. 2015.
 
Msiotaka kuisikia CCM jaribuni kupigia kura kwengine ili mjutie kushindwa katika uchaguzi na mkose pa kushika kwani hao mnaotaka kuwapigia kura wanaenda kustaafu na kupotea katika siasa mapema Nov. 2015.
Siwezi kufanya dhambi kuipigia kura CCM, walitetea wezi wa pesa za ESCROW, hawakuwapatia waislam mahakama ya kadhi kama walivyoahidi, Mgao wa Umeme unaendelea wakati Muhongo alisema utaisha baada ya mwaka moja.
 
Escro
epa
meremeta
nbc
nyumba za serikali
mabehewa feki
atcl
mikataba ya madini
daudi mwangosi
abdalah zombe
na.mengine jazia mwenyewe
 
mimi nikikumbuka chadema... sitamani hata siwezi kumpa kura yule....fisadi aliyehusika
 
Yaani nikikumbuka jinsi baadhi ya wabunge wa CCM walivyotokwa mapovu kuitetea ESCROW naumia sana, naichukulia CCM kama chama cha watu wasiomjua Mungu! Hawastahiki kupewa tena nchi, wanatufilisi! Watu walibeba pesa kwenye magunia, Stanbick bank hawataki kutoa majina ya walioiba pesa kama wale wa Mkombozi bank.

Huyu huyu mgombea urais wa CCM hajawahi kutoa msimamo wake kuhusiana na wizi wa pesa za ESCROW, Bora hata Mwandosya na Mwigulu walionekana kukerwa na jambo hilo!

Lakini Magufuli alikua kimyaaa! Leo akaanzishe mahakama ya mafisadi kweli?

Mimi huwashangaa sana watu ambao bado wanaipenda CCM. Pamoja na kumpitisha Magufuli kama mgombea urais ili kukinusuru bado ndani yake kuna ukakasi mkubwa kiuongozi. Ndani ya CCM hakuna mtu safi, viongozi karibu wote wakuu wa chama wanahusishwa kwa namna moja au nyingine na ufisadi. Kwa mantiki hiyo hawa hawana dhamira ya kweli ya kutuletea maendeleo tunayoyahitaji. Miano ni mingi. Kashfa nyingi zimetokea ndani ya uongozi wa awamu ya nne lakini ni nani kachukuliwa hatua za kisheria ukiondoa kafara la Mramba na wenzake?
 
Yaani nikikumbuka jinsi baadhi ya wabunge wa CCM walivyotokwa mapovu kuitetea ESCROW naumia sana, naichukulia CCM kama chama cha watu wasiomjua Mungu! Hawastahiki kupewa tena nchi, wanatufilisi! Watu walibeba pesa kwenye magunia, Stanbick bank hawataki kutoa majina ya walioiba pesa kama wale wa Mkombozi bank.

Huyu huyu mgombea urais wa CCM hajawahi kutoa msimamo wake kuhusiana na wizi wa pesa za ESCROW, Bora hata Mwandosya na Mwigulu walionekana kukerwa na jambo hilo!

Lakini Magufuli alikua kimyaaa! Leo akaanzishe mahakama ya mafisadi kweli?

lowasa atosha
 
Nimejikita nakuchukia kutoka moyoni

Kwa sababu umeshindwa kujibu haya maswali:

quote_icon.png
By FaizaFoxy
Tatizo la escrow ni nini? Ulitaka umeme wa bure? Au ulifikiri ile mitambo inayofua umeme ilijiweka yenyewe? Au siku hizi Tanzania mnaunda mitambo ya kufua umeme?
 
Mkuu, kwenye ESCROW pia Tanesco walikataa /katazwa kufanya re - calculations.
Magufuli - # hapa giza tu.

Escrow Tanesco wafanye recalculations inawahusu nini? Na escrow ni akaunti ya benki kuu?
 
Sina hamu na CCM kwa mambo mengii ... ESCROW, EPA, UJANGILI, SEMBE, RICHMOND, MIKATABA YA KIFISADI, KUKWAPULIWA KWA MADINI YETU, GAS ... MAISHA MAGUMU, KODI KUBWA KWENYE MSHAHARA, MISHAHARA DUNI ISIYOKIDHI GHARAMA ZA MAISHA n so much more ...
 
Hii nchi inatia huruma sana,bado kuna watanzania wanaoipigania ccm iongoze hii nchi,najiuliza hawa wanaishi Tanzania au ni wageni wasioijua vizuri
 
Walioitetea ESCROW ndo wanakula nchi mfano Assumpta (Nkenge) aliyeangushwa kura za maoni sasa ameteuliwa kuwa DC
 
Yaani nikikumbuka jinsi baadhi ya wabunge wa CCM walivyotokwa mapovu kuitetea ESCROW naumia sana, naichukulia CCM kama chama cha watu wasiomjua Mungu! Hawastahiki kupewa tena nchi, wanatufilisi! Watu walibeba pesa kwenye magunia, Stanbick bank hawataki kutoa majina ya walioiba pesa kama wale wa Mkombozi bank.

Huyu huyu mgombea urais wa CCM hajawahi kutoa msimamo wake kuhusiana na wizi wa pesa za ESCROW, Bora hata Mwandosya na Mwigulu walionekana kukerwa na jambo hilo!

Lakini Magufuli alikua kimyaaa! Leo akaanzishe mahakama ya mafisadi kweli?
Hapo kwenye Escrow weka Richmond upate raha
 
yaani nikikumbuka jinsi baadhi ya wabunge wa ccm walivyotokwa mapovu kuitetea escrow naumia sana, naichukulia ccm kama chama cha watu wasiomjua mungu! Hawastahiki kupewa tena nchi, wanatufilisi! Watu walibeba pesa kwenye magunia, stanbick bank hawataki kutoa majina ya walioiba pesa kama wale wa mkombozi bank.

Huyu huyu mgombea urais wa ccm hajawahi kutoa msimamo wake kuhusiana na wizi wa pesa za escrow, bora hata mwandosya na mwigulu walionekana kukerwa na jambo hilo!

Lakini magufuli alikua kimyaaa! Leo akaanzishe mahakama ya mafisadi kweli?

je ukikumbuka richmond unampenda nani?
 
Walioitetea ESCROW ndo wanakula nchi mfano Assumpta (Nkenge) aliyeangushwa kura za maoni sasa ameteuliwa kuwa DC

Niko pamoja na mwanzishs huu uzi kwani ni ngumu sana kwa binadamu mwerevu na kama Mtanzania mwadilifu na mwenye hofu ya MUNGU leo hii usahau issue za ufasadi kama ESCROW yaliyofanywa na mgongo wa chama tawala na kuendelea kuwa na imani na hicho hicho chama - binafsi nitakuwa nimerogwa. Hilo halitoshi kuna hili la ajabu kabisa eti inakuwaje mtu akataliwe na umma kuwq kiongozi wao lakini kesho mtu huyo huyo anateuliwa kwenda kuongoza au kuwa kiongozi wa umma pahsla pengine
. Mama Mshama kakatiwa ubunge kule Nkenge cha ajabu mtu huyu huyu anateuliwa kuwa DC wa Wanging'ombe ana credibility gani huyu ya kuwazidi vijana, wanawake na wababa wengi wenye elimu zao na weledi mkubwa tu wa kuwa viongozi wa umma? Ni kwanini keki ya taifa hili la hayati Baba wa Taifa iliwe na watu wale wale tuuuuu? Huu si ufisadi kweli?
 
Kuwa ccm raha sana hatuna vishida vidogo vidogo kazi nikitaka BOT TRA TBS napata ili mradi niwe na network na wa ccm walio huko ccm inaboresha maisha rushwa ndogo ndogo za hela ya mboga sio big deal yaan upinzani mnatuonea donge tu tunavyokula mema ya nchi watu haweana dawa afya mbovu vijijini sisi ni mbele kwa mbele tu na mwaka huu ccm magogoni na escro itarudi tena maana ni mradi uliptupa vihela vya mboga
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom