Kila mwanamke anazaliwa na mapenzi ya kweli

Kila mwanamke anazaliwa na mapenzi ya kweli

Nitaeleza kwa uzoefu wangu. Nimeandika mwanamke kwasababu ambayo itajidhihirisha kwenye comments.

Tutakubaliana kila mwanamke anapozaliwa anazaliwa akiwa na mapenzi ya kweli kabisa. Lakini hatua anazopitia katika mahusiano zinaweza kumfanya kujifunza kuwa na mapenzi ya ulaghai.

hatua ya Kwanza

Wanaume mtakubaliana nami yule binti uliyeanza kumfundisha mapenzi alikuwa na mapenzi ya dhati yasiyo kifani. Hawa mabinti huwa hawaangalii pesa, sura wala six packs. Huwa wanapenda kiukweli ukweli kabisa. Wanawake karibia wote wapo hivyo pindi wanapoanza mahusiano.

Hatua ya Pili

hapa mwanamke huanza kuona taswira tofauti juu ya mahusiano na mapenzi kwa ujumla. Kama mwanamme utamwonyesha mapenzi ya dhati anayokuonyesha basi ataendelea kuwa na mapenzi ya dhati. Pia kama shida za maisha hasa za kimahitaji hazitamwandama ataendelea kuwa na mapenzi ya dhati kama awali.

Lakini, ikitokea mwanamme akamchezea akamcheat na kushindwa kumpa mapenzi ya dhati huyu binti penzi lake la dhati akilini na moyoni litaanza kuyeyuka taaratibu.

Hatua ya tatu

Huyu binti kama hakuumizwa na akapata mwanamme ambaye hata kama hamsaidii shida zake za kimaisha ila japo kwa ushauri tu, huyu binti penzi lake litabaki pale pale.

Upande wa pili

-kama huyu mwanamke Ameshaumizwa ba wanaume basi atakuwa amepoteza ladha ya mapenzi na atakuwa ana date kibiashara. Atajiuliza kama nilimpenda Daby akanitenda kwanini niendelee kumpenda Juma anitende! aheri nimchune RRONDO maisha yaendelee. huyu mwanamke atakuwa na roho ngumu na itaendelea kuwa hivyo.

Hatua ya nne

Yule binti ambaye hakuumizwa kama hakuumizwa kwenye hatua ya tatu basi asilimia ni nyingi kwake kufanikiwa katika sekta ya mapenzi. Ataolewa mapema, ataishi maisha ya furaja na atakuwa na fikra chanya juu ya mahusiano.

kwa upande wa pili
Yule binti aliyeumizwa atakuwa addict wa kuyachukia mapenzi. Hawa ni wale wanawake tunaokutana nao wanakuambia wanaume ni wale wale. Hawa ndiyo wale wanawake mnaowaomba namba leo kesho amekuomba laki mbili...yeye hataki utani. Akishakuwa addict anaona ndiyo mfumo sahihi wa maisha.

hapa kama familia haina uwezo atageuka kahaba au malaya. Huyu binti asilimia za kufanikiwa katika sekta ya mahusiano ni ndogo saana.

Hatua ya mwisho

Yule binti ambaye hakuumizwa atakuwa ashakuwa mtu mzima ataolewa(wengi wao) na hata ikitokea akapata matatizo katika mahusiano yake atachukulia ni sehemu ya makosa madogo madogo ya kibinaadamu.

Upande wa pili.

Huyu binti atakuwa mkatili saana kwenye mahusiano akija kuolewa anakuwa wale wanawake wa tit for tat. Huyu muda wote yupo standby...Hawana mapenzi ya dhati kwa waume zao kutokana na historia yao ya mapenzi. Na kwake ndoa sio ishu muda wowote ukimletea za kuleta haogopi kuchukua talaka.
kama hataolewa basi hawa ndiyo wale wanakuwa na dhana hasi kuhusu mapenzi.

NB: kuna outliers.

Jiulize Upo wapi au mwenzi wako yupo wapi.
Uko sahihi somo,japo ungegusia na upande wa sisi midume japo kidogo ingekuwa vyema
 
Nimekuelewa wewe mkuu.

Ukisema wanawake hawapendi wanaheshimu kiufupi umesema wanawake hawana upendo.

Na nadhani Mtu akikupenda
-Atakuheshimu
-Atakujali
-Atakuthamini n.k

Heshima wote tunaheshimiana... Sidhani kama usipomheshimu mkeo kama naye atakuheshimu.....
Ndani ya upendo wa mwanaume kuna vitu vingi sana, ukimpenda mwanamke, huwezi kumpiga, kumkaripia hovyo, utamsikiliza, utamhudumia, utamfanyia mambo mengi sana.

Lakini heshima ya mwanamke kwa mwanaume, imebeba uzito zaidi, ina upendo wa dhati, ina huruma, uvumilivu na commitment kubwa sana ktk mahusiano, inabeba mambo mazito sana ktk mahusiano kama siri za mahusiano, changamoto ktk mahusiano ikiwamo za kiuchumi, kimwili, na kiakili na nyinginezo nyingi. Mahusiano yamebanwa na mwanamke hilo ndio muhimu.

Mwanaume anaweza kuwa anayaongoza mahusiano lakini hajayabeba yeye. Kwenye mapenzi mwanaume ndie anayeanza kuweka njia nzuri ktk mahusiano, anaanza kumpenda mwanamke kwanza kwa macho yake na akili yake, halafu response ya mwanamke ndio inayoamsha vitu vingine,akipokelwa vizuri kwa utulivu, anaanza kumtreat vizuri mwenzake, mwisho kabisa ndio upendo wa moyo unakuwepo. Ndio sababu, wanawake mabedui huwa wanatumia sana udhaifu huu wa mwanaume, kwa kujifanya wapole wenye maneno mazuri na kumvuta mwanaume kirahisi. Wanaume wanachelewa sana kumpenda mtu kwa dhati tofauti na wanawake, safari ya upendo kwa mwanaume ina vichocheo fulani hivi kutoka kwa mwanamke. wanawake wanampenda mtu kwa moyo mmoja mapema sana na mwanaume akirespond vizuri hufa kabisa na ndio sababu wengi wanaumizwa ktk mahusiano. Love at first site hutokea zaidi kwa wanawake and very rare kwa wanaume.

Wanaume wengi wanashindwa kutofautisha kati ya matamanio yao au upendo kwa mwanamke. Wakati mwingine, mwanaume yupo kwa mwanamke kwa sababu ya kuridhishwa kimwili na utulivu wa akili tu, wala hakuna upendo. Na hapa ndio michepuko mingi inapopatikana, mke hatoi unyumba na ni bikering Wife, maneno, matusi, lawama, hakuna utulivu wa akili baada ya shughuli za kutafuta kipato.

Mwanaume anayepata mapokezi mazuri mwanzo wa mahusiano, na utaratibu huo ukaendelea, humpenda mwenzi wake kwa muda mrefu, na mwanamke mwenye utulivu wa nafsi akiona hilo nae hutulia kabisa, na mahusiano yanakuwa matamu sana.

Lastly, maneno haya yaangaliwe kwa kina na utulivu, mume mpende mkeo, mke mpende mumeo".

Mahusiano matamu yenye uhakika ni mume na mke na kwa hayo mengine ni yale ambayo yanayopelekea ndoa kuwepo tu. Mengine ni maigizo tu na mutual benefits tu na mara chache upendo upo upande mmoja wa mahusiano.
 
Ndani ya upendo wa mwanaume kuna vitu vingi sana, ukimpenda mwanamke, huwezi kumpiga, kumkaripia hovyo, utamsikiliza, utamhudumia, utamfanyia mambo mengi sana.

Lakini heshima ya mwanamke kwa mwanaume, imebeba uzito zaidi, ina upendo wa dhati, ina huruma, uvumilivu na commitment kubwa sana ktk mahusiano, inabeba mambo mazito sana ktk mahusiano kama siri za mahusiano, changamoto ktk mahusiano ikiwamo za kiuchumi, kimwili, na kiakili na nyinginezo nyingi. Mahusiano yamebanwa na mwanamke hilo ndio muhimu.

Mwanaume anaweza kuwa anayaongoza mahusiano lakini hajayabeba yeye. Kwenye mapenzi mwanaume ndie anayeanza kuweka njia nzuri ktk mahusiano, anaanza kumpenda mwanamke kwanza kwa macho yake na akili yake, halafu response ya mwanamke ndio inayoamsha vitu vingine,akipokelwa vizuri kwa utulivu, anaanza kumtreat vizuri mwenzake, mwisho kabisa ndio upendo wa moyo unakuwepo. Ndio sababu, wanawake mabedui huwa wanatumia sana udhaifu huu wa mwanaume, kwa kujifanya wapole wenye maneno mazuri na kumvuta mwanaume kirahisi. Wanaume wanachelewa sana kumpenda mtu kwa dhati tofauti na wanawake, safari ya upendo kwa mwanaume ina vichocheo fulani hivi kutoka kwa mwanamke. wanawake wanampenda mtu kwa moyo mmoja mapema sana na mwanaume akirespond vizuri hufa kabisa na ndio sababu wengi wanaumizwa ktk mahusiano. Love at first site hutokea zaidi kwa wanawake and very rare kwa wanaume.

Wanaume wengi wanashindwa kutofautisha kati ya matamanio yao au upendo kwa mwanamke. Wakati mwingine, mwanaume yupo kwa mwanamke kwa sababu ya kuridhishwa kimwili na utulivu wa akili tu, wala hakuna upendo. Na hapa ndio michepuko mingi inapopatikana, mke hatoi unyumba na ni bikering Wife, maneno, matusi, lawama, hakuna utulivu wa akili baada ya shughuli za kutafuta kipato.

Mwanaume anayepata mapokezi mazuri mwanzo wa mahusiano, na utaratibu huo ukaendelea, humpenda mwenzi wake kwa muda mrefu, na mwanamke mwenye utulivu wa nafsi akiona hilo nae hutulia kabisa, na mahusiano yanakuwa matamu sana.

Lastly, maneno haya yaangaliwe kwa kina na utulivu, mume mpende mkeo, mke mpende mumeo".

Mahusiano matamu yenye uhakika ni mume na mke na kwa hayo mengine ni yale ambayo yanayopelekea ndoa kuwepo tu. Mengine ni maigizo tu na mutual benefits tu na mara chache upendo upo upande mmoja wa mahusiano.
Asante kwa maelezo mkuu...Umeendika kiutu-uzima yakujifunza ni mengi.
 
Nahitaji elimu pana juu ya hili.

Ninachojua huwa tunawatongoza baada ya kuwatongoza mkishatukubali...

Kila mmoja anaplay role yake kwenye mapenzi.

Kwangu kwa experience niliyonayo sijawahi kupenda kama navyowaona nyie.

labda wanaume wenzangu naombeni mnieleweshe... nyie huwa mnapenda au mnapendwa???
bado mkuu hujampata unaye mpenda
 
Kiukweli ngoja niseme wanawake wa kinyakusa wana mapenzi ya dhatii kabisaa sijui kwann

Nirud kwenye madaa wanaume ndio chanzo kikuu cha kumbadilisha mwanamke na baadae mwanamke huyo huyo anakuwa mbayaa zaidiii.

Naandika nafuta ngoja nisome tena vizuri
Nakubaliana na ww wanawake wa kinyakyusa wanapenda sana yaaan mpaka kero...nina experience nao...nishadate na wanyakyusa watatu yaaan wakipenda wanapenda kwel
N.B sio kwamba makabila wengne hawapend ila hawa wanyakyusa ndo nina ushahd nao
 
Nakubaliana na ww wanawake wa kinyakyusa wanapenda sana yaaan mpaka kero...nina experience nao...nishadate na wanyakyusa watatu yaaan wakipenda wanapenda kwel
N.B sio kwamba makabila wengne hawapend ila hawa wanyakyusa ndo nina ushahd nao
Asanteeeee
 
Ndani ya upendo wa mwanaume kuna vitu vingi sana, ukimpenda mwanamke, huwezi kumpiga, kumkaripia hovyo, utamsikiliza, utamhudumia, utamfanyia mambo mengi sana.

Lakini heshima ya mwanamke kwa mwanaume, imebeba uzito zaidi, ina upendo wa dhati, ina huruma, uvumilivu na commitment kubwa sana ktk mahusiano, inabeba mambo mazito sana ktk mahusiano kama siri za mahusiano, changamoto ktk mahusiano ikiwamo za kiuchumi, kimwili, na kiakili na nyinginezo nyingi. Mahusiano yamebanwa na mwanamke hilo ndio muhimu.

Mwanaume anaweza kuwa anayaongoza mahusiano lakini hajayabeba yeye. Kwenye mapenzi mwanaume ndie anayeanza kuweka njia nzuri ktk mahusiano, anaanza kumpenda mwanamke kwanza kwa macho yake na akili yake, halafu response ya mwanamke ndio inayoamsha vitu vingine,akipokelwa vizuri kwa utulivu, anaanza kumtreat vizuri mwenzake, mwisho kabisa ndio upendo wa moyo unakuwepo. Ndio sababu, wanawake mabedui huwa wanatumia sana udhaifu huu wa mwanaume, kwa kujifanya wapole wenye maneno mazuri na kumvuta mwanaume kirahisi. Wanaume wanachelewa sana kumpenda mtu kwa dhati tofauti na wanawake, safari ya upendo kwa mwanaume ina vichocheo fulani hivi kutoka kwa mwanamke. wanawake wanampenda mtu kwa moyo mmoja mapema sana na mwanaume akirespond vizuri hufa kabisa na ndio sababu wengi wanaumizwa ktk mahusiano. Love at first site hutokea zaidi kwa wanawake and very rare kwa wanaume.

Wanaume wengi wanashindwa kutofautisha kati ya matamanio yao au upendo kwa mwanamke. Wakati mwingine, mwanaume yupo kwa mwanamke kwa sababu ya kuridhishwa kimwili na utulivu wa akili tu, wala hakuna upendo. Na hapa ndio michepuko mingi inapopatikana, mke hatoi unyumba na ni bikering Wife, maneno, matusi, lawama, hakuna utulivu wa akili baada ya shughuli za kutafuta kipato.

Mwanaume anayepata mapokezi mazuri mwanzo wa mahusiano, na utaratibu huo ukaendelea, humpenda mwenzi wake kwa muda mrefu, na mwanamke mwenye utulivu wa nafsi akiona hilo nae hutulia kabisa, na mahusiano yanakuwa matamu sana.

Lastly, maneno haya yaangaliwe kwa kina na utulivu, mume mpende mkeo, mke mpende mumeo".

Mahusiano matamu yenye uhakika ni mume na mke na kwa hayo mengine ni yale ambayo yanayopelekea ndoa kuwepo tu. Mengine ni maigizo tu na mutual benefits tu na mara chache upendo upo upande mmoja wa mahusiano.
Nimekuelewa mpaka nimekupenda gafla tena....
 
Mwanamke huwa anajifunza kumpenda mwanaume...jinsi mwanaume anavyomuonyesha kumjali na kumpenda nae anampenda...ila mwanaume ndio anapenda...mwanamke anajifunza...

Ila sasa mwanamke akipenda anazama mpaka basi...
Mwanamke ameumbwa kupokea, ubarikiwe donatila.
 
Nahitaji elimu pana juu ya hili.

Ninachojua huwa tunawatongoza baada ya kuwatongoza mkishatukubali...

Kila mmoja anaplay role yake kwenye mapenzi.

Kwangu kwa experience niliyonayo sijawahi kupenda kama navyowaona nyie.

labda wanaume wenzangu naombeni mnieleweshe... nyie huwa mnapenda au mnapendwa???
Binafsi mimi nampenda mwanamke yeye atanipenda baadae.lakini chaajabu upendo wangu unaweza ukaishi ( survive) kwa muda tuu najikuta narudisha majeshi wizara ya mambo ya ndani.ndio maisha ya mapenzi yalivyo wakati huo namuacha yeye ameshazama na penzi langu namuachia maumivu tu. Naomba samahani kwa hilo
 
Mwanamke huwa anajifunza kumpenda mwanaume...jinsi mwanaume anavyomuonyesha kumjali na kumpenda nae anampenda...ila mwanaume ndio anapenda...mwanamke anajifunza...

Ila sasa mwanamke akipenda anazama mpaka basi...
Nunua maji ya baridi nakuja kulipa.
 
Nitaeleza kwa uzoefu wangu. Nimeandika mwanamke kwasababu ambayo itajidhihirisha kwenye comments.

Tutakubaliana kila mwanamke anapozaliwa anazaliwa akiwa na mapenzi ya kweli kabisa. Lakini hatua anazopitia katika mahusiano zinaweza kumfanya kujifunza kuwa na mapenzi ya ulaghai.

hatua ya Kwanza

Wanaume mtakubaliana nami yule binti uliyeanza kumfundisha mapenzi alikuwa na mapenzi ya dhati yasiyo kifani. Hawa mabinti huwa hawaangalii pesa, sura wala six packs. Huwa wanapenda kiukweli ukweli kabisa. Wanawake karibia wote wapo hivyo pindi wanapoanza mahusiano.

Hatua ya Pili

hapa mwanamke huanza kuona taswira tofauti juu ya mahusiano na mapenzi kwa ujumla. Kama mwanamme utamwonyesha mapenzi ya dhati anayokuonyesha basi ataendelea kuwa na mapenzi ya dhati. Pia kama shida za maisha hasa za kimahitaji hazitamwandama ataendelea kuwa na mapenzi ya dhati kama awali.

Lakini, ikitokea mwanamme akamchezea akamcheat na kushindwa kumpa mapenzi ya dhati huyu binti penzi lake la dhati akilini na moyoni litaanza kuyeyuka taaratibu.

Hatua ya tatu

Huyu binti kama hakuumizwa na akapata mwanamme ambaye hata kama hamsaidii shida zake za kimaisha ila japo kwa ushauri tu, huyu binti penzi lake litabaki pale pale.

Upande wa pili

-kama huyu mwanamke Ameshaumizwa ba wanaume basi atakuwa amepoteza ladha ya mapenzi na atakuwa ana date kibiashara. Atajiuliza kama nilimpenda Daby akanitenda kwanini niendelee kumpenda Juma anitende! aheri nimchune RRONDO maisha yaendelee. huyu mwanamke atakuwa na roho ngumu na itaendelea kuwa hivyo.

Hatua ya nne

Yule binti ambaye hakuumizwa kama hakuumizwa kwenye hatua ya tatu basi asilimia ni nyingi kwake kufanikiwa katika sekta ya mapenzi. Ataolewa mapema, ataishi maisha ya furaja na atakuwa na fikra chanya juu ya mahusiano.

kwa upande wa pili
Yule binti aliyeumizwa atakuwa addict wa kuyachukia mapenzi. Hawa ni wale wanawake tunaokutana nao wanakuambia wanaume ni wale wale. Hawa ndiyo wale wanawake mnaowaomba namba leo kesho amekuomba laki mbili...yeye hataki utani. Akishakuwa addict anaona ndiyo mfumo sahihi wa maisha.

hapa kama familia haina uwezo atageuka kahaba au malaya. Huyu binti asilimia za kufanikiwa katika sekta ya mahusiano ni ndogo saana.

Hatua ya mwisho

Yule binti ambaye hakuumizwa atakuwa ashakuwa mtu mzima ataolewa(wengi wao) na hata ikitokea akapata matatizo katika mahusiano yake atachukulia ni sehemu ya makosa madogo madogo ya kibinaadamu.

Upande wa pili.

Huyu binti atakuwa mkatili saana kwenye mahusiano akija kuolewa anakuwa wale wanawake wa tit for tat. Huyu muda wote yupo standby...Hawana mapenzi ya dhati kwa waume zao kutokana na historia yao ya mapenzi. Na kwake ndoa sio ishu muda wowote ukimletea za kuleta haogopi kuchukua talaka.
kama hataolewa basi hawa ndiyo wale wanakuwa na dhana hasi kuhusu mapenzi.

NB: kuna outliers.

Jiulize Upo wapi au mwenzi wako yupo wapi.
Bro ngoja nikuambie baada ya kumtoa demu bikra , baada ya miezi 4 hivi kapewa mimba , huo usaliti nimemfanyia wapi , jibu ni moja tu mwanamke akishaonja ladha ya tendo vizuri hatokaa kutulia chini , yani kama daraja la mfugale vile limekatwa utepe magari madogo na makubwa yanafatia kupita , your post seems like it make sense but actually it doesnt , hauwajui vizuri hao.
 
Mwanamke huwa anajifunza kumpenda mwanaume...jinsi mwanaume anavyomuonyesha kumjali na kumpenda nae anampenda...ila mwanaume ndio anapenda...mwanamke anajifunza...

Ila sasa mwanamke akipenda anazama mpaka basi...
Mambo ya mwanamke kupenda yamekuja siku hizi hapo zamani unaambiwa wewe dada kuanzia leo huyu ndio mumeo haya nendeni mkaanze maisha na maisha yanaanza hapo , ndio maana hata biblia iliandika wanaume wapendeni wake zenu , alafu wanawake waheshimuni wanaume zenu , biblia haikusema wanawake watupende ilisema heshima tu hiyo kwetu inatutosha sana , anayetakiwa kupendwa ni mwanamke , mwanamke yeye anabidi arudishe heshima baada ya kupendwa nukta.
 
Kwa Wanaune Wote

√Mwanaune haitaji upendo kutoka kwa mwanamke. Mwanamke ndiye anayehitaji upendo kutoka kwa mwanaume.

√ Mwanaume anahitaji "HESHIMA" kutoka kwa mwanamke.

Heshima ndio msingi wa mahusiano kati ya mwanaume na mwanamke. Kama mwanamke akiwa na heshima kwa mwanaume haitaji hata kusema anampenda kwakuwa heshima ile tayari ina reflect upendo.

Kama mwanamke hakuheshimu mzee baba huyo mkache.

Mwanaume kwa mwanamke usitafute upendo bali heshima.
Wanawake zetu unamwambia njoo saa nane anakuja saa 12 , unamtumia sms ya usiku mwema anakujibu jumapili jioni hapo unakuta men bado anabembeleza na vizawadi kisa anapewa game , wakati demu hana heshima hata kidogo.
 
Nimekumbuka mara ya kwanza na ya mwisho kupenda enzi za sekondari huko. The love was pure and deep!

Yani nakumbuka vile heartbeat ilikua inasoma 260 kwa dakika nikimuona yule binti. Asipokuja shule basi nakosa raha siku nzima naishia kutoroka narudi home.

She was not even among the school beauties, ila mzee nilidondoka mzima mzima. I wish i could go back to time!

Apart from my mom, she is the only female who made me feel weak to her. That was the first and last time i fell in love, and the only thing i got was a lesson!

Mazingira tunayokulia yanahusika kwa asilimia 75, na aina ya tabia tunazoziishi.

So whether it's a man or a woman, atakupenda kama mazingira aliyopitia yatamruhusu kufanya hivyo. Nikisema mazingira namaanisha ndugu na marafiki waliotuzunguka, na hata hali zetu kiuchumi.

Trust me, loving each other is not enough!

[emoji39][emoji39][emoji39][emoji39][emoji39]
 
Back
Top Bottom